Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 tới 74 của 74
    Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài

Magic Gladiator - Bị lãng quên ?!?

Không dám nhận mình là người Đam mê MG số một nhưng thực sự từ lúc đến với Mu-hanoi , mình theo đuổi class MG cũng từ ss3 -> ss6.1 ( Từ lúc vào Mu-hanoi là tắt hẳn hi vọng ) , vẫn mang trong người mong muốn , sự chờ đợi một Class MG được nâng cấp về sức mạnh + phong thủ sao cho không quá thọt với các Class khác. Nhiều lần mong muốn DGT sang MG nhưng lại bị AE phản đối kịch liệt .
    Do thua hụt hẳn về skill buff . thủ và dame , v.v..., và thực sự vì nó quá "Phế" Class MG dường như chẳng ai thèm đụng tới ngoài những mem cày cuốc để DGT
    Mình lập topic này , mong BQT vào xem xét , FIX lại Class MG ổn hơn về thủ và dame + phép . Để những ae yêu MG như mình không phải thất vọng , và lo lắng khi quyết định DGT sang MG .
    Hi vọng : BQT Đừng Lãng quên MG.
    AE nào Yêu MG Để lại YH , mình trao đỗi nhau về Pk tí nhé
    Dự là tháng sau mình sang MG - InGame Sever BaVuong : CanSa , YH : Thewicker1890

2. 5 thành viên Like Cần Sa cho bài viết này:

DontAsk_HT (24-03-2014), kur0sakj (05-07-2014), NanAwOw (27-12-2013), Pin Mon (23-12-2013), Vân Anh (23-12-2013)

Member
    Like
    5
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    MG nói thật là lai giữ DW vs DK, nhưng dam của nó to hơn hẳn về các skill giống dw dk, quan trọng là cái thủ nó bựa quá thôi ) mình đang chơi mg phép bên sv SM train = bão điện, triệu tập linh hồn PK = skill cột lửa cái này thì hồi mới có mu các thánh DW vs MG hay dùng lắm cả giật sét nữa ) skill này thì 1 cột dam được 2-3 lần tốc cao thì đốt đc chết đối thủ mà không kịp ngáp giờ chỉ cần buff cho mg ít thủ, ít máu, dam càng tốt ), là nó lại thành hotboy keo con voi ngay hoặc sửa lại cái bảng skill master cho MG bảng sĩ khí, 3 dòng cuối ấy
    tăng chả được gì cả toàn mất skill dùng chả ra được skill gì toàn đứng quay quay

Thành Viên Guild Killers hoangkaka's Avatar
    Địa điểm
    Kiến An-Hải Phòng
    Like
    15
    Được Like 42 lần trong 26 bài
    MG bây giờ chỉ đi để ks thôi chứ xếp trong 7 class thỳ vô dụng ko làm đc gì

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    em cung thik mg nhung ko co acc de choi! Ai co acc MG nao kha khá cho em xin 1acc với! em mới chơi

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    một lai (@_@)

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678