Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 29
    LĐTC Guild Killers
    Like
    2
    Được Like 11 lần trong 5 bài

Một chút suy nghĩ và cảm nhận về event lần này .

Một chút suy nghĩ và cảm nhận về event lần này .

Tối nay vẫn như mỗi tối lại vào game thì nghe đuợc câu chuyện event lần mò ra đọc thật sự có những cái hay và nhưng cái theo quan điểm của mình ADM nên xem xét lại :

Vấn đề 1 : event point thật sự cái này mình nghĩ rất ok và mình biết bao a/e trong Mu-Hn cũng sẽ ủng hộ vì nó vừa túi tiền của a/e và ai cũng có thể chơi

Vấn đề 2 : Đua tốp cái này thì không phải bàn rồi . ai bỏ sức ắt sẽ đuợc những gì mà mình đã bỏ công ra . Mình đồng tình cả 2 tay và luôn cả 2 chân

Vấn đề 3 : ( Điểm nóng trong ngày hôm nay ) Top phú quý . 1 chút góp ý cho sv mới . sv vừa mới ra đồ mới cũng chỉ 1 option + luck của bao a/e rồi vậy mà đây event ra hẳn 2 option rồi cả Thần option . Rất buồn cừơi ừ thì biết là ai nạp tiền chịu chơi thì có . Nhưng ADM khi đưa ra 1 sản phẩm bạn phải nghĩ là cái hệ lụy nó để lại gì không mình xin nói luôn trên quan điểm mình :

☻Nó làm thay đổi và chênh lệch quá lớn trong Game
    ☻Sever sẽ giảm người chơi cái này mình đảm bảo luôn đó
    Và cũng xin thưa luôn các bạn nạp đồ ngon ko có nguơi choiư các bạn pk với quái à nên đừng gạch đá gì nhé và cũng mong ADM đừng xóa topic này vì đây là quan điểm của mình và cũng là của rất nhiều người .

Vậy tại sao các ADM ko thay đổi cơ cấu giải thuởng ingame = giá trị thật nhỉ ví dụ IP5 hay gì gì đó ngang xứng với số tiền họ bỏ ra thứ 2 là không làm thay đổi quá nhiều trong ingame ..cái này mình nghĩ đa số a/e ủng hộ . Còn event hả mình chắc chả bao giờ tham gia và chỉ tham gia cái event point gọi là cho có . chứ đồng tiền bỏ không sinh lãi là đồng tiền .... .

PS : . Chỉ mong ADM thay đổi cơ câu Event sv BV đứa con sinh ra không để nó tàn sớm như vậy đuợc .

Nhận hết gạch đá . A/e cứ ném thoải mái nhà đang xây nên thiếu gạch hihi

2. 7 thành viên Like 0905533999 cho bài viết này:

buivandat (29-11-2013), Cau2OnlineMUHN (29-11-2013), Cần Sa (30-11-2013), CuCai (29-11-2013), dzails (08-12-2013), herotuyen2 (29-11-2013), lskhongten (30-11-2013)

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài

Thành viên ưu tú - Phó Guild 1stVipTN Xếp Hình's Avatar
    Like
    46
    Được Like 42 lần trong 37 bài
    1 người cầm set thần 2 option liệu có ăn được 1 team ko bạn ,
    Chênh lệch là nhiều nhưng chơi game là để giải trí thôi mà ,
    Giả sử bạn có set đồ khủng như vậy liệu có ai còn pk với bạn ko hay là rủ pk bảo tháo set đồ , có set đồ như vậy cũng chưa hẳn đã là vui . Bạn vẫn có thể chơi game bình thường vẫn kết bạn và thành lập cho mình 1 team khủng .

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Có 1 điểm mâu thuẫn ở chỗ :
    Vấn đề 2 : Free , Set cấp 7 3 option , Ủng hộ
    Vấn đề 3 : Pay , Set thần cấp 5 2 option , Phản đối.
    .........

LĐTC Guild Killers
    Like
    2
    Được Like 11 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi Xếp Hình Xem bài viết
    1 người cầm set thần 2 option liệu có ăn được 1 team ko bạn ,
    Chênh lệch là nhiều nhưng chơi game là để giải trí thôi mà ,
    Giả sử bạn có set đồ khủng như vậy liệu có ai còn pk với bạn ko hay là rủ pk bảo tháo set đồ , có set đồ như vậy cũng chưa hẳn đã là vui . Bạn vẫn có thể chơi game bình thường vẫn kết bạn và thành lập cho mình 1 team khủng .
    Khổ một nỗi Mu làm gì còn solo 1-1 ^^. bạn biết rõ hơn mình mà .

