Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 49
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Bá Vương- UB xin dừng cuộc chơi ...

Mấy ngày sv cũng online trở lại mấy a e cũng hỏi mình có tiếp tục cuộc chơi hay ko

Nhiều a e thân thiêt hỏi quá nên mình cũng nói luôn :

Thời gian tới mình cũng bận nhiều công việc , cộng thêm hết hứng thú để tham gia cùng anh em . Nên Sv sắp tới tùy a e quyết định có tham gia hay ko .

Sẽ ko có SockMan - ko có UnBroken tại Sv Bá Vương . Mong là a e tôn trọng quyết định của mình . A e có tham gia nếu còn nghĩ đến G ngày xưa thì đừng lấy tên SockMan cũng như UnBroken nhé . Đó là tâm huyết của mình cùng cả 1 tập thể gây dựng , đừng đem ra để phục vụ việc có mục đích ko tốt .

Chào thân ái và quyết thắng ..!

2. 3 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

9Life (03-11-2013), a3bboys (04-11-2013), herotuyen2 (03-11-2013)

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    Được Like 50 lần trong 41 bài
    nghỉ đông thế

Banned
    Like
    21
    Được Like 13 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi [T]♥[H]♥[I]♥[N]♥[H] Xem bài viết
    Bạn ơi Sv mới liên quan gì đến tên của các bạn......Đó là tùy họ chọn tên mà.......
    tôi đã phải đăng nhập để like cho bạn

Senior Member
    Like
    36
    Được Like 33 lần trong 22 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    ^^.. sv Bá Vương đã dự đoán sự ra đi .. có khi là mãi mãi rồi.. nhưng đó là chuyện bình thường mà.. Mu-hanoi cũng cần có những dòng máu thay mới... cho nó sạch hơn theo cái vẻ hào nhoáng bên ngoài ^^.. Cứ thế thôi

Bạn ko tiếc cho SV lại ko có Đồ, Ring Pen nhiều Op nhiều + à ?

Senior Member
    Like
    36
    Được Like 33 lần trong 22 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Tiếc là giờ ngưòi ta toàn nhìn theo nghĩa đen thôi bạn à , it người nhìn thấy được cái vẻ đẹp như bạn nói lắm

Có 1 vài người , nói thì có vẻ hay , có vẻ triêt lý lắm , nhưng nói và làm lại khác nhau hoàn toàn

Thôi thì cũng mong cái Bá Vương nó "trong sạch" nó " tươi mới " theo đúng ý bạn muốn

Sự kỳ diệu của màu đen:

Màu đen không hề bị vấy bẩn bởi bất cứ màu nào. Bạn càng tô thật nhiều, nó lại càng đậm nét. Ví như con người ta khi lướt qua những sóng gió cuộc đời, họ lại càng lớn hơn và chững chạc thêm một chút.

Màu đen gợi cảm giác huyền bí, sâu kín và có quyền lực ghê gớm. Bạn nên mang trang phục màu này khi muốn trở thành người chỉ huy uy quyền hoặc thể hiện sự bí ẩn. Tuy nhiên hãy tránh xa màu đen nếu bạn đang bị mọi người hoài nghi về động cơ, hay khi bạn muốn được đối xử công bằng.

Banned a3bboys's Avatar
    Like
    7
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Mấy ngày sv cũng online trở lại mấy a e cũng hỏi mình có tiếp tục cuộc chơi hay ko

Thời gian tới mình cũng bận nhiều công việc , cộng thêm hết hứng thú để tham gia cùng anh em . Nên Sv sắp tới tùy a e quyết định có tham gia hay ko .

Sẽ ko có SockMan - ko có UnBroken tại Sv Bá Vương . Mong là a e tôn trọng quyết định của mình . A e có tham gia nếu còn nghĩ đến G ngày xưa thì đừng lấy tên SockMan cũng như UnBroken nhé . Đó là tâm huyết của mình cùng cả 1 tập thể gây dựng , đừng đem ra để phục vụ việc có mục đích ko tốt .

những lời nói tâm huyết. like
    Lót vài viên gạch cho bác nào chém gió

8. Các thành viên đã Like a3bboys cho bài viết này:

SockMan (04-11-2013)

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Tiếc là giờ ngưòi ta toàn nhìn theo nghĩa đen thôi bạn à , it người nhìn thấy được cái vẻ đẹp như bạn nói lắm

Có 1 vài người , nói thì có vẻ hay , có vẻ triêt lý lắm , nhưng nói và làm lại khác nhau hoàn toàn

Thôi thì cũng mong cái Bá Vương nó "trong sạch" nó " tươi mới " theo đúng ý bạn muốn
    Người Tung Của hay khoe khoang vì câu nói: Xem sơn là sơn,xem thuỷ là thuỷ- Xem sơn ko là sơn, xem thuỷ ko là thuỷ- Xem sơn vẫn là sơn, xem thuỷ vẫn là thuỷ...Ba cảnh giới - Ý là nói về tâm cảnh của con người trong kiếp người ^^..Phần đông thì mọi người ở cảnh giới thứ 2,những người trẻ, ít kn,trải nghiệm thì bắt đầu ở cảnh giới thứ nhất..còn cảnh giới thứ 3 với 1 số người chả bao giờ thấy được hay thậm chí lúc chết vẫn ko có cảm giác.. thì đáng tiếc thay cho họ thôi ..^^.. Nhưng thôi,tâm thuật chả phải là thứ đem bàn hay tranh luận ở đây..^^..
    Trích Được post bởi Báo Sự Thật Xem bài viết
    Bạn ko tiếc cho SV lại ko có Đồ, Ring Pen nhiều Op nhiều + à ?
    Có những sự thật thì nó ko bao giờ cta phải phủ nhận, chỉ khác ở cách nhìn,cách hiểu vấn đề thôi bạn.. Mình nói theo ý hiểu của bạn: ^^ Game có nhiều đồ ngon,pen, rinh nhiều op..cũng ko nên quá kết chụp vào 1 cá nhân nào đó.. Vì có người chơi game vì nghĩa,tình ae,vì niềm vui.. có kẻ vì lợi ích mà ko từ mục đích thủ đoạn( Chó hay cả 1 lũ chó nó đớp cả lương tâm con mẹ nó rồi thì bàn làm gì,nói làm gì..^^..).. Ở khía cạnh này theo cá nhân mình nghĩ SocMan cũng chưa phải là 1 phần trong đó( tạm cảm nhận trong sv De Vuong).. còn các sv khác Mu khác, cậu ấy đứng ở 1 vị trí khác.. thì có thể cái nhìn cũng khác ^^.. Nên là biết đến đâu thì nói đến đó, mình cũng chả dám quá lời ...^^.. Ở cái xứ quê mùa như mình... ngồi trước bàn phím mà bình thiên hạ.. cũng ko phải là phong cách mình thích lắm..^^ Nên: dựa vào cơ sở mà nói thôi ^^..

Banned
    Địa điểm
    Lục Địa Quyền Năng
    Like
    50
    Được Like 32 lần trong 32 bài
    Thân chào tạm Biệt SockMan

11. Các thành viên đã Like SoulVipQN cho bài viết này:

SockMan (04-11-2013)

Banned
    Like
    94
    Được Like 53 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi NoBjTa Xem bài viết
    Đề nghị ăn nói nghiêm túc làm gương cho người khác nhé
    thanh niên rất nghiêm túc đấy bợn ạ
    nhưng đôi khi thanh niên ý muốn hổ báo

Banned
    Like
    94
    Được Like 53 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Người Tung Của hay khoe khoang vì câu nói: Xem sơn là sơn,xem thuỷ là thuỷ- Xem sơn ko là sơn, xem thuỷ ko là thuỷ- Xem sơn vẫn là sơn, xem thuỷ vẫn là thuỷ...Ba cảnh giới - Ý là nói về tâm cảnh của con người trong kiếp người ^^..Phần đông thì mọi người ở cảnh giới thứ 2,những người trẻ, ít kn,trải nghiệm thì bắt đầu ở cảnh giới thứ nhất..còn cảnh giới thứ 3 với 1 số người chả bao giờ thấy được hay thậm chí lúc chết vẫn ko có cảm giác.. thì đáng tiếc thay cho họ thôi ..^^.. Nhưng thôi,tâm thuật chả phải là thứ đem bàn hay tranh luận ở đây..^^..

Có những sự thật thì nó ko bao giờ cta phải phủ nhận, chỉ khác ở cách nhìn,cách hiểu vấn đề thôi bạn.. Mình nói theo ý hiểu của bạn: ^^ Game có nhiều đồ ngon,pen, rinh nhiều op..cũng ko nên quá kết chụp vào 1 cá nhân nào đó.. Vì có người chơi game vì nghĩa,tình ae,vì niềm vui.. có kẻ vì lợi ích mà ko từ mục đích thủ đoạn( Chó hay cả 1 lũ chó nó đớp cả lương tâm con mẹ nó rồi thì bàn làm gì,nói làm gì..^^..).. Ở khía cạnh này theo cá nhân mình nghĩ SocMan cũng chưa phải là 1 phần trong đó( tạm cảm nhận trong sv De Vuong).. còn các sv khác Mu khác, cậu ấy đứng ở 1 vị trí khác.. thì có thể cái nhìn cũng khác ^^.. Nên là biết đến đâu thì nói đến đó, mình cũng chả dám quá lời ...^^.. Ở cái xứ quê mùa như mình... ngồi trước bàn phím mà bình thiên hạ.. cũng ko phải là phong cách mình thích lắm..^^ Nên: dựa vào cơ sở mà nói thôi ^^..
    hự hự, Tú Mỡ à anh
    vâng anh mỡ như con cờ hó thiến nhà hàng xóm nhà em ấy, Đế Vương cắn UB chưa đủ à, mà cứ thích vào đây la liếm, hãy để người ta ngủ yên OK

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi herotuyen2 Xem bài viết
    hự hự, Tú Mỡ à anh
    vâng anh mỡ như con cờ hó thiến nhà hàng xóm nhà em ấy, Đế Vương cắn UB chưa đủ à, mà cứ thích vào đây la liếm, hãy để người ta ngủ yên OK
    Á hự, ^^ Sv nào cũng thế thôi em à, cứ nền của sự thật mà nói ^^... UB là gì mà A phải cắn,A ko có thói quen chém hay la liếm ăn theo như e ..^^.. .. Giải thích ko phải phong cách của A, ko chung chí thì ko chung đường.. Còn Chó cắn 1 con hay chó cắn theo Đàn thì .. cứ thế mà diễn thôi.. AI ngủ thì kệ cho nó ngủ luôn đi em A để ý đến sự tồn tại đâu em ^^..