Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 38 của 38
    Banned NextTopHN_ThaiDuong's Avatar
    Like
    314
    Được Like 63 lần trong 55 bài

Exclamation Mời BQT và toàn thể AE GAMER THỦ cùng nghiên cứu nhé !

- Theo mình được biết tối hôm qua ( 7/12/2013 ) sv có bảo trì để fix lỗi LAG xảy ra trong thời gian vừa qua. Và sau đó khoảng 1h sáng ngày ( 8/12/2013 ) mình đã dùng 2 máy tính quay 6 video - mỗi máy tính 3 video.
    - Cứ 2 video là của cùng 1 thời điểm nhưng là của 2 màn hình để các bạn biết để chứng minh cho cái topic vớ vẩn cùng những con người thiếu hiểu biết đc biết này : http://forum.mu-hanoi.net/showthread...%BB%AD-l%C3%BD

Sau đây là Tập 1 : Xem hết sẽ thấy có đoạn vù vù - có đoạn lại đi rất bình thường.

- Màn hình Ef:

- Màn hình RF:

Tập 2 cho chắc cú :

- Màn hình Ef:

- Màn hình Rf:

Tập cuối : Hồi Sinh - Nơi các Pro nằm xuống

- Màn hình Ef:

- Màn hình Rf:

Tóm lại cái map k4 và 3rack xảy ra khá nhiều tình trạng như này, còn ai topic trước khăng khăng bảo tôi hack này nọ thì tự vả vào mõm đi.

P/S: Sợ Nhất Là Đứa Nào Mặt Dày chày cối

2. 5 thành viên Like NextTopHN_ThaiDuong cho bài viết này:

Fren (08-12-2013), haily (08-12-2013), MinaXinh (08-12-2013), NoSayBeen (08-12-2013), Vodka_QuyenNang (08-12-2013)

Senior Member MU_HN's Avatar
    Like
    157
    Được Like 75 lần trong 58 bài
    Trích Được post bởi Pisces Xem bài viết
    NextTopHN_ThaiDuong và PV [DJ] ♥ Tít yêu cầu 2 bạn ra chỗ khác thảo luận.
    NextTopHN_ThaiDuong đây là topic của bạn, bạn tạo topic này là để chứng minh bạn không hack hay cãi nhau với PV.
    Mình cảnh bảo lần cuối cùng những ai không liên quan không spam ở đây kể cả PV MUHN mình sẽ banned 3 ngày không báo trước
    Thân !
    1000 like

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi [DJ] ♥ Tít Xem bài viết
    Tôi nói bạn không tôn trong chúng tôi,chúng tôi cũng không cần tôn trọng lại bạn ( Những lời lẽ của bạn khiến tôi không thể chấp nhận được )...Và cũng xin đề nghị bạn quay 1 clip PK giúp tôi nhé...
    tôi không tôn trọng bạn. mặc dù bạn mang mác người con gái tôi mến . ok . bạn nói thế là không được. mang tiếng CTV màn ăn nói thiếu tôn trọng GM thế à. bạn làm được thì bạn làm. ko làm được thì bạn nên nghỉ để cho người khác làm.

5. Các thành viên đã Like 0989768223 cho bài viết này:

NextTopHN_ThaiDuong (08-12-2013)

Like
    314
    Trên kia là đầy đủ chứng cứ để chứng minh cho tôi vô tội, có cả clip bị giết lẫn clip 1 nick 1 máy. Đọc lại cmt của GVT mới thấy bạn ko xem vídeo thì phải.
    Những ai vu oan, ép buộc, khẳng định rồi nói tôi này nọ trong topic tố cáo thì nên có một lời xin lỗi chân thành chứ đừng ngang ngạnh trẻ kon nữa.

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi NextTopHN_ThaiDuong Xem bài viết
    Trên kia là đầy đủ chứng cứ để chứng minh cho tôi vô tội, có cả clip bị giết lẫn clip 1 nick 1 máy. Đọc lại cmt của GVT mới thấy bạn ko xem vídeo thì phải.
    Những ai vu oan, ép buộc, khẳng định rồi nói tôi này nọ trong topic tố cáo thì nên có một lời xin lỗi chân thành chứ đừng ngang ngạnh trẻ kon nữa.
    noi that may lam kai clip day . ko chung chinh cho may dc dau . con may noi loi xin loi thy ko bao H co nhe . Muon to ra minh pro ma Hack thy fai chiu nhe . Thang nao Hack ma gap tao thy chi co ra dao nhe . con kai G may toan Hack thui ai cung biet ka chi tai nhung nguoi gap ko biet quay clip ma thui .

Like
    314
    Nhìn clip trên mà vẫn còn chuầy bửa thế đc là sao
    Vấn đề mà ai cũng nhìn thấy bây h muốn chắc chắn hơn thì nhờ Adm check lại là biết thời gian địa điểm ngay. Chứ đừng chuầy bửa làm mất thời gian của t nữa.

Senior Member [DJ] ♥ Tít's Avatar
    Địa điểm
    Phóng Viên Mu-hanoi.net
    Like
    81
    Được Like 125 lần trong 54 bài
    Tôi hỏi bạn...Người ta không tôn trọng bạn..Bạn có tôn trọng người ta không..Nếu bạn cảm thấy tôi không làm được CTV tôi sẽ hỏi ý kiến BQT rùi làm đơn.ok CÒn bạn mà để người ta nói mình thế này thế nọ bạn không phản ứng gì thì xem lại mình đi nhé!
    Còn Nextop bạn hãy quay cho tôi clip PK tôi sẽ chỉ cho bạn hack ở chỗ nào..Đừng biện minh ở đây nhé!
    Trích Được post bởi 0989768223 Xem bài viết
    tôi không tôn trọng bạn. mặc dù bạn mang mác người con gái tôi mến . ok . bạn nói thế là không được. mang tiếng CTV màn ăn nói thiếu tôn trọng GM thế à. bạn làm được thì bạn làm. ko làm được thì bạn nên nghỉ để cho người khác làm.
    Last edited by [DJ] ♥ Tít; 08-12-2013 at 08:18 PM.
    Phóng Viên - MU Hà Nội

Like
    314
    4 clip PK kìa phóng viên sit, hay bắt tôi đánh trận các kiểu

Senior Member
    Like
    201
    Được Like 236 lần trong 92 bài
    thôi , vấn đề stop tại đây , không cãi nhau nữa .
    Tôi đã trao đổi thêm với anh Duy - Vodka , người trực tiếp giúp bạn làm clip trên để chứng minh và đã được xác nhận . Clip trên đã đủ chứng minh OneTopHN không hề sử dụng hack .

Nhân đây tôi cũng gửi lời xin lỗi chân thành đến OneTopHN nhé , đã làm mất nhiều thời gian của bạn chứng minh , mong bạn thông cảm .

Close

12. Các thành viên đã Like Gió Vô Tình cho bài viết này:

NextTopHN_ThaiDuong (09-12-2013)

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234