Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 49
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Bá Vương- UB xin dừng cuộc chơi ...

Mấy ngày sv cũng online trở lại mấy a e cũng hỏi mình có tiếp tục cuộc chơi hay ko

Nhiều a e thân thiêt hỏi quá nên mình cũng nói luôn :

Thời gian tới mình cũng bận nhiều công việc , cộng thêm hết hứng thú để tham gia cùng anh em . Nên Sv sắp tới tùy a e quyết định có tham gia hay ko .

Sẽ ko có SockMan - ko có UnBroken tại Sv Bá Vương . Mong là a e tôn trọng quyết định của mình . A e có tham gia nếu còn nghĩ đến G ngày xưa thì đừng lấy tên SockMan cũng như UnBroken nhé . Đó là tâm huyết của mình cùng cả 1 tập thể gây dựng , đừng đem ra để phục vụ việc có mục đích ko tốt .

Chào thân ái và quyết thắng ..!

2. 3 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

9Life (03-11-2013), a3bboys (04-11-2013), herotuyen2 (03-11-2013)

Banned
    Like
    94
    Được Like 53 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Á hự, ^^ Sv nào cũng thế thôi em à, cứ nền của sự thật mà nói ^^... UB là gì mà A phải cắn,A ko có thói quen chém hay la liếm ăn theo như e ..^^.. .. Giải thích ko phải phong cách của A, ko chung chí thì ko chung đường.. Còn Chó cắn 1 con hay chó cắn theo Đàn thì .. cứ thế mà diễn thôi.. AI ngủ thì kệ cho nó ngủ luôn đi em A để ý đến sự tồn tại đâu em ^^..
    ừ, nhưng cách con chó lẻ ý không được tốt lắm anh à, chỉ vì những tư thù cá nhân bán ae, lòng tôn trọng từ những người khác để qua cắn lại đàn chó nhà kia
    phế cả thôi, thế nhé, còn tập xác định là nghỉ rồi, ko ai muốn hằn thấu nhau làm gì cả, comment câu nào hãy sử dụng não 1 chút, đừng để đóng xi măng phí lắm, từ TD ĐV cái tên Hắc Ám nó cũng chẳng có cái vệu gì với em rồi, hi vọng như anh nói, Bá Vung đến thì anh sẽ thoát khỏi những cái bẩn thỉu ấy, thế nhé, chúc anh siêu thoát với đống bầy nhầy ý nhanh hơn so với hiện tại

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    Sang MUsaigon.net roi chem gio la ban bịu Làm cái Top DK Roi con gì

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    Uriko's Avatar
    Like
    75
    Được Like 22 lần trong 21 bài
    Pic này nó thông báo là sv BV ko cày nữa để tránh mấy con chó lừa đảo lấy tên nv của nó đi lừa đảo thôi mà sao cái bọn rr nó cứ phải nhảy vào táp 1 phát thế nhỉ

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    NhimSuper's Avatar
    Like
    40
    Được Like 95 lần trong 77 bài
    DM noi cm tao choi mu khac de lai kêu bạn k chơi dc

Guild UnBroKen
    Uriko's Avatar
    Like
    75
    Được Like 22 lần trong 21 bài
    thag Sock nó ngoại tình với mẹ cậu ak sao cậu akay nó thế
    Trích Được post bởi NhimSuper Xem bài viết
    DM noi cm tao choi mu khac de lai kêu bạn k chơi dc

