Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 tới 54 của 54
    Banned
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Bảng Phong Thần: a e đánh giá hộ đối tượng này

sau khi up ss6.1 RF . a e đang hân hoan hưởng thụ điều mới+hay+đẹp trong thế giới phép màu. mình xin đưa ra 1 nhân vật cho a e đánh giá hộ là : DNTy
    thằng này trong game lừa đảo gần như đc coi là đệ tử của TINODJ cũ (nhưng rác cái là có cả lừa gấu số lượng nhỏ)
    cái này ko thèm nói làm gì.nói mãi cũng nhàm. a e ai chưa biết thỳ toi
    nhưng cái Ljnh thắc mắc ở đây là 1 thằng DK 1/~300 để im cho mình đánh gần 5 phút mà ko chết?????????????????
    1. nó không măc đồ gì ngoại trừ cầm 1 kiếm robo???
    2. đôi khi tự tin thách đấu cả Top????
    3. lúc Ljnh chưa RL lần 2 thỳ vs 65k poin Ljnh+điểm. xiên gió Top như mrZIN+ 12312 chỉ 3 cái mà sao xiên thằng này mỏi tay luôn???????
    Ljnh ko kịp chụp ảnh lại. nhưng nếu anh em nào đã từng đấu trường vs nó thỳ cũng hiểu phần nào. có gì chụp hộ cái Pic luôn nhé.

Senior Member
    Địa điểm
    D?i H?c Ha N?i
    Like
    739
    Được Like 140 lần trong 125 bài
    Game nào cũng có bọn mất dạy ăn nói chả ra đâu với đâu, chán thật

Banned
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi meocodon9x Xem bài viết
    dù j thì ngta cũng lớn tuổi rồi, có vợ con đàng hoàng rồi, ăn nói vs ng lớn nhã nhặn lịch sự tý xem nào, sao cứ động tý là chửi thế, uk ngta ko dc cày nhiều ko top dc như mấy pác ko có đồ khủng = các pác, ko ai solo lại các pác thì các pác lớn họng chửi ngta này nọ cho là mình biết nhiều, jo thử đổi lại vị trí để ngta nói các pác như thế thì các pác nghĩ sao
    Ông Meo nên đọc lại từ trên xuống dưới nhé,thèn nguyenphuonglinh bảo tôi hack,ông này thì biết cái gì lại nhảy vao ''chính xác quá đúng'',đúng ở chỗ nào,ông bảo tôi không diên tiết sao được.
    Còn nếu ai tôi vừa chửi thì cho tôi xin lỗi,vì không biết tuổi tác lớn, tôi xin lỗi,nhưng bạn cũng đừng nên nói như thế,bạn ko biết thì để những người có trách nhiệm như ADM xử lý.Hết.

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi TyQNp Xem bài viết
    nguyenphuonglinh,dung la nguoi biet dua,tyQnpro co trong danh sach hack kia ah,vinh du cho con hang nha em qua hohohohoh 2` VKL.TyQNpro mà hack thì ngay cả thèn Pod cũng phải nín chứ nói gì đến cái ngữ then No1 .Bố mày nói thẳng 1 câu thế này,bố mày chơi MU chưa bao giờ hack và lừa đảo nhé,nếu bố mày nói láo thì trời tru đất diệt nhé.Ko biết gì lại vào cắn bậy.(thử nói tên nhân vật trong game ra xem nào)
    nguoi ta nói gái đỹ già mồm thàng này chắc giống.the` ma` ca? ho. May chet' that. thì bố tổ may` cũng ko giám thề

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Mấy anh em tranh luận chém tẹt ga, nhưng không được nói tục ok. Và nên lập 1 topic khác vào box thảo luận chung không được tranh luận tại box này nhé. Xin phép close topic !

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456