Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 54
    Banned
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Bảng Phong Thần: a e đánh giá hộ đối tượng này

sau khi up ss6.1 RF . a e đang hân hoan hưởng thụ điều mới+hay+đẹp trong thế giới phép màu. mình xin đưa ra 1 nhân vật cho a e đánh giá hộ là : DNTy
    thằng này trong game lừa đảo gần như đc coi là đệ tử của TINODJ cũ (nhưng rác cái là có cả lừa gấu số lượng nhỏ)
    cái này ko thèm nói làm gì.nói mãi cũng nhàm. a e ai chưa biết thỳ toi
    nhưng cái Ljnh thắc mắc ở đây là 1 thằng DK 1/~300 để im cho mình đánh gần 5 phút mà ko chết?????????????????
    1. nó không măc đồ gì ngoại trừ cầm 1 kiếm robo???
    2. đôi khi tự tin thách đấu cả Top????
    3. lúc Ljnh chưa RL lần 2 thỳ vs 65k poin Ljnh+điểm. xiên gió Top như mrZIN+ 12312 chỉ 3 cái mà sao xiên thằng này mỏi tay luôn???????
    Ljnh ko kịp chụp ảnh lại. nhưng nếu anh em nào đã từng đấu trường vs nó thỳ cũng hiểu phần nào. có gì chụp hộ cái Pic luôn nhé.

Senior Member emneanh3's Avatar
    Like
    245
    Được Like 32 lần trong 25 bài
    upppppp ThanhHien vao ma xem updata da co nhun gdoi tuong hack dc agi
    1. no1latao
    2.đeosoai
    day la 2 thanh vien trong G superHD mong ThanhHien vao lam viec cho thang tay de ae khoi phan ` nan

Senior Member k3nshjn's Avatar
    Like
    167
    Được Like 79 lần trong 74 bài
    Đúng rùi Thằng DNTY hack là cái chắc
    uppppp thêm thằng : No1LaTao , deosoai
    Mình (BabieKingz và FireFox solo với deosoai đều ko ăn dc . Mấy hôm trc ss mới update , mình có solo với deosoai trên k3 , thì mình vẫn ăn dc , bạn ý còn bảo đồ mày ngon tao ko ăn dc , có ngon thì cởi đồ ra solo )
    Còn No1LaTao thì hôm mới update im thin thít , đến hôm nay thì thách đấu cả sv từ sáng đến giờ

Member Destroyer's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi dieulinh3 Xem bài viết
    sau khi up ss6.1 RF . a e đang hân hoan hưởng thụ điều mới+hay+đẹp trong thế giới phép màu. mình xin đưa ra 1 nhân vật cho a e đánh giá hộ là : DNTy
    thằng này trong game lừa đảo gần như đc coi là đệ tử của TINODJ cũ (nhưng rác cái là có cả lừa gấu số lượng nhỏ)
    nhưng cái Ljnh thắc mắc ở đây là 1 thằng DK 1/~300 để im cho mình đánh gần 5 phút mà ko chết?????????????????
    3. lúc Ljnh chưa RL lần 2 thỳ vs 65k poin Ljnh+điểm. xiên gió Top như mrZIN+ 12312 chỉ 3 cái mà sao xiên thằng này mỏi tay luôn???????
    Ljnh ko kịp chụp ảnh lại. nhưng nếu anh em nào đã từng đấu trường vs nó thỳ cũng hiểu phần nào. có gì chụp hộ cái Pic luôn nhé.
    Ơ này Linh ơi thế nợ tiền tớ rồi bye bye lun mà hem 1 lời từ biệt là sao hả bạn

Like
    245
    uppppppppppppp THANH HIEN GHE WA XEM

Senior Member
    Like
    20
    Được Like 24 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi dieulinh3 Xem bài viết

Tui ko biết ai thế nào. Nhưng tui WorldHair có nghich voi DNTY mấy lần thấy bình thường , 5s là hạ được chú DK đó , còn người khác thi tui ko biết. Xin hết! ^^

Senior Member meocodon9x's Avatar
    Like
    56
    Được Like 47 lần trong 28 bài
    tình hình cho hỏi ở đấy có pac SM nào pro thắng dc VytDepZai ko

Like
    245
    thang sao ko thang do cac ban danh voi no no co dk gm sao cac ban danh dc dung lac tieu de no1lantao va deóoai meo noi blue87 xem xet lai di tinh trang hack nhu the la ko dc roai

Banned
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    No1Latao,nó đặt cái tên nhân vật của nó ám chỉ nó là đỉnh của đỉnh,nhưng ko biết có đỉnh ko mà khi AE tao chưa RL thi im như cái nhíp,lúc AE tao vừa RL xong là bắt đầu la hét như thần kinh,đòi thách đấu cả SV đấy các bác ạh,No1(nghe hài thật).Tặng anh đỉnh của đỉnh 1 câu nhé:'Bản lĩnh ko có bản lề lung lay"

Senior Member
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    0
    Được Like 21 lần trong 21 bài
    đệt mợ các bác cho e nói 1 câu công =` nhé...e từng thi đấu vs thằng dnty và thua nó...sau 1 hồi chửi nó hack nó thanh minh và chỉ e vì sao e thua nó...sau lần rs em test lại điểm thì lại đánh đc..cho nên ai chứ riêng e nghĩ nó ko hack...còn Riêng ku No vs ku Deosoai thì.....ko ai dám nói lên điều j` 1 khi a ta đã hack

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi TyQNp Xem bài viết
    No1Latao,nó đặt cái tên nhân vật của nó ám chỉ nó là đỉnh của đỉnh,nhưng ko biết có đỉnh ko mà khi AE tao chưa RL thi im như cái nhíp,lúc AE tao vừa RL xong là bắt đầu la hét như thần kinh,đòi thách đấu cả SV đấy các bác ạh,No1(nghe hài thật).Tặng anh đỉnh của đỉnh 1 câu nhé:'Bản lĩnh ko có bản lề lung lay"
    tra? Ai chiu thua airoi xem cac' bac' Nao` O? Mu nay` La No1chi? co' Anh ADM la No1 thoi