Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 39
    Senior Member
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Mọi người cẩn thận thằng lừa đảo sv đế vương

Mình chơi rf TuanHiep,trước mua acc Shaggy của a Lâm Smiley guild Đông Anh,Mình không chơi acc dk đó nữa nên rao bán trong nhiều ngày thì một hôm có thằng Shinosuke hỏi mua.Mình bảo bán 70k thẻ bảo thích thì gd mubank thì nó bảo 70k không là cái j làm sao phải mubank.thế là mình bảo k là j thì gửi thẻ trc cho mình,mình đổi lại thông tin cho.Nó bảo sao k đưa acc trc^^,DKM.Mình k bán acc nữa,hôm sao lại rao tiếp thì thằng KingKiller lại hỏi,mình biết KingKiller là Shinosuke nên chửi nhau với nó,Rồi nó bảo có chó mới mua acc của mày.Không ngờ 1 ngày nó lại là chó thật ^^
    Ngày định mệnh bán acc^^.Thằng NetCafe thấy mình rao bán acc thì mail,mình thanh lí xác =300k vc,nó bảo đổi xác=w3 dl luck ko(trong khi đó thằng Shinosuke rao bán w3 dl luck suốt).Mình k lấy w3 thì nó mới đồng ý trả 300k vc.GD trung gian qua a Lâm Smiley.Thằng NetCafe đưa 300k vc cho Smiley rồi mình đổi thông tin cho nó
    Một lúc sau đã thấy Shinosuke rao đổi acc dk rl3 lấy acc DL rl3
    Từ đó chắc chắn là NetCafe là Shinosuke rồi.DKM,nó là chó rồi vì nó bảo có chó mới mua acc của mày
    1 hôm thấy Shaggy rao bán acc sum 2/600.Một lúc sao có đứa k biết sao bảo phá acc Shinosuke^^ rồi nó bảo Shinosuke là Shaggy
    Dài dòng quá.Tóm lại NetCafe,Shaggy,Shinosuke,KingKiller,Vodka89 là 1 thằng lừa đảo nhé.Mọi ng chú ý tránh lừa đảo

2. Các thành viên đã Like votongdanhmeo cho bài viết này:

afclamll (14-12-2013)

Thành Viên Guild 1stVipTN
    Like
    120
    Được Like 19 lần trong 18 bài
    Upp cho a e nhé.thằng này mới có thêm acc Rff GMevent nhé.nó dùng acc Shagyy hỏi mua ske nhưng t k bán.nó lấy acc Gmevent vào lừa đảo chục con ske nhé.a e bố thí cho nó.rr nhất sv

Senior Member
    Like
    3
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    cái đó thì anh e chúng tôi chụi rồi

các bạn có thể báo admin chúng tôi rất hoan nghênh việc đó

còn ko có = chứng mà chỉ nghe qua vài câu nói để kết tội anh e tôi là ko thể đc

còn bạn suy nghĩ kĩ trước khi post bài và có = chứng cụ thể nhé

xin cám ơn
    t k chụp ảnh lúc gd vì khi gd xong t mới biết NetCafe chính là Shinosuke.vì vừa mua acc Shaggy xong là nó rao đổi lấy acc dl vì nó có w3 dl.NetCafe nói với mình là lúc hỏi mua Shaggy k có đề cập đến đổi acc =w3 dl mới ảo chứ.Nó là ng ae của các b.ae quen trên mạng hay như thế nào.liệu các b có hiểu rõ đc bản chất con người của nó ko

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    upppppppppppppp

Senior Member
    Like
    3
    Trích Được post bởi lalalavs Xem bài viết
    Upp cho a e nhé.thằng này mới có thêm acc Rff GMevent nhé.nó dùng acc Shagyy hỏi mua ske nhưng t k bán.nó lấy acc Gmevent vào lừa đảo chục con ske nhé.a e bố thí cho nó.rr nhất sv
    thế b nói vậy là chuẩn r vì lúc t post trên kênh game NetCafe là Shinosuke thì thằng Gmevent lại bảo ko phỉa đâu,DKM,b nói t mới biết nó lại là Gmevent.ae kiler xem mà xử lí đi.t nói k sao đâu.ae điều tra lại đi nhé

Like
    120
    Trích Được post bởi votongdanhmeo Xem bài viết
    thế b nói vậy là chuẩn r vì lúc t post trên kênh game NetCafe là Shinosuke thì thằng Gmevent lại bảo ko phỉa đâu,DKM,b nói t mới biết nó lại là Gmevent.ae kiler xem mà xử lí đi.t nói k sao đâu.ae điều tra lại đi nhé
    Nó vừa lừa mình 10 con ske.bố nhà thằng cu

Senior Member
    Like
    3
    Nó vừa lừa mình 10 con ske.bố nhà thằng cu
    b chơi nv j nói ra để ae killer lấy lại cho b

Like
    120
    b chơi nv j nói ra để ae killer lấy lại cho b
    Thôi bạn ơi.có mấy con ske tiếc gì đâu.coi như bố thí cho nó.up để cho a e mình biết tránh nhừng thành phần ntn thôi

10. Các thành viên đã Like lalalavs cho bài viết này:

votongdanhmeo (15-12-2013)

Senior Member
    Like
    3
    Thôi bạn ơi.có mấy con ske tiếc gì đâu.coi như bố thí cho nó.up để cho a e mình biết tránh nhừng thành phần ntn thôi
    b nói t mới biết là Gmevent.vl thật

Like
    120
    b nói t mới biết là Gmevent.vl thật
    Nó bảo bị Hack acc.lúc trước thấy giao bán đồ.lúc sau vẫn thấy giao bán,cả 2 thằng cùng đứng A3 luôn,lại còn bảo đứng nc k đc à.dị vl

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    xin lỗi bạn đi nhé bạn nên đọc kĩ những lời t viết. w3 DL thằng Kingkiller nó đổi = acc Shaggy. Còn cái w3 DL Luck đó bạn có thể hỏi sum KhoDeAnh mình mới bán 100k thẻ cho bạn ý nhé còn t với thằng KingKiller đó chả liên quan nên bạn đừng có đi ghán cái tên NetCafe là Shinosuke nhé!