Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 12 của 12
    Senior Member DatMa86's Avatar
    Like
    6
    Được Like 6 lần trong 6 bài

Mod đã xoá bài thì sẽ đọc đ,c bài nhé! chứ đừng có làm vậy

tooooooooii có hỏi rất nhiều lần mod cũng bảo tôi lập pic rồi còn lập nữa làm j nhưng lâp. phải lâp. lập mà tại sao ko giải quyết đua top có đua treo yahoo có treo vậy hết hạn lĩnh thưởng rồi sao pm! ko có ai trả lời ko có ai giải quyết tôi nói sai chỗ nào tôi làm sai cái j fai? nói chứ sao mọi ng có gitcode tôi ko có hay 7 ngày nữa tôi mới có vì lý do lập nhiều pic quá?????????????????????????????????????????????? ????????????????????????????????

Member satthu321's Avatar
    Like
    2
    Được Like 5 lần trong 2 bài
    DatMA86 hay satthu thì cũng là cua tôi 2 acc DatMa86 va Sieucaothu là cuả tôi và tôi chơi 2 nơi 1 ở quán tóc 2 1máy ở nhà.. ADM làm ơn rõ vụ tôi đoạt top mà ko đc j

MeoHoang1102
    Guest
    Theo lịch sử và những gì tôi ghi chep thì nhung gì tôi đọc cho bạn lại là người khác sủ dụng nên đã có sự hiểu lầm,

Hiện tại đã trao GC khác để bạn sử dụng và tìm hiểu lại vấn đề này sau.

CLosed topic !