Thành viên ưu tú - Phó Guild 1stVipTN Xếp Hình's Avatar
    Like
    46
    Được Like 42 lần trong 37 bài
    Trích Được post bởi 0905533999 Xem bài viết
    Khổ một nỗi Mu làm gì còn solo 1-1 ^^. bạn biết rõ hơn mình mà .
    solo 1-1 nó có thể thắng nhưng solo team thì chưa thể biết được nhé ,
    Cầm sét đồ hay ko thì vẫn phải có team khủng và chiến thuật tốt

Thành Viên Guild Killers Natsu's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    đại gia mà cũng bất bình ah

Senior Member k3nshjn's Avatar
    Like
    167
    Được Like 79 lần trong 74 bài
    nói chung :
    1- cũng phải để adm kiếm chút tiền nâng cấp sv
    2- ai chơi dc thì chơi.nghèo chơi theo cách của nghèo, giàu chơi cách của giàu
    mu hn sv nào event cũng giống nhau cả

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    theo mình thấy cách giải quyết tốt nhất là
    1. Giảm phần thưởng của event "Tranh Ngôi – Đoạt Vị" xuống như còn đua top tháng bình thường
    2. Giảm số tiền đua top của event "Vinh Hoa Phú Quý" xuống. Đồng thời giảm phần thưởng xuống là bỏ set thần đi và chỉ còn W2.5 hoặc W3 (hoặc đồng thời cả 2 loại W cho các top từ 1-->3).

Banned
    Like
    94
    Được Like 53 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi 0905533999 Xem bài viết
    một chút suy nghĩ và cảm nhận về event lần này .

Tối nay vẫn như mỗi tối lại vào game thì nghe đuợc câu chuyện event lần mò ra đọc thật sự có những cái hay và nhưng cái theo quan điểm của mình adm nên xem xét lại :

Vấn đề 1 : Event point thật sự cái này mình nghĩ rất ok và mình biết bao a/e trong mu-hn cũng sẽ ủng hộ vì nó vừa túi tiền của a/e và ai cũng có thể chơi

vấn đề 2 : đua tốp cái này thì không phải bàn rồi . Ai bỏ sức ắt sẽ đuợc những gì mà mình đã bỏ công ra . Mình đồng tình cả 2 tay và luôn cả 2 chân

vấn đề 3 : ( điểm nóng trong ngày hôm nay ) top phú quý . 1 chút góp ý cho sv mới . Sv vừa mới ra đồ mới cũng chỉ 1 option + luck của bao a/e rồi vậy mà đây event ra hẳn 2 option rồi cả thần option . Rất buồn cừơi ừ thì biết là ai nạp tiền chịu chơi thì có . Nhưng adm khi đưa ra 1 sản phẩm bạn phải nghĩ là cái hệ lụy nó để lại gì không mình xin nói luôn trên quan điểm mình :

☻nó làm thay đổi và chênh lệch quá lớn trong game
    ☻sever sẽ giảm người chơi cái này mình đảm bảo luôn đó
    và cũng xin thưa luôn các bạn nạp đồ ngon ko có nguơi choiư các bạn pk với quái à nên đừng gạch đá gì nhé và cũng mong adm đừng xóa topic này vì đây là quan điểm của mình và cũng là của rất nhiều người .

Vậy tại sao các adm ko thay đổi cơ cấu giải thuởng ingame = giá trị thật nhỉ ví dụ ip5 hay gì gì đó ngang xứng với số tiền họ bỏ ra thứ 2 là không làm thay đổi quá nhiều trong ingame ..cái này mình nghĩ đa số a/e ủng hộ . Còn event hả mình chắc chả bao giờ tham gia và chỉ tham gia cái event point gọi là cho có . Chứ đồng tiền bỏ không sinh lãi là đồng tiền .... .

Ps : . Chỉ mong adm thay đổi cơ câu event sv bv đứa con sinh ra không để nó tàn sớm như vậy đuợc .

Nhận hết gạch đá . A/e cứ ném thoải mái nhà đang xây nên thiếu gạch hihi
    tâm huyết

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối