Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 86
    Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài

Thảo luận về mu.hanoi

Mình đã bắt đầu nghiện Mu củng là lúc mình đến với Mu-hanoi.net này . thấy có rất là nhiều điểm hấp dẩn và có rất là nhiều điều mới mẻ , cảm giác tìm hiểu khám phá thật là sung sứong biết bao . Đến nay thì mình củng chỉ mới đc trải qua 2 sv thui Là TD và DV .Tuy nó củng không phải là 1 thời gian dài mà chừng đó củng không phải là ngắn đúng không các bạn .Hiện tại trên thị trừong củng có rất là nhiều Mu (như muviet , mu haiphong , mu hoangkim , mu kim giáp , mu hanoi.vn ) nhưng chúng ta lai chơi Mu-hanoi.net .Lý do thật đơn giản vì khi chúng ta chơi mu-hanoi , cảm giác nó an toàn hơn vì mu đả trải qua 1 thời gian dài đễ chứng tỏ sự bền vửng cua nó . còn cảm giác chơi những mu khác cứ lo sợ không bít khi nào nó đóng cửa , đầu tư củng = 0
    Mất tất cả .
    Mình đến với Mu-hanoi với bao tâm huyết , muốn gắn bó lâu dài với mu này , nhưng sau đó lại có sự hụt hẩn khi TD sát nhập QN .Vẩn còn đó ý chí để khám phá , mình đến với DV theo tiếng gọi con tim , mình củng mong nó sẽ là SV lâu dài và bền vửng nhất cua Mu-hanoi . Nhưng đến bây giờ mình lại có cảm giác như lần trứoc 4 tháng cho 1 cái game sau nó nhanh nở và củng chóng tàn đến thế .Nhìn cảnh nhà nhà bán ac , LM bán ac , DD Củng bán ac nó bùn làm sao .
    Đây là gớp ý thật lòng đễ cho mu mình phát triển và tồn tại lâu hơn nửa mod hay admin nào có đi qua hảy nhắn lại với GDDH dùm nhé.
    Mu mình còn rất nhiều điều hạn chế :
    THứ nhất :Even ,về vấn đề event sau sv DV này nó củng lại giống với TD như đúc , không có gì mới mẽ và hứng thú hơn , ý tửong củ kỷ , nội dung nhàm chán , hết event ăn hộp vàng lại đến event ăn hcv , trong khi đó tạo event ngay mùa trung thu sao không bỏ chút thời gian vào đầu tư ,thay vì ăn huy chưong vàng thì mình lại làm event bánh trung thu cho nó mới mẽ và hấp dẩn hơn không , làm event ăn theo thời điểm nào thì phải hợp lý cho thời điểm đó chứ .
    Thứ 2 là : về vấn đề lô đề .ADMIN đừng làm lô đề trên web nửa , mình hiểu admin làm tren web đễ cho anh em đc yên tâm mà ghi , tránh tình trang Bug ( ví dụ như trừong hợp của Vagemngheo ) nhưng admin làm như vậy
    khi gamer trúng càng nhiều thì số lựong vcen trong thị trừong game lại càng lớn lên , dẩn đến tỉ lệ vcen mất giá trầm trọng , kéo theo đồ đạt càng ngày càng xuống giá ,mà không có sự điều tiết hợp lý , dẩn đến sv tàn
    lúc đó admin còn cách ra sv mới . rùi lại vẩn 1 bình củ nhưng rựou mới , chẳng có gì hấp dẩn hơn
    Mình nghỉ mục đích ra sv mới tiếp theo để làm gì , sau mình không phát triển sv này , đến khi nào ổn định thì lại ra sv mới . Vcen hiện giờ đang rất nhiều , sau mình không làm 1 cái event nào đó hấp dẩn cho ăn = vcen thui , để hút hết vcen có trên thị trừong , thì lúc đó se không có tình trang mất giá vcen , mất giá đồ , và khang hiếm vcen thì ai mà không nạp card chứ .4 tháng có phải là ít quá không cho 1 sẻver .
    ai có ý kiến khác đi ngang góp ý nhé , còn thích thì gạch đá nhiều vào để xây nhà

2. 13 thành viên Like duy.lethanh cho bài viết này:

0978xxxx (03-10-2013), chuankocan (02-10-2013), Crywolf (02-10-2013), CuEmQuy (02-10-2013), CườngChip (03-10-2013), dkn193 (02-10-2013), FBIthantoc (02-10-2013), George (06-06-2014), mackenzy (08-06-2014), MrHieuBeo (02-10-2013), SockMan (03-10-2013), Trần Dũng (02-10-2013), VanDamMeQ8 (02-10-2013)

Senior Member ThjenMenh's Avatar
    Like
    96
    Được Like 208 lần trong 155 bài
    E Chỉ Có 1 Câu Thôi : Quá Nhanh Quá Nguy Hiểm !!!
    񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔 񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔———Love Paradise———񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔 񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    ra SV mới à.. có TB chưa vậy.. cái này hay đấy . các bạn tâm huyết cứ ở lại đi.. SV mới dành cho nhừng ng thích cái mới và men mới thôi.. SV mới ra nhưng SV cũ k bị đóng cửa nha. ai thích thi chơi ai k thích có ai ếp đâu các bạn đừng kêu ca.. .

Senior Member NganThao's Avatar
    Like
    10
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    Trước sau ji mà chả về ngôi nhà chung HuyênThoai
    kekeke

Phó Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    GodFathers's Avatar
    Like
    91
    Được Like 52 lần trong 48 bài
    Quá nhọ... nhưng ko ngờ nó nhanh đến vậy.. quá ảo....
    Thiệt