Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 20
    Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    ToanNEU's Avatar
    Like
    70
    Được Like 57 lần trong 55 bài

Sự trở lại của Liên Minh cũa những người bạn UB NF RF KL TO

Sự ra đi tạm thời của chủ guild LM a SockMan là sự mất mát khong nhở đối với anh em kể cả về vật chất lẫn tinh thần tuy là tạm thời công việc bận rộn a có dừng cuộc chơi đôi chút những vẫn luôn theo sát ae nhất là các cuộc gặp mặt vui chui,do đó mình đã lập lại guild UB (TiTans hay Teresa sv ĐV )
    Nay lập nick này là một lời kêu gọi ae cũ trở về các guild UB NF KL TO cũng như LỜI MỜI TRÂN TRỌNG nhất đối với các bạn gamer tới với LM chúng tôi,với triết lý sống trong guild vẫn luôn là vậy từ trước tới nay ko hề thay đổi ANH EM TRONG HỘI THÂN THIẾT ĐOÀN KẾT CÓ PHÚC CÙNG HƯỞNG CÓ HÀNH CÙNG ĂN ,TẠI ĐÂY CÓ THỂ BẠN KHÔNG PHẢI NGÔI SAO BUT BẠN SẼ KHÔNG LẺ LOI TRONG NHƯNG CUỘC CHIẾN ,CHUYỆN VUI BUỒN CUỘC SỐNG CÓ THỂ SẺ CHIA CÙNG VỚI AE ,VÀ NHƯ THƯỜNG LỆ CHÚNG TA CÓ DỊP GẶP MẶT TRONG CÁC BUỔI OFF NIỀM VUI BẤT TẬN,ĐÊM ĐÃ KHUYA ,TRỜI ĐÃ ĐỔ LẠNH,BÀI VIẾT ĐÃ DÀI MÌNH XIN DỪNG Ở ,MỘT LẦN NỮA CHÚNG TA SẼ TRỞ LẠI VÀ LỢI HẠI NHƯ XƯA ,CHÀO ĐÓN NHIỆT LIỆT

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài
    Lên luôn !

3. Các thành viên đã Like Cần Sa cho bài viết này:

ToanNEU (13-11-2013)

LĐTC Guild NoFeAr
    Guild NoFeAr
    Revival's Avatar
    Like
    34
    Được Like 19 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi ToanNEU Xem bài viết
    Sự ra đi tạm thời của chủ guild LM a SockMan là sự mất mát khong nhở đối với anh em kể cả về vật chất lẫn tinh thần tuy là tạm thời công việc bận rộn a có dừng cuộc chơi đôi chút những vẫn luôn theo sát ae nhất là các cuộc gặp mặt vui chui,do đó mình đã lập lại guild UB (TiTans hay Teresa sv ĐV )
    Nay lập nick này là một lời kêu gọi ae cũ trở về các guild UB NF KL TO cũng như LỜI MỜI TRÂN TRỌNG nhất đối với các bạn gamer tới với LM chúng tôi,với triết lý sống trong guild vẫn luôn là vậy từ trước tới nay ko hề thay đổi ANH EM TRONG HỘI THÂN THIẾT ĐOÀN KẾT CÓ PHÚC CÙNG HƯỞNG CÓ HÀNH CÙNG ĂN ,TẠI ĐÂY CÓ THỂ BẠN KHÔNG PHẢI NGÔI SAO BUT BẠN SẼ KHÔNG LẺ LOI TRONG NHƯNG CUỘC CHIẾN ,CHUYỆN VUI BUỒN CUỘC SỐNG CÓ THỂ SẺ CHIA CÙNG VỚI AE ,VÀ NHƯ THƯỜNG LỆ CHÚNG TA CÓ DỊP GẶP MẶT TRONG CÁC BUỔI OFF NIỀM VUI BẤT TẬN,ĐÊM ĐÃ KHUYA ,TRỜI ĐÃ ĐỔ LẠNH,BÀI VIẾT ĐÃ DÀI MÌNH XIN DỪNG Ở ,MỘT LẦN NỮA CHÚNG TA SẼ TRỞ LẠI VÀ LỢI HẠI NHƯ XƯA ,CHÀO ĐÓN NHIỆT LIỆT
    toànNEU @@.... nghe như thằng cu toàn ở hp thì phải

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Vẫn cứ là... Welcome....

6. Các thành viên đã Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

ToanNEU (13-11-2013)

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    Trích Được post bởi ToanNEU Xem bài viết
    Nghe mày nói cứ như a đi xa ấy , ghê vcl . Thấy a em còn tâm huyết với G a rất vui . Off ẹp gì a sẽ có mặt.

Chúc a em lúc nào cũng Bá đạo

8. Các thành viên đã Like SockMan cho bài viết này:

ToanNEU (13-11-2013)

Senior Member minhhuong's Avatar
    Like
    13
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    Nghe mày nói cứ như a đi xa ấy , ghê vcl . Thấy a em còn tâm huyết với G a rất vui . Off ẹp gì a sẽ có mặt.

sokman quay lại cùng a e nhé, a e vo Up để UB vững mạnh hơn nào^^!

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    28
    Được Like 17 lần trong 12 bài
    Tưởng tôn trọng nhau thế nào http://forum.mu-hanoi.net/showthread...%99c-ch%C6%A1i

Senior Member minhhuong's Avatar
    Like
    13
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    Tưởng tôn trọng nhau thế nào http://forum.mu-hanoi.net/showthread...%99c-ch%C6%A1i
    bạn có quyền im lặng chúng tôi không cần bạn vô CM vớ vẩn nhé

12. Các thành viên đã Like minhhuong cho bài viết này:

ToanNEU (13-11-2013)

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    Trích Được post bởi minhhuong Xem bài viết
    bạn có quyền im lặng chúng tôi không cần bạn vô CM vớ vẩn nhé
    Mấy cái thành phần đấy để ý làm gì

14. 2 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

Revival (13-11-2013), Uriko (13-11-2013)

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    ToanNEU's Avatar
    Like
    70
    Được Like 57 lần trong 55 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết

Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Vẫn cứ là... Welcome....
    Trích Được post bởi NoSayBeen Xem bài viết
    chúng t là ở cùng 1 guild đã hỏi ý kiến a ý trước khi lập pick nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối