Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 38
    Banned NextTopHN_ThaiDuong's Avatar
    Like
    314
    Được Like 63 lần trong 55 bài

Exclamation Mời BQT và toàn thể AE GAMER THỦ cùng nghiên cứu nhé !

- Theo mình được biết tối hôm qua ( 7/12/2013 ) sv có bảo trì để fix lỗi LAG xảy ra trong thời gian vừa qua. Và sau đó khoảng 1h sáng ngày ( 8/12/2013 ) mình đã dùng 2 máy tính quay 6 video - mỗi máy tính 3 video.
    - Cứ 2 video là của cùng 1 thời điểm nhưng là của 2 màn hình để các bạn biết để chứng minh cho cái topic vớ vẩn cùng những con người thiếu hiểu biết đc biết này : http://forum.mu-hanoi.net/showthread...%BB%AD-l%C3%BD

Sau đây là Tập 1 : Xem hết sẽ thấy có đoạn vù vù - có đoạn lại đi rất bình thường.

- Màn hình Ef:

- Màn hình RF:

Tập 2 cho chắc cú :

- Màn hình Ef:

- Màn hình Rf:

Tập cuối : Hồi Sinh - Nơi các Pro nằm xuống

- Màn hình Ef:

- Màn hình Rf:

Tóm lại cái map k4 và 3rack xảy ra khá nhiều tình trạng như này, còn ai topic trước khăng khăng bảo tôi hack này nọ thì tự vả vào mõm đi.

P/S: Sợ Nhất Là Đứa Nào Mặt Dày chày cối

2. 5 thành viên Like NextTopHN_ThaiDuong cho bài viết này:

Fren (08-12-2013), haily (08-12-2013), MinaXinh (08-12-2013), NoSayBeen (08-12-2013), Vodka_QuyenNang (08-12-2013)

Pisces
    Guest
    Các mem chú ý đây là topic chứng minh của NextTopHN_ThaiDuong ai không liên quan nghiêm cấm spam.
    Ai còn tái phạm mình sẽ Banned mà không báo trước !

Like
    314
    Trích Được post bởi [DJ] ♥ Tít Xem bài viết
    Tôi nói bạn không tôn trong chúng tôi,chúng tôi cũng không cần tôn trọng lại bạn ( Những lời lẽ của bạn khiến tôi không thể chấp nhận được )...Và cũng xin đề nghị bạn quay 1 clip PK giúp tôi nhé...
    Tôi nói gì bạn....Bạn văng tục chửi bậy..Tôi cần gì phải tôn trọng bạn...Đừng tưởng tôi sợ,Tôi mà có quyền thì bạn không còn thời gian ở đây mà nói đâu...Mà chuẩn hơn tôi chưa nói tục chửi bậy đối với bạn nhé
    Ko liên quan đến bạn, đừng nói nhảm nữa ko bị band nick đấy. Tôi chửi bạn ở đâu chưa Phóng Viên, hay là chuyện ko phải của mình cũng nhẩy vào adua like cho nhau, chỉ trích người khác. Xin nghỉ việc đi nếu cứ cái thái độ này ko thì lập 1 nick khác mà làm tuần báo ko thì xấu bộ mặt BQT ra. Ok hiểu chứ.

Senior Member MU_HN's Avatar
    Like
    157
    Được Like 75 lần trong 58 bài
    Tôi nói gì bạn....Chính câu nói thiếu văn hoá của bạn.Tôi cần gì phải tôn trọng bạn,bạn nói tôi ntn bạn còn nhớ chứ...Đừng tưởng tôi sợ,Tôi mà có quyền thì bạn không còn thời gian ở đây mà nói đâu...Mà chuẩn hơn tôi không xúc phạm gì bạn nhé!
    thế ý bạn là nếu có quyền bạn sẽ blook ních theo ý muốn mà không cần biết lí do ak

