Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 29
    LĐTC Guild Killers
    Like
    2
    Được Like 11 lần trong 5 bài

Một chút suy nghĩ và cảm nhận về event lần này .

Một chút suy nghĩ và cảm nhận về event lần này .

Tối nay vẫn như mỗi tối lại vào game thì nghe đuợc câu chuyện event lần mò ra đọc thật sự có những cái hay và nhưng cái theo quan điểm của mình ADM nên xem xét lại :

Vấn đề 1 : event point thật sự cái này mình nghĩ rất ok và mình biết bao a/e trong Mu-Hn cũng sẽ ủng hộ vì nó vừa túi tiền của a/e và ai cũng có thể chơi

Vấn đề 2 : Đua tốp cái này thì không phải bàn rồi . ai bỏ sức ắt sẽ đuợc những gì mà mình đã bỏ công ra . Mình đồng tình cả 2 tay và luôn cả 2 chân

Vấn đề 3 : ( Điểm nóng trong ngày hôm nay ) Top phú quý . 1 chút góp ý cho sv mới . sv vừa mới ra đồ mới cũng chỉ 1 option + luck của bao a/e rồi vậy mà đây event ra hẳn 2 option rồi cả Thần option . Rất buồn cừơi ừ thì biết là ai nạp tiền chịu chơi thì có . Nhưng ADM khi đưa ra 1 sản phẩm bạn phải nghĩ là cái hệ lụy nó để lại gì không mình xin nói luôn trên quan điểm mình :

☻Nó làm thay đổi và chênh lệch quá lớn trong Game
    ☻Sever sẽ giảm người chơi cái này mình đảm bảo luôn đó
    Và cũng xin thưa luôn các bạn nạp đồ ngon ko có nguơi choiư các bạn pk với quái à nên đừng gạch đá gì nhé và cũng mong ADM đừng xóa topic này vì đây là quan điểm của mình và cũng là của rất nhiều người .

Vậy tại sao các ADM ko thay đổi cơ cấu giải thuởng ingame = giá trị thật nhỉ ví dụ IP5 hay gì gì đó ngang xứng với số tiền họ bỏ ra thứ 2 là không làm thay đổi quá nhiều trong ingame ..cái này mình nghĩ đa số a/e ủng hộ . Còn event hả mình chắc chả bao giờ tham gia và chỉ tham gia cái event point gọi là cho có . chứ đồng tiền bỏ không sinh lãi là đồng tiền .... .

PS : . Chỉ mong ADM thay đổi cơ câu Event sv BV đứa con sinh ra không để nó tàn sớm như vậy đuợc .

Nhận hết gạch đá . A/e cứ ném thoải mái nhà đang xây nên thiếu gạch hihi

2. 7 thành viên Like 0905533999 cho bài viết này:

buivandat (29-11-2013), Cau2OnlineMUHN (29-11-2013), Cần Sa (30-11-2013), CuCai (29-11-2013), dzails (08-12-2013), herotuyen2 (29-11-2013), lskhongten (30-11-2013)

Banned
    Like
    94
    Được Like 53 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Có 1 điểm mâu thuẫn ở chỗ :
    Vấn đề 2 : Free , Set cấp 7 3 option , Ủng hộ
    Vấn đề 3 : Pay , Set thần cấp 5 2 option , Phản đối.
    .........
    khó quá anh ạ, chẳng có từ Free hay phe be ri gì ở đây cả
    1 ông cầy 1 tháng, nhất là DK, anh đua tốp DK 1 tháng đi, may + rủi là rất cao, nếu DK cạnh tranh với DL MG RF ELF chưa kể 1 tháng bùa 2 thùng ske tiền rs, tiền máy, tiền nước, tâm huyết người cày
    em nói thế thôi, em tép đây ạ

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi k3nshjn Xem bài viết
    nói chung :
    1- cũng phải để adm kiếm chút tiền nâng cấp sv
    2- ai chơi dc thì chơi.nghèo chơi theo cách của nghèo, giàu chơi cách của giàu
    mu hn sv nào event cũng giống nhau cả
    chuẩn
    nhiều thằng đâu có hiểu là những thằng giàu nó đang nạp tiền vào cho những thằng nghèo được chơi ,ADM thì cũng chỉ đang làm công việc để kiếm sống thôi.
    Nói chung xác định nó làm thế nào kệ, ok mình theo tiếp,còn không thì bye là nhẹ nhàng.
    Cả 2 bên cùng biết điểm dừng chứ đm cứ cái gì free là ok, còn cái nào mất phí là lại la làng thì nói thật đéo ai mà chiều nổi.

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi herotuyen2 Xem bài viết
    1 ông cầy 1 tháng, nhất là DK, anh đua tốp DK 1 tháng đi, may + rủi là rất cao, nếu DK cạnh tranh với DL MG RF ELF chưa kể 1 tháng bùa 2 thùng ske tiền rs, tiền máy, tiền nước, tâm huyết người cày
    Thế thì phần thưởng đua Top lần này nó mới khủng tương đương với nạp thẻ
    1 người bỏ sức
    1 người bỏ tiền
    YES or NO ?

Junior Member
    Like
    1

Statusicon25 tôi thấy ông này nói có lý

tâm huyết
    ADM xem lại event đi ko nhiều a/e sẽ nghỉ game sau event này đấy

Banned
    Like
    94
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Thế thì phần thưởng đua Top lần này nó mới khủng tương đương với nạp thẻ
    1 người bỏ sức
    1 người bỏ tiền
    YES or NO ?
    nói chung vẫn có cái HAY và KHÔNG HAY, đồ sever mới anh hạ nhiệt từ sét cấp 5 về 3, 7 về 5 sẽ hợp lý hơn đó, và giá những cái cánh + sét đồ hạ bớt 1 2 tầng xuống, nhiều người nạp thẻ găng nhau, vẫn hơn là 1 ông nạp nhiều chứ anh ?
    cũng có thể ra trò đấu giá may mắn như ăn lô đề đi anh

Member
    Like
    0
    Tâm huyết hay ăn thua hay để bán .....
    Mỗi lần đua top xong lại thấy hàng loạt topic kêu hack này nọ, bới móc um sùm, thằng quay thì vào chửi, thằng k bị quay thì cũng chả nói là mình k hack, từ lâu rồi mình cũng k còn coi mấy thằng tâm huyết thì mới đua top nữa rồi.
    Nói luôn mình cũng đéo phải 1 thằng tâm huyết nhé

Banned
    Like
    94
    Trích Được post bởi NorwegianWood Xem bài viết
    Tâm huyết hay ăn thua hay để bán .....
    Mỗi lần đua top xong lại thấy hàng loạt topic kêu hack này nọ, bới móc um sùm, thằng quay thì vào chửi, thằng k bị quay thì cũng chả nói là mình k hack, từ lâu rồi mình cũng k còn coi mấy thằng tâm huyết thì mới đua top nữa rồi.
    Nói luôn mình cũng đéo phải 1 thằng tâm huyết nhé
    có gây sự gì à mà trích dẫn với tôi, có nhầm ai không đấy

Senior Member
    Like
    8
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi NorwegianWood Xem bài viết
    chuẩn
    nhiều thằng đâu có hiểu là những thằng giàu nó đang nạp tiền vào cho những thằng nghèo được chơi ,ADM thì cũng chỉ đang làm công việc để kiếm sống thôi.
    Nói chung xác định nó làm thế nào kệ, ok mình theo tiếp,còn không thì bye là nhẹ nhàng.
    Cả 2 bên cùng biết điểm dừng chứ đm cứ cái gì free là ok, còn cái nào mất phí là lại la làng thì nói thật đéo ai mà chiều nổi.
    Mình thấy cả 2 bạn nói đều chuẩn nhưng bạn kia nói 1 phần cũng đúng.Nhưng bản thân mình thấy sever này hơi buồn.Các G có sự chênh lệch quá lớn.UB KL NF và 1 số G khác có vẻ như sever BV không phải là đối trọng của WL aeHn hay HS.Đồ đạc quan trọng nhưng sự đối trọng giữa các G những trân war G nảy lửa giữa các G mới làm lên sức
    hấp dẫn cua MuHn.

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    nói chung vẫn có cái HAY và KHÔNG HAY, đồ sever mới anh hạ nhiệt từ sét cấp 5 về 3, 7 về 5 sẽ hợp lý hơn đó, và giá những cái cánh + sét đồ hạ bớt 1 2 tầng xuống, nhiều người nạp thẻ găng nhau, vẫn hơn là 1 ông nạp nhiều chứ anh ?
    cũng có thể ra trò đấu giá may mắn như ăn lô đề đi anh
    Có những thứ vươn mãi mà không tới
    Có những chuyện nghĩ mãi mà không thông
    Nhưng lại có những điều không cầu mà lại được.

Em hiểu thế nào thì hiểu

12. 3 thành viên Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

Chaos (30-11-2013), herotuyen2 (30-11-2013)

Banned
    Like
    94
    Trích Được post bởi cogihotthenhi Xem bài viết
    Mình thấy cả 2 bạn nói đều chuẩn nhưng bạn kia nói 1 phần cũng đúng.Nhưng bản thân mình thấy sever này hơi buồn.Các G có sự chênh lệch quá lớn.UB KL NF và 1 số G khác có vẻ như sever BV không phải là đối trọng của WL aeHn hay HS.Đồ đạc quan trọng nhưng sự đối trọng giữa các G những trân war G nảy lửa giữa các G mới làm lên sức
    hấp dẫn cua MuHn.
    cứ lao vào 1-1 ôm bom cảm tử thôi, ai chết thì lại đi ra đánh tiếp cho đến khi nào "chán" thì thôi
    hành mãi cũng chán mà ăn hành mãi cũng ngán