Kết quả 1 tới 2 của 2
    Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài

Statusicon26 Đế Vương đang chết dần chết mòn, ADM vào xem nhé

Bá Vương ra đời, giờ ADM đang tập chung hết vào đứa con kưng này và đã bỏ quên đứa con Đế Vương mà mình đã từng chăm xóc hết mình vì nó. Mong ADM tạo 1 cái Even nho nhỏ ji đó để khích lệ tinh thần a e tâm huyết còn ở lại Đế Vương. Dù mình vẫn bít cái quy luật là như thế nhưng chỉ mong ADM quan tâm đến a e Đế Vương 1 chút dù là nhỏ nhất để a e còn có hứng thú cầy kéo típ
    1 lần nữa thay mặt a e sv Đế Vương mong ADM xem xét và có 1 hướng mới cho sv Đế Vương

Senior Member superxoi29's Avatar
    Địa điểm
    English Manchester United
    Like
    185
    Được Like 1,196 lần trong 625 bài
    Trích Được post bởi NoBjTa Xem bài viết
    Bá Vương ra đời, giờ ADM đang tập chung hết vào đứa con kưng này và đã bỏ quên đứa con Đế Vương mà mình đã từng chăm xóc hết mình vì nó. Mong ADM tạo 1 cái Even nho nhỏ ji đó để khích lệ tinh thần a e tâm huyết còn ở lại Đế Vương. Dù mình vẫn bít cái quy luật là như thế nhưng chỉ mong ADM quan tâm đến a e Đế Vương 1 chút dù là nhỏ nhất để a e còn có hứng thú cầy kéo típ
    1 lần nữa thay mặt a e sv Đế Vương mong ADM xem xét và có 1 hướng mới cho sv Đế Vương

Chúng tôi không bỏ bất cứ 1 cụm máy chủ nào cả , còn event thì sẽ có mà bạn, nhưng chưa phải bây giờ mà là sắp tới.

Các bạn chưa có gì để bảo chúng tôi bỏ cả sve vẫn đang hoạt động tốt, bên HT họ còn già cỗi hơn các bạn mà.

Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn,chúng tôi sẽ cố gắng sắp xếp và tạo ra 1 event cho các bạn.

3. Các thành viên đã Like superxoi29 cho bài viết này:

9Life (12-11-2013)