Senior Member [DJ] ♥ Tít's Avatar
    Địa điểm
    Phóng Viên Mu-hanoi.net
    Like
    81
    Được Like 125 lần trong 54 bài
    Tôi đang nói ý thức của 1 con người sử dụng những lời lẽ thiếu văn hoá như Nextop...Không phải blok theo ý muốn...Mà blok những hành vi chống đối,không chấp hành người quản lý
    Trích Được post bởi MU_HN Xem bài viết
    thế ý bạn là nếu có quyền bạn sẽ blook ních theo ý muốn mà không cần biết lí do ak
    Phóng Viên - MU Hà Nội

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Tôi đang nói ý thức của 1 con người sử dụng những lời lẽ thiếu văn hoá như Nextop...Không phải blok theo ý muốn...Mà blok những hành vi chống đối,không chấp hành người quản lý
    ^^.. Topic là của chủ topic gửi đến BQT.. nên hãy để BQT vào xem sét bạn ơi..^^.. tham gia diễn đàn.. giữ cho mình 1 nét văn hoá... hoặc người mang chức phụ hay đang khoác lên người 1 cái áo.. danh nghĩa... cũng ko nên nói quá lời..^^.. bạn đang tham gia bằng ních dd mang tên Phóng viên Mu..^^.. Nghề phóng viên là coi trọng sự chân thực và tính khách quan cao nhất.. ko nên cảm tính theo xúc cảm cá nhân..^^.. Mình góp ý chung với tất cả thế..^^

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài
    thằng chủ topic muốn chứng minh theo kiểu đả kick gây áp lực lên BQT chứ 6 cái clip trên chả nói lên điều gì so với cái clip 12p báo hách nhé.

Senior Member [DJ] ♥ Tít's Avatar
    Địa điểm
    Phóng Viên Mu-hanoi.net
    Like
    81
    Được Like 125 lần trong 54 bài
    Tôi không xúc phạm gì bạn ý...tại bạn ý dùng những lời lẽ xúc phạm tôi...nên tôi không phải tôn trọng...Dù là là 1 PV nhưng tôi vẫn là mem như các bạn các bạn nên hiểu cho
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    ^^.. Topic là của chủ topic gửi đến BQT.. nên hãy để BQT vào xem sét bạn ơi..^^.. tham gia diễn đàn.. giữ cho mình 1 nét văn hoá... hoặc người mang chức phụ hay đang khoác lên người 1 cái áo.. danh nghĩa... cũng ko nên nói quá lời..^^.. bạn đang tham gia bằng ních dd mang tên Phóng viên Mu..^^.. Nghề phóng viên là coi trọng sự chân thực và tính khách quan cao nhất.. ko nên cảm tính theo xúc cảm cá nhân..^^.. Mình góp ý chung với tất cả thế..^^
    Phóng Viên - MU Hà Nội

Like
    314
    Sau những cmt của phóng viên thì tôi chẳng coi bạn là thành viên BQT nữa rồi. Xin nói lại chưa có cái cm nào chửi thẳng Phóng Viên đâu. Ok

Senior Member MU_HN's Avatar
    Like
    157
    Được Like 75 lần trong 58 bài
    từ trên suống dưới tôi ko thấy chủ top píc có lời lẽ thiếu văn hóa voi BQT of PV họ bị oan thì họ minh oan chứ. nếu như cậu bị oan thì cậu có nhận tội ko . ( mình tham gia thôi nhé )

Pisces
    Guest
    NextTopHN_ThaiDuong và PV [DJ] ♥ Tít yêu cầu 2 bạn ra chỗ khác thảo luận.
    NextTopHN_ThaiDuong đây là topic của bạn, bạn tạo topic này là để chứng minh bạn không hack hay cãi nhau với PV.
    Mình cảnh bảo lần cuối cùng những ai không liên quan không spam ở đây kể cả PV MUHN mình sẽ banned 3 ngày không báo trước
    Thân !

13. 3 thành viên Like Pisces cho bài viết này:

9Life (08-12-2013), MU_HN (08-12-2013), NextTopHN_ThaiDuong (08-12-2013)