Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 85
    Senior Member
    Like
    9
    Được Like 6 lần trong 5 bài

Tao Cho Mày 1M Luôn Nhé Nobjta

Đéo biết mày làm bóng được hay thua nhưng mày làm nthe là đéo được. Đánh với mày bao nhiêu hôm chẳng hôm nào tao được mà hôm sau tao cũng mua VC trả mày, có hôm bận quá ko ol được tao cũng gửi vnd cho mày, có hôm tao ăn đc 1m mày lại trách tao ko trả mày = vc mà trả = vnd rồi thế này thế kia (ý là tao thiếu đéo gì mà ko trả đc 1m) tao nghĩ tao sai nên tao ko lấy tiền mà đánh tiếp và thua hết. sau hôm đấy cả tao cùng mày đều nói lần sau ai đc thì trả = vc và hôm đấy tao ăn 960k . hôm sau tao vừa nt hỏi mày ol thì lấy tiền để tao đi chuộc đồ cắm với người khác. đm vừa nt nthe mày đã nt lại nào là đòi đéo gì ghê thế. rồi tôi đang đi làm tí tôi đưa. 3 hôm rồi mày đưa chưa. nt gọi điện ko trả lời. thôi tao cho mày luôn, chẳng qua ức quá nên lên đây viết cho đỡ ức thôi.
    KT: Ngheo

2. Các thành viên đã Like TheDung cho bài viết này:

ChoiDem (20-12-2013)

Thành Viên Guild 1stVipTN
    Like
    120
    Được Like 19 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi TheDung Xem bài viết
    1m vc trả hay ko thì tuỳ mày. giờ tao ko có thời gian tranh cãi với mày nữa. Mod xoá hộ mình topic này nhé
    Trả hayk thì tùy mà sao viết bài làm gì vậy,coi như k luôn đi,đừng nhắc đến nữa là ok.mâu thuẫn quá

Senior Member
    Like
    9
    viết bài là do ức chế quá chứ ko phải viết để đc trả VC đâu.

Thành Viên Guild 1stVipTN
    Like
    120
    Được Like 19 lần trong 18 bài
    Như ntn thì cũng là đang đòi rồi mà bạn

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    302
    Được Like 139 lần trong 86 bài
    Cứ giải quyết cho với nhau cho rõ ràng đi cho 2 bên đỡ mâu thuẫn với nhau.
    Còn nếu xong rồi thì Close

LĐTC Guild 1stVipTN
    Like
    4
    Được Like 53 lần trong 41 bài
    tôi đọc thì thấy bạn đã đòi nó 3 hôm rồi , và nó nói là bận đúng không rồi bạn pót bài chửi nó >>>>> tóm lại là nó đéo muốn trả đâu , trước sv đế vương tôi có đánh lô của 1 đứa cung LM mà nghĩ cũng chỉ vì muốn giúp ae tạo điều kiện làm ăn nên mới chơi của nó , chứ bt đánh cua voka thì không sao , đến lúc trúng nó bung luôn , lên 4 zom chửi nó nó kêu làm mất uy tín đéo trả nữa , cuối cùng mất đấy làm gì được nó đâu ,đời là thế mà ,tên đã "ngheo" thì lại càng nghèo vì gặp bạn đểu

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài
    Toàn người nhà cả mà làm ầm ĩ lên thế người ta cười .

Đóng cửa , làm ly rượu rồi bảo nhau !

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Mày lấy nguyên nhân ji mà viết bài như này, mày bảo mày bị ức chế lên viết nhưng mày có bít viết bài thế này UT 1 con người trong game gây dựng mấy tháng nay bị sụp đổ vì cái ức chế của mày ko? Tính từ 12h đêm hôm kia đến 12h đêm hôm nay mới đc 48h là 2 ngày mà mày đã bảo người khác bùng mày tiền à. Tao vẫn nt đt cùng mày 2 hôm nay chỉ có sáng nay tao ngủ đến trưa là ko bít mày đt và nt mà mày đã bảo bị úc chế à. Cái nóng vội chưa bít nguyên nhân của mà đã huỷ hoại UT của tao trong game rồi đấy, mày muốn biến tao thành như thế thì tao sẽ như thế cho mày xem. thằng Ngheo mày nghe và đọc lại cho kỹ đi này. tiền bóng của mày thì cút con mẹ mày đi nhé, nếu thích xin địa chỉ thì bảo tao sẽ cho mày đia chỉ chính xác nhà luôn, bao nhiêu cũng nhận và bất kì lúc nào cũng tiếp. Chuyện là như thế a e đa bít đến tôi muốn hiểu sao thì hiểu

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Trích Được post bởi nuhoang Xem bài viết
    tôi đọc thì thấy bạn đã đòi nó 3 hôm rồi , và nó nói là bận đúng không rồi bạn pót bài chửi nó >>>>> tóm lại là nó đéo muốn trả đâu , trước sv đế vương tôi có đánh lô của 1 đứa cung LM mà nghĩ cũng chỉ vì muốn giúp ae tạo điều kiện làm ăn nên mới chơi của nó , chứ bt đánh cua voka thì không sao , đến lúc trúng nó bung luôn , lên 4 zom chửi nó nó kêu làm mất uy tín đéo trả nữa , cuối cùng mất đấy làm gì được nó đâu ,đời là thế mà ,tên đã "ngheo" thì lại càng nghèo vì gặp bạn đểu
    Ko bít chuyện ji thì đừng lên nói ùa theo bạn à

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Được Like 1,148 lần trong 667 bài
    Vãi cả bộ phận sinh dục nữ

Senior Member
    Like
    9
    Trích Được post bởi NoBjTa Xem bài viết
    Mày lấy nguyên nhân ji mà viết bài như này, mày bảo mày bị ức chế lên viết nhưng mày có bít viết bài thế này UT 1 con người trong game gây dựng mấy tháng nay bị sụp đổ vì cái ức chế của mày ko? Tính từ 12h đêm hôm kia đến 12h đêm hôm nay mới đc 48h là 2 ngày mà mày đã bảo người khác bùng mày tiền à. Tao vẫn nt đt cùng mày 2 hôm nay chỉ có sáng nay tao ngủ đến trưa là ko bít mày đt và nt mà mày đã bảo bị úc chế à. Cái nóng vội chưa bít nguyên nhân của mà đã huỷ hoại UT của tao trong game rồi đấy, mày muốn biến tao thành như thế thì tao sẽ như thế cho mày xem. thằng Ngheo mày nghe và đọc lại cho kỹ đi này. tiền bóng của mày thì cút con mẹ mày đi nhé, nếu thích xin địa chỉ thì bảo tao sẽ cho mày đia chỉ chính xác nhà luôn, bao nhiêu cũng nhận và bất kì lúc nào cũng tiếp. Chuyện là như thế a e đa bít đến tôi muốn hiểu sao thì hiểu
    mày nghĩ tao cần mày trả lắm sao. vì mày nthe nên tao viết để cho mày biết và ae tránh chứ mày nghĩ tao thiếu thì nhầm luôn nhé. tao chưa lừa ai chưa xin ai 1 xu. tao sống như nào nhiều người biết từ ở sv đế vương luôn. còn mày nói thẳng là ko trả. tao đang mong câu trả lời đấy luôn đấy vì lấy của mày bây giờ tao cũng ngại lắm