Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 18
    Senior Member
    Like
    6
    Được Like 19 lần trong 14 bài

Lời Khuyên Chân thành Đến Toàn thể anh em tham gia MU ha Nội

Thân chào tất cả các bạn tham gia MU HN

Trải qua 2 ngày sóng gió hiện tại Mu chúng ta đang tham gia cũng tê liệt hệ thống máy chủ

Sự việc này BQT Mu cũng không mong muốn ! Đơn giản máy móc cũng có ngày hỏng ! Con người chúng ta còn

hỏng thì máy nó là cái gì đâu

Mình nói ra không phải mình bênh vực bất kể ai ! Hay mình là FAN của Mu Hà Nội

Đơn giản mình thấy thay vì 1 số bạn chịu khó chờ đợi thì đừng lập mấy cái topic vớ vẩn mang tính chất gây

hoang mang dư luận ! Khi chưa biết thực hư mọi chuyện thế nào

Còn mình uhm thỳ cũng ức chế thật ! Nhưng mục đích sống của chúng ta không phải là gameonline

Mà game cũng chỉ là 1 phần giải trí cho chúng ta thôy ! Tôi không giám chắc chơi game có thể mang lại thu

nhập cho các bạn không ! Nhưng tôi giám khẳng định 1 số bạn tham gia Mu chỉ với mong ước kinh doanh

Còn người làm ra game cũng chỉ tạo 1 sân chơi cho các bạn thôi ! Còn người ta cũng có 1 công việc ổn định

khác ! Chứ cũng chưa chắc sống nhờ vào đây ! Vì rồi cũng có ngày game không còn thịnh hành !

Các bạn chỉ cần suy nghĩ thoáng 1 chút ! Có ai bắt các bạn phải thức đêm ngồi canh không ! Cái này là

Quyền tự do của các bạn ! Cũng khi không bao giờ ép các bạn phải chơi trò của người ta

Văn từ của tôi nó không đc hay ! Tôi chỉ viết nên cái suy nghĩ và ý kiến của tôi ! Và tôi cũng xin lưu ý ai đọc

Cảm thấy không đúng ! thì xin đừng coment chửi tôi hay này nọ

Mỗi người có quyền phát ngôn riêng ! Ai góp ý đc cứ góp ý chứ đừng cái kiểu làm mọi chuyện trở lên to tát

Bão cũng đã về ! Nhưng hậu quả bão còn kéo dài ! Và chuyện khắc phục cũng phải có time

Thân chào !

2. 4 thành viên Like TaoThao cho bài viết này:

DatMa86 (17-10-2013), lalalavs (17-10-2013), Minh Bún (17-10-2013), Nước Mắt (17-10-2013)

Senior Member DatMa86's Avatar
    Like
    6
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppp quá hayyyyyyyyyyyy

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    ko dc chơi thì nghỉ giải lao, có đếu gì mà căng thẳng nhễ ^^!.

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    like! đây là cơ hội cho anh em đc nghỉ ngơi lấy sức mà cày BV. Nghỉ 1 2 ngày thì cũng nhớ MU lắm đấy, nhưng mà có ai muốn đâu. Máy chủ nó lỗi thế này BQT còn thiệt hơn ý chứ. 2 ngày này hết làm ăn . A e tranh thủ xả hơi mà cày kéo

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    hì... bạn nói cũng đúng... mình hỏi bạn 1 câu... nếu bạn nói với người ta gì đó mà bạn không làm được ( kiểu như 1 lời hứa chẳng hạn ) thì người ta nghĩ bạn là người như thế nào... huống hồ lời nói của BQT có rất nhiều ae tâm huyết mong đợi...

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi kisametb1 Xem bài viết
    hì... bạn nói cũng đúng... mình hỏi bạn 1 câu... nếu bạn nói với người ta gì đó mà bạn không làm được ( kiểu như 1 lời hứa chẳng hạn ) thì người ta nghĩ bạn là người như thế nào... huống hồ lời nói của BQT có rất nhiều ae tâm huyết mong đợi...
    BQT đâu có hưa hẹn gì là chắc chắn đâu mới là dự kiến thôi mà .

Member
    Like
    0
    Thực sự thì giai đoạn này khó khăn với tất cả ae CHƠI và BQT ... mình biết BQT cũng đã cố gắng ... mình không cần những lời hứa thế này thế kia không cần BQT phải ráng sức làm việc quá ( ai cũng cần nghỉ ngơi để làm việc tốt hơn) Nhưng mình chỉ mong có time cụ thể ... kể cả là 3>4 thậm chí nhiều ngày hơn nữa ae vẫn chấp nhận được...

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Fancy Xem bài viết
    BQT đâu có hưa hẹn gì là chắc chắn đâu mới là dự kiến thôi mà .
    mình không có nói BQT hứa hẹn nhá... bên trên đã có trong ngoặc

Senior Member
    Like
    6
    Được Like 19 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi kisametb1 Xem bài viết
    thế nên người VN có câu hãy thông cảm và sẻ chia khó khăn

Thay vì chúng ta nghĩ đơn giản adm hứa mở ! Nhưng đến thời điểm này vẫn chưa mở lại có khi máy chủ còn lỗi

Nhưng đằng này có rất nhiều topic nào là adm hứa mà không làm đc

Nói thật 1 khi đã chán thì 1 số bạn sẽ chẳng bao giờ vào 4rum coment kiểu đó thay vì âm thầm ra đi

Còn đã vẫn ngồi hóng tin thì tâm huyết mới hóng ! Nhưng tâm huyết mà có những phát ngôn không hay cũng không tốt

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    trai_yb's Avatar
    Like
    11
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi TaoThao Xem bài viết
    Thân chào tất cả các bạn tham gia MU HN

Trải qua 2 ngày sóng gió hiện tại Mu chúng ta đang tham gia cũng tê liệt hệ thống máy chủ

Sự việc này BQT Mu cũng không mong muốn ! Đơn giản máy móc cũng có ngày hỏng ! Con người chúng ta còn

hỏng thì máy nó là cái gì đâu

Mình nói ra không phải mình bênh vực bất kể ai ! Hay mình là FAN của Mu Hà Nội

Đơn giản mình thấy thay vì 1 số bạn chịu khó chờ đợi thì đừng lập mấy cái topic vớ vẩn mang tính chất gây

hoang mang dư luận ! Khi chưa biết thực hư mọi chuyện thế nào

Còn mình uhm thỳ cũng ức chế thật ! Nhưng mục đích sống của chúng ta không phải là gameonline

Mà game cũng chỉ là 1 phần giải trí cho chúng ta thôy ! Tôi không giám chắc chơi game có thể mang lại thu

nhập cho các bạn không ! Nhưng tôi giám khẳng định 1 số bạn tham gia Mu chỉ với mong ước kinh doanh

Còn người làm ra game cũng chỉ tạo 1 sân chơi cho các bạn thôi ! Còn người ta cũng có 1 công việc ổn định

khác ! Chứ cũng chưa chắc sống nhờ vào đây ! Vì rồi cũng có ngày game không còn thịnh hành !

Các bạn chỉ cần suy nghĩ thoáng 1 chút ! Có ai bắt các bạn phải thức đêm ngồi canh không ! Cái này là

Quyền tự do của các bạn ! Cũng khi không bao giờ ép các bạn phải chơi trò của người ta

Văn từ của tôi nó không đc hay ! Tôi chỉ viết nên cái suy nghĩ và ý kiến của tôi ! Và tôi cũng xin lưu ý ai đọc

Cảm thấy không đúng ! thì xin đừng coment chửi tôi hay này nọ

Mỗi người có quyền phát ngôn riêng ! Ai góp ý đc cứ góp ý chứ đừng cái kiểu làm mọi chuyện trở lên to tát

Bão cũng đã về ! Nhưng hậu quả bão còn kéo dài ! Và chuyện khắc phục cũng phải có time

Thân chào !
    1k like :v

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối