Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 15 của 15
    Member selupan's Avatar
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài

GĐĐH xem lại cách làm việc của bp mubank

Hôm nay mình muốn mua acc.14h pm yahoo k thấy trả lời,gọi điện thì bảo đang ở ngoài đường,hẹn mình 1h nữa mới làm việc.16h30 mình gọi thì k nghe máy,nt lại 1 dấu chấm hỏi.mình nt lại là muốn gd acc nhưng cũng k phản hồi lại mình.Mong GĐ xem lại cách làm việc của mubank.Thank

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    ng muốn nghĩ thì chưa nghĩ đc , ng muốn chơi thì ko dám tự ý dg. Buôn bán cũng khó khăn khi mubank ko rảnh ,để nghĩ GDDH cho 2 ng làm mubank vậy dễ hơn nhiều

3. Các thành viên đã Like XxRainxX cho bài viết này:

selupan (19-11-2013)

Member selupan's Avatar
    Like
    2
    Trích Được post bởi Nước Mắt Xem bài viết
    Có lẽ GM đang bận 1 chút việc quan trọng nên mới ko nghe máy được và nhắn tin lại cho bạn .
    Mong bạn thông cảm .
    Mình biết đôi lúc mubank cũng bận việc riêng,mình cũng k bắt bẻ gì cả nhưng thật sự muốn mua acc gd qua mubank mà khó qua nên mơi post lên đây.Mình gọi điện cho mubank thì k nghe máy và nhận 1 tin chỉ có kí tự ?,rồi mình nt lại muốn gd acc thì từ lúc 16h30 đến h chưa thấy mubank pm lại cả.Hic.Mong BQT tăng cường thêm cho mubank.Cam ơn BQT

Banned
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    đây là cơ hội cho AE nhà CoolPhong LD.
    ước gì đời ko sinh ra dc những ng` con ưu tú như thế
    ai đồng ý life dùm

6. Các thành viên đã Like afclamll cho bài viết này:

chetdi (20-11-2013)

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Trích Được post bởi selupan Xem bài viết
    Hôm nay mình muốn mua acc.14h pm yahoo k thấy trả lời,gọi điện thì bảo đang ở ngoài đường,hẹn mình 1h nữa mới làm việc.16h30 mình gọi thì k nghe máy,nt lại 1 dấu chấm hỏi.mình nt lại là muốn gd acc nhưng cũng k phản hồi lại mình.Mong GĐ xem lại cách làm việc của mubank.Thank
    Trưa nay có mấy vụ giao dịch tôi đều làm hết, do nay bận nên trả lời chậm vì phải bàn việc event với mấy admin và tổng kết danh sách Offline trao thưởng. Bạn thông cảm. Trưa chạy xuống nhà Chủ CLB và mấy game thủ kia lấy hình Offline về, bạn đt tôi ko nghe máy được và đang chạy xe nên nhắn tin ngắn gọn "?" , và bạn có pm yahoo thì chắc chắn nhận được "?" vì đây là thói quen của mình khi có người pm rồi

1 lúc có thể có 2 3 cuộc giao dịch nên trả lời chậm, các bạn nên hiểu

Member selupan's Avatar
    Like
    2
    Trích Được post bởi Tư Lệnh Quân Đoàn Xem bài viết
    Trưa nay có mấy vụ giao dịch tôi đều làm hết, do nay bận nên trả lời chậm vì phải bàn việc event với mấy admin và tổng kết danh sách Offline trao thưởng. Bạn thông cảm. Trưa chạy xuống nhà Chủ CLB và mấy game thủ kia lấy hình Offline về, bạn đt tôi ko nghe máy được và đang chạy xe nên nhắn tin ngắn gọn "?" , và bạn có pm yahoo thì chắc chắn nhận được "?" vì đây là thói quen của mình khi có người pm rồi

1 lúc có thể có 2 3 cuộc giao dịch nên trả lời chậm, các bạn nên hiểu
    Mình hiểu rồi.Có j bức sức quá mong Tư lệnh quân đoàn thông cảm cho mình nhé.Close topic jum mình