Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 80
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Có 1 sự thất vọng ko hề nhẹ...

1 thông tin - 2 ngày SV Đế vương nói chung 1 LM nói riêng chao đảo - Buồn thì ít nhưng cảm giác thất vọng là quá nhiều .1 Tập thể mà mình dành nhiều tâm huyết để xây dựng và phát triển nhanh chóng lụi tàn

Nhìn a em rao bán acc đồ , bán đi cái công sức bao nhiêu ngày 1 cách rẻ mạt - 1 điều mình ko hề mong sẽ được nhìn thấy . Vẫn biêt cuộc chơi là vậy nhưng ko tránh khỏi cái cảm giác này

Thất vọng về cách sống - cách làm việc của 1 số người mình từng coi là anh là bạn ....

Lòng Tin vẫn quý hơn tiền bạc , có nó mới có thể kiếm ra tiền bạc được ....
    Last edited by SockMan; 02-10-2013 at 11:51 PM.

2. 13 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

0o0TongDaChu0o0 (03-10-2013), 1loinoi (03-10-2013), 9Life (03-10-2013), CuEmQuy (02-10-2013), CườngChip (03-10-2013), horj (03-10-2013), lalalavs (13-10-2013), minhtung (05-10-2013), NguyenHuu (03-10-2013), quocthaitn (03-10-2013), senshine (11-10-2013), tunglc21 (26-10-2013), Uriko (08-10-2013)

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    ToanNEU's Avatar
    Like
    70
    Được Like 57 lần trong 55 bài
    quan trọng j a,sv sau sv sau e sẽ lại tiếp tục chơi,mình cứ giữ vững lập trường 1 năm hoặc hơn 1 năm 1 sv

Senior Member CườngChip's Avatar
    Like
    23
    Được Like 22 lần trong 22 bài
    thật là buồn cứ hết ng này rao bán acc rồi ng kia rao bán đồ...hoặc nghỉ hoặc chuẩn bị sang nhà mới.
    đúng là cha ông ta nói đâu có sai "có mới nới cũ" hizz. em thì mặc kệ có k cày kéo thì em cũng sẽ nhớ h` đi event cùng ae
    ai nghỉ thì nghỉ ai sang sv ms thì sang còn bao nhiêu chơi bấy nhiêu anh ạ

Thành Viên Guild Killers
    Like
    76
    Được Like 84 lần trong 73 bài
    ae cho hỏi ngu tý. Mu Hà Nội này lại sắp ra sv mới nữa à

Thành Viên Guild Killers YeU1nG's Avatar
    Like
    91
    Được Like 82 lần trong 62 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Bá Vương - có ai am hiểu giải thích cho mình cái tên nó mang ý nghĩa gì dc ko

Người làm nên nghiệp vương, nghiệp bá, chiếm cứ một phương trong thời phong kiến

Thành Viên Guild Killers YeU1nG's Avatar
    Like
    91
    Được Like 82 lần trong 62 bài
    Trích Được post bởi YeU1nG Xem bài viết

Người làm nên nghiệp vương, nghiệp bá, chiếm cứ một phương trong thời phong kiến
    nhận mạnh ở đây là thời Phong Kiến nhé

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen

Địa điểm
    Hà Đông có con Sư Tử :3
    Like
    262
    Được Like 234 lần trong 139 bài
    Trích Được post bởi chungvan90 Xem bài viết
    ok. ltrc la e say qua ko the di dc. neu co sv moi. ae van off thi nho den e nhe'. e o hn goi luc nao cung dc. e vui la chinh. do e cung ko ban ma. con mua them ve cho dep. e can dep la dc roi. ai nghi cu nghi? chi vi cai MU cay ngay dem ma e mat bn tien di spa day ne mat e chua bh len mun. ma time gan day len nhieu qua
    thôi đi bố. off toàn chuồn rõ nhanh. gọi hết hơi có đi đâu. toàn đc cái nói hay.

9. Các thành viên đã Like Minh Bún cho bài viết này:

thuhuyen (03-10-2013)

Banned minhtung's Avatar
    Like
    15
    Được Like 59 lần trong 57 bài
    Trích Được post bởi Bún Đậu Mắm Tôm Xem bài viết
    thôi đi bố. off toàn chuồn rõ nhanh. gọi hết hơi có đi đâu. toàn đc cái nói hay.
    zận rồi ...........

Thành Viên Guild Killers zajzajonljne2's Avatar
    Like
    33
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Bá Vương - có ai am hiểu giải thích cho mình cái tên nó mang ý nghĩa gì dc ko
    cái này theo em hiểu thì có thể là thằng nào bá đạo thì được làm vương

Thành Viên Guild SongCon ManNhi's Avatar
    Like
    0
    Được Like 62 lần trong 56 bài
    1 thông tin - 2 ngày SV Đế vương nói chung 1 LM nói riêng chao đảo - Buồn thì ít nhưng cảm giác thất vọng là quá nhiều .1 Tập thể mà mình dành nhiều tâm huyết để xây dựng và phát triển nhanh chóng lụi tàn

Nhìn a em rao bán acc đồ , bán đi cái công sức bao nhiêu ngày 1 cách rẻ mạt - 1 điều mình ko hề mong sẽ được nhìn thấy . Vẫn biêt cuộc chơi là vậy nhưng ko tránh khỏi cái cảm giác này

Thất vọng về cách sống - cách làm việc của 1 số người mình từng coi là anh là bạn ....

ai đi cứ đi . ta vẫn tiếp tục cày . bh ko cày được nữa ta nghỉ

đồ ta cũng tạm được , cũng không bán . tiền điện bao nhiêu lâu nay không thể tính có 500k được

ta vẫn chơi, không chơi ta để acc đó éo mất đâu mà sợ

hiện ta vẫn còn 100 cái BKHC 700 NTL đầu tư từ hồi 60k/ 1 cái bùa mua của thằng TrungPK và 1 số người trong game

và cũng để làm kỷ niệm

có SV mới Open vẫn sang la liếm nhưng chỉ kiếm đồ như sv Even hồi t8 vữa qua và vẫn quay về với DV cày kéo săn boss

sv này ta quá đen 4 acc liên tục săn boss được khoảng 8k PCP gì đoá nhưng chỉ + dc 1 món lên 13

vì vậy ta vẫn tiếp tuc săn boss và + hưởng đến bh có thể

ta chỉ sợ khi sát nhâp SV thì đồ của ta không biết chuyển thế nào đi cho hêt thế thôi

13. Các thành viên đã Like ManNhi cho bài viết này:

SockMan (03-10-2013)

Senior Member 1loinoi's Avatar
    Like
    143
    Được Like 231 lần trong 194 bài

- Thế lên sau Even lần 2 - có TB Even lần 3 a bán hết acc rồi
    - Duy cầy còn ít chứ a thì từ khi Open đến lúc bán Acc ko bao giờ a OF - 24/7 - 30ngày/30 ngày nhưng suy cho cùng đến giờ chia tay vẫn cứ chia tay
    - hiện tại a đang chơi MU FPT SV tinhyeu 1 sv ko RS e ak - ko biết sv mới này a e HoangGia còn về với MUHN ko nữa dù muốn về lắm
    - MUHN là nơi a dừng lại lâu nhất và có nhiều bạn bè nhất dù có thể chưa 1 lần gặp mặt
    - MUHN chỉ có 1 điều a hứa mà ko làm đó là vào Gui UB - đó cũng là điều duy nhất a hứa mà thất hứa với Duy
    - Nếu sang SV mới a e HoangGia từ FPT mà về MUHN - a e ta lại cùng chém gió nhé

15. Các thành viên đã Like 1loinoi cho bài viết này:

SockMan (03-10-2013)