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi herotuyen2 Xem bài viết
    ừ, nhưng cách con chó lẻ ý không được tốt lắm anh à, chỉ vì những tư thù cá nhân bán ae, lòng tôn trọng từ những người khác để qua cắn lại đàn chó nhà kia
    phế cả thôi, thế nhé, còn tập xác định là nghỉ rồi, ko ai muốn hằn thấu nhau làm gì cả, comment câu nào hãy sử dụng não 1 chút, đừng để đóng xi măng phí lắm, từ TD ĐV cái tên Hắc Ám nó cũng chẳng có cái vệu gì với em rồi, hi vọng như anh nói, Bá Vung đến thì anh sẽ thoát khỏi những cái bẩn thỉu ấy, thế nhé, chúc anh siêu thoát với đống bầy nhầy ý nhanh hơn so với hiện tại
    Thật sự mà nói chuyện thì cũng là phí lời: Cùng 1 câu: xem sơn là sơn,xem thủy là thủy..^^ Em vẫn mãi lóp ngóp trong cái vũng..., tin và nghe chỉ dựa vào cái mẩu tri thức của mình..thì chịu rồi..^^.. Thì a dựa theo câu em nói: chả cần gợn lên hằn thù làm gì.. cho em sướng với cái gì em nghe em biết và e hiểu thôi... Còn để mà nói đến chữ Thù: Em ko xứng để mà nói chữ Thù với A..^^ Vậy nhé.
    P/s: Thái dương, Huyền thoại.. hay Đế Vương rồi Bá Vương hay còn gì đi nữa... A vẫn chơi theo cái cách mà a thích nhất thôi.. ko có phong cách tự kỉ.tự sướng cho là mình Vô đich thủ... nhưng thừa tự tôn và tự trọng ^^... Và lúc nào cũng thừa sức đấm vỡ mõm các thể loại Vô Địch thủ ở trên.. Game là thế.. Và Đời thì cũng vậy. UB mà e nói đấy,a chả có thù oán gì mà phải kể.. à nhưng.. cảm giác trước giờ.. cảm xúc thật thì a luôn thấy nó Ngứa...xx.. lắm ^^.. Nên nói từ ae.. nghe nó Khắm lắm.. Đừng nói đến TheOne em nhé ^^.. TheOne mà a biết,và khi a ở đó hay kể cả ko ở đó..^^.. A chẳng hám lợi,gian lận,lừa đảo..gì cho mình... Những người thành lập nên TheOne,những người a biết nhất.. cũ và cả bây giờ..mà a quen..^^.. Nếu những người đó: Nói ý mà em nói thì họ mới có tư cách nói,việc đúng sai.. cũng còn phải xem nữa ^^.. Nhưng A tin.. những người biết A.. họ ko như thế..(mặc định luôn cả những người dám nghĩ thế cũng ko dám nói với a,hay lên đây nói thế).. Nên Em 1 người ko chơi với a,ko biết về A.. chỉ hóng hớt từ kẻ khác... theo kiểu bầy đàn... thì phí nốt lời này.. a cũng chấm dứt.. Bởi vì: Chó nó cắn.. A ko thể quay lại Cắn chó được ^^... Topic này A cũng cạn lời rồi... Ha ha

Guild UnBroKen
    NotLove's Avatar
    Like
    30
    Được Like 50 lần trong 42 bài
    Người ta nói là để sau này anh em khỏi hiểu nhầm thôi. Có gì mà các bạn cứ vào xồn xồn lên thế nhờ. Hay là GATO

Banned
    Like
    94
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Thật sự mà nói chuyện thì cũng là phí lời: Cùng 1 câu: xem sơn là sơn,xem thủy là thủy..^^ Em vẫn mãi lóp ngóp trong cái vũng..., tin và nghe chỉ dựa vào cái mẩu tri thức của mình..thì chịu rồi..^^.. Thì a dựa theo câu em nói: chả cần gợn lên hằn thù làm gì.. cho em sướng với cái gì em nghe em biết và e hiểu thôi... Còn để mà nói đến chữ Thù: Em ko xứng để mà nói chữ Thù với A..^^ Vậy nhé.
    P/s: Thái dương, Huyền thoại.. hay Đế Vương rồi Bá Vương hay còn gì đi nữa... A vẫn chơi theo cái cách mà a thích nhất thôi.. ko có phong cách tự kỉ.tự sướng cho là mình Vô đich thủ... nhưng thừa tự tôn và tự trọng ^^... Và lúc nào cũng thừa sức đấm vỡ mõm các thể loại Vô Địch thủ ở trên.. Game là thế.. Và Đời thì cũng vậy. UB mà e nói đấy,a chả có thù oán gì mà phải kể.. à nhưng.. cảm giác trước giờ.. cảm xúc thật thì a luôn thấy nó Ngứa...xx.. lắm ^^.. Nên nói từ ae.. nghe nó Khắm lắm.. Đừng nói đến TheOne em nhé ^^.. TheOne mà a biết,và khi a ở đó hay kể cả ko ở đó..^^.. A chẳng hám lợi,gian lận,lừa đảo..gì cho mình... Những người thành lập nên TheOne,những người a biết nhất.. cũ và cả bây giờ..mà a quen..^^.. Nếu những người đó: Nói ý mà em nói thì họ mới có tư cách nói,việc đúng sai.. cũng còn phải xem nữa ^^.. Nhưng A tin.. những người biết A.. họ ko như thế..(mặc định luôn cả những người dám nghĩ thế cũng ko dám nói với a,hay lên đây nói thế).. Nên Em 1 người ko chơi với a,ko biết về A.. chỉ hóng hớt từ kẻ khác... theo kiểu bầy đàn... thì phí nốt lời này.. a cũng chấm dứt.. Bởi vì: Chó nó cắn.. A ko thể quay lại Cắn chó được ^^... Topic này A cũng cạn lời rồi... Ha ha
    thứ 1: đừng dùng từ Hán Việt theo cách ngu học của mình anh ạ
    thứ 2:TD hay ĐV và những sever gì gì đi chăng nữa, điều em nói vs anh là cái cách anh sống chó như thế nhưng cuối cùng cũng có = đéo ai, hay chỉ sấp mặt với em và những người khác, cát tút ollo của anh có đạn BỜI đâu sống mà toàn cắn người khác, chơi mà toàn bị củ hành, vậy mà vẫn thích đi "cắn" chỉ nhắc lại những trận PK mình em chấp anh + 1 ELF nữa thôi P/S cách anh chơi gà + ngu học thật đây
    thứ 3: TheOne là gì, guil anh lập ra à còn TheOne trong mắt em ai cũng đẹp, chỉ có cái thành phần Hắc Ám đen tối như anh em mới khinh thôi, anh hiểu không
    em bảo rồi 35t rồi, hay ngoài 30 gì gì đấy, đại loại anh cũng lớn hơn em, nhưng đi đâu làm gì, hãy để người ta nghĩ và làm Hình Ảnh mình cho tốt, ví dụ
    nói đến UB thì nghĩ ngay ra SockMan, nói đến LMHT nghĩ ngay ra anh Tùng gì gì đấy, nói đến AEHN thì có anh Thịnh, nói đến em thì nó nghĩ ngay ra à thằng ý thằng nọ, còn xl nói đến Hắc Ám nó bảo đống shit thối thì tội lắm anh ạ, thôi đừng úp nữa làm gì, đầu có não, chơi game phải biết thông minh + học hỏi nữa, đừng đi cắn gấu + phá train khi k cần thiết anh hiểu k
    ăn hành nhiều rồi, thì phải cố mà hành người khác, đừng như anh với em, đời anh toàn bị em củ hành nhiều máp K4 3rack đến nỗi đổi sever để vòng đằng sau tợp tợp, nhục lắm anh ạ, cũng thì ng ta đầu tư 1m 2m củ hành đc người khác, còn mình thì ăn hành, em thiết nghĩ anh suy nghĩ lại cách chơi đi anh nhé
    1 lần nữa chúc não bộ anh đừng "Phẳng" như hiện tại

Banned
    Like
    94
    Trích Được post bởi Uriko Xem bài viết
    thag Sock nó ngoại tình với mẹ cậu ak sao cậu akay nó thế
    thôi, đừng lôi phụ huynh vào bạn ơi, cũng chỉ là cuộc trà tranh chém gió thôi ý mà

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 17 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi NotLove Xem bài viết
    Người ta nói là để sau này anh em khỏi hiểu nhầm thôi. Có gì mà các bạn cứ vào xồn xồn lên thế nhờ. Hay là GATO

Thằng SockMan nó khinh TLQD:

Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết:

Có sao nói thế , đừng ăn ko nói có . Máy chủ VDC nào gặp sự cố ??? tại sao ko nói thẳng sự thật đi , định dùng cái văn này ru ngủ mem đến bao giờ nữa???

Có khi nào nói thẳng sự thật người ta sẽ thông cảm hơn ko?? cứ nói kiểu này để xin cái lòng thương hại làm cái gì ??

Người ta đã thích ng` ta vẫn chơi , còn cái kiểu thông cảm nửa vời , được vài bữa chúng nó cũng đi hết thôi

Thông cảm cho bạn là 1 người làm công ăn lương , nhưng tốt nhất hãy làm đúng công việc của mình đi , nhưng việc liên quan đến kỹ thuật thì đừng tham gia vào nhé

và bị TCT choảng cho 1 trận :

Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết:

Đừng cố gắng thể hiện mình làm gì.
    Công việc của các Mod + GameMaster là như vậy. Họ chỉ không có thẩm quyền hoặc chỉ có nghĩa vụ truyền đạt lại những gì từ Admin tới gamer.
    Mọi thông báo từ BQT tới game thủ đều đúng sự thật 100%. Em thì biết cái gì mà phán bừa ?
    Ai nói Mu Hà Nội không phải bị botnet ? Ai nói máy chủ VDC không phải gặp sự cố nên mới phải chuyển qua HongKong ?
    Đừng coi thường các Mod và BQT bởi chính em trước đây cũng từng làm Mod. Đừng tự coi thường mình !!!

nên nó Tress , hết Cửa kiếm Đồ chơi như các SV khác, nên mới nói thế đấy... dằng sau bài ở Topic này còn văng vẳng 1 điều..... với SV Bá Vương....