Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 24 của 24
    Member Ông Trọi Con's Avatar
    Like
    3
    Được Like 19 lần trong 9 bài

Post Xin Đóng Góp ý Kiến với Mod và BQT MU-HANOI.NET

-Tôi xin tự giới thiệu :
    -Tên Thật: Đinh Văn Tuấn
    -Nhân Vật: OngTroiCon Server: Bá Vương
    -Sinh Năm : 1994
    -Hiện đang là Sinh viên trường Cao Đẳng Xây Dựng Nam Định
    - Xin có 1 vài ý kiến sau mong BQT và đồng thể ae trong game đọc và cho lời nhận xét:
    -Tôi chơi MUHN đến này cũng đk gần 1 năm. và cũng đã chơi qua 3 SV. THái Dương, Đế Vương.và Bá Vương là hiện tại.trải qua 3 sv của MUHN. Tôi rất thích MUHN. sau khi chơi qua 3 SV tôi xin đưa ra 1 số ý kiến sau:
    -----Thái Dương: rất hay. BQT làm rất tốt. nhưng sv tàn vì lý ro sát nhập với 1 sv khác là Quyền Năng. + thêm suát hiện nhiều hack và có item duple....
    -----Đế Vương: rất nhiều hứa hẹn. khiến các game thủ rất thích.nhưng chỉ vì ra 1 số even sai lầm khiến đến sv theo đà tụt dốc.....
    -----Bá Vương: cung là 1 sv thu hút đk nhiều game thủ (nhưng chưa nhiều = Đế Vương) bởi lẽ họ sẽ Bá vương lại đi vào vết xe đổ của Đế vương...
    ----- tình trạng Exp của Bá Vương quá thấp. khiến việc train rất nản. để có 1 sv non RS thì thiếu gì cách
    -Ví Dụ: hạn chế RS. đi nữa.như thế ae game có nhiều thời gian cho việc PK hơn là suốt ngày cám đầu vào train.
    --- đến với MUHN. có nhiều ng khác nhau. người thì có vợ có con. ng thì là học sinh sinh viên.v.v
    --- vậy cho tôi hỏi học sinh sinh viên. và nhưng ng phải đi làm cả ngày muốn đến với MUHN và có 1 acc PK k thua xa các đối tủ thì phải làm sao???? chả nhẽ bỏ học bỏ việc ở nhà chơi MUHN
    ---tóm lại là mong BQT chỉnh lại tỷ lệ Exp tưng thêm và giảm tỷ lệ rớt đồ Exp ngon với giảm tỷ lệ Cộng hưởng xuống như thế mới có thể kéo dài và item mới có giá trị được.
    ---------Sau khi kết thúc đua top SV BÁ Vương. tôi mong BQT xem lại ý kiến của tôi và đưa đến 1 quyết đinh. để Bá Vương được bền lâu về sau. Cám ơn mọi ng đã đọc

2. Các thành viên đã Like Ông Trọi Con cho bài viết này:

Cần Sa (14-11-2013)

Senior Member VienHy's Avatar
    Like
    8
    Được Like 14 lần trong 7 bài
    Theo ý kiến mình thì: Thứ 1: exe đã ổn... tránh tình trạng "bay cao vút xa" Mang bùa mang gấu vào chưa gì đã gần lại reset thì nản lắm. Nhưng vấn đề giới hạn rs thì có thể giảm lại để ko có khoảng cách quá xa giữa rs thấp và rs cao....
    Thứ 2: Giảm tỉ lệ drop ngọc để ngọc còn có giá, Đồ exe như vậy thì ổn r...
    Thứ 3: Kiếm 1 cái lông vũ condor vs nguyên liệu cánh cấp 3 không dễ dàng và cũng không hề rẻ? thì Amd fix tỉ lệ % lên chút ít... Mất bao nhiêu là ngọc bao nhiêu là đồ mới đủ nguyên liệu mà nhìn cái % sao mà nản thế'... Hiện giờ ở BV đồ mắc vãi đạn ra mà tỉ lệ thế này thì chúa ơi con xin chừa--- Để tiền mua cho lành quá...

Senior Member Fren's Avatar
    Like
    42
    Được Like 321 lần trong 223 bài
    EXP thấp rất chi là khoái... nhưng sao chủ topic... mồm nói là Sinh viên ko co time muốn chơi phải bỏ học cày thế nhầm rồi... đòi EXP cao thì những thằng top bjo EXP thấp thế còn ko ăn ai...
    EXP mà cao thì ông lắp thêm 3 moter vào mông cũng ko đuổi được..
    Xong lại EXP đòi tăng đồ đòi giảm cái này thì hơi cá nhân thì phải ...!

Senior Member Fren's Avatar
    Like
    42
    Được Like 321 lần trong 223 bài
    Trích Được post bởi Xếp Hình Xem bài viết
    ko có nhiều time thì có thể chọn những game phụ hợp hơn ..., ko tốn nhiều time VD: bắn bi , nhẩy dây chun , gẩy nịt v.v...
    đặc biệt gợi ý bạn nên thử chơi Xếp Hình thử xem....
    chúc bạn có nhưng giờ phút chơi game vui vẻ !
    Vãi Sóng

Senior Member superxoi29's Avatar
    Địa điểm
    English Manchester United
    Like
    185
    Được Like 1,196 lần trong 625 bài
    Trước hết thay mặt BQT mình xin tiếp nhận đóng góp của bạn và mọi người , chúng tôi sẽ đưa những ý kiến vào phong họp và xem xét rồi xem có thay đổi hay không?.

Còn để vừa ý vừa lòng tất cả mọi người thì quả thật là rất khó , vừa người này lại không vừa người kia ,làm dâu trăm họ là khó như vậy , lên mong các bạn thông cảm cho BQT và lựa nhau mỗi người bỏ qua đi 1 chút của riêng tư để đến với tất cả cộng đồng chung 1 mái nhà.

Mình chỉ xin nói ngắn gọn vậy, mong các bạn hiểu. Mình xin phép đóng topic, topic đã được tiếp nhận góp ý.