Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 85
    Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    Được Like 40 lần trong 28 bài

Thumbs down Sự trở lại và ham muốn chinh phục toàn MU Sever Bá Vuong

Guild QN14no1 đã trở lại và càng lợi hại hơn xưa.Mình sẽ cố gắng tạo sự đoàn kết các anh em Quảng Ninh với nhau thành một khối thống nhất,gắn bó tình cảm anh em lâu dài.Mình hứa sẽ giúp đỡ anh em trong Guild đi lên và tồn tại lâu dài trải qua nhiều Sever MU.Đặc biệt vững mạnh trong sever Bá Vương mà các Guild Top cũng nể vài phần.Qua Sever Đế vương mình đã rút ra kinh nghiệm để đưa một Guild lên một tầm cao mới,hãy về với guild mình bạn sẽ trở thành sao trên trời cao.Các sever anh em Quảng Ninh đông chỉ sau Hà Nội,anh em vẫn còn rải rác nhiều Guild top khác.Các bạn hãy đặt ra câu hỏi:Vì sao Guild Quảng Ninh không tồn tại lâu dài mà hay bị tan rã.Đó là một câu hỏi khiến nhiều người phải suy nghĩ.Như anh Duy SockMan ở Hạ Long mà lập 1 Guild vững mạnh và tồn tại lâu dài như thế.Một Guild vững mạnh cần có sự lãnh đạo kiệt suất như chủ Guild cũng như các LDTC,Pho Hội giúp đở chủ Guild quản lý Guild.Anh em cần tạo điều kiện để các anh em khác phatr triển,cũng như sắm đồ khủng.Mình hy vọng rằng Sever Bá Vương này Guild Quảng Ninh sẽ đoàn kết và giúp đỡ nhau phát triển đi lên tồn tại lâu dài đến khi mở Sever mới thì thôi.Anh em nên tham gia Offline nhiều để có thể hiểu biết về nhau hơn.Game chỉ là ảo,tình cảm anh em mới là điều quan trọng.Chủ Guild SongConPk,tên Thoại,Sn90 ở Hạ Long,Quảng Ninh.Số điện thoại:0168.346.3579.

2. 5 thành viên Like hotboyqn cho bài viết này:

Be_SuHao (18-01-2014), Capricorn (18-11-2013), GUESS888 (16-11-2013), KingHP (17-01-2014), MadeInVN (16-11-2013)

Senior Member joker's Avatar
    Địa điểm
    * Gotham City *
    Like
    181
    Được Like 605 lần trong 319 bài
    ờ,rồi sao

Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    -Chuẩn bị 1 mình tôi khi chuyển DK chấp tất cả Guild bơi hết vào đây.

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    quẩy lên !!!!!!!!!

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    thuhuyen's Avatar
    Like
    38
    Được Like 61 lần trong 56 bài
    cho xin 1 slot vào gui QN nhé

Senior Member chance's Avatar
    Like
    8
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    nói không phải đùa chứ bác chủ G vẫn như cũ không hề thay đổi sv trước mình chơi đã bao nhiêu ae bỏ G rồi mà bác ấy vân thế

Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    -Nhưng SV Bá vuong khác Guild Songcon có tên tuôi và là 1 trong những Guild HOT hiện nay

Thành Viên Guild Killers nguyenbom1's Avatar
    Like
    112
    Được Like 166 lần trong 114 bài
    Trích Được post bởi o0KhunG0o Xem bài viết
    Nhat...............
    lâu ngày mới thấy mặt mũi

Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    -Guild QN14no1 đổi tên thành Guild SongCon

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Được Like 1,148 lần trong 667 bài
    đéo quan tâm cho lắm

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Trích Được post bởi hotboyqn Xem bài viết
    Guild QN14no1 đã trở lại và càng lợi hại hơn xưa.Mình sẽ cố gắng tạo sự đoàn kết các anh em Quảng Ninh với nhau thành một khối thống nhất,gắn bó tình cảm anh em lâu dài.Mình hứa sẽ giúp đỡ anh em trong Guild đi lên và tồn tại lâu dài trải qua nhiều Sever MU.Đặc biệt vững mạnh trong sever Bá Vương mà các Guild Top cũng nể vài phần.Qua Sever Đế vương mình đã rút ra kinh nghiệm để đưa một Guild lên một tầm cao mới,hãy về với guild mình bạn sẽ trở thành sao trên trời cao.Các sever anh em Quảng Ninh đông chỉ sau Hà Nội,anh em vẫn còn rải rác nhiều Guild top khác.Các bạn hãy đặt ra câu hỏi:Vì sao Guild Quảng Ninh không tồn tại lâu dài mà hay bị tan rã.Đó là một câu hỏi khiến nhiều người phải suy nghĩ.Như anh Duy SockMan ở Hạ Long mà lập 1 Guild vững mạnh và tồn tại lâu dài như thế.Một Guild vững mạnh cần có sự lãnh đạo kiệt suất như chủ Guild cũng như các LDTC,Pho Hội giúp đở chủ Guild quản lý Guild.Anh em cần tạo điều kiện để các anh em khác phatr triển,cũng như sắm đồ khủng.Mình hy vọng rằng Sever Bá Vương này Guild Quảng Ninh sẽ đoàn kết và giúp đỡ nhau phát triển đi lên tồn tại lâu dài đến khi mở Sever mới thì thôi.Anh em nên tham gia Offline nhiều để có thể hiểu biết về nhau hơn.Game chỉ là ảo,tình cảm anh em mới là điều quan trọng.Chủ Guild SongConPk,tên Thoại,Sn90 ở Hạ Long,Quảng Ninh.Số điện thoại:0168.346.3579.
    Bớt nói làm nhiều sẽ đc a e tôn trọng và nể hơn đấy. G bạn ra đời ko bít tốn bao nhiu cái giấy mực trên 4rum này rồi. Người ta đọc nhìu quá cũng thấy nhàm chán đó bạn. Tuổi bạn còn trẻ muốn tạo lên 1 thế lực mới của sv BV thì hãy làm nhiều hơn thay vì lên 4rum nói bạn à. Góp ý cho bạn thôi nhé

13. 3 thành viên Like NoBjTa cho bài viết này:

boyhp94 (15-01-2014), naughty35 (14-01-2014), QuangDuong94 (14-01-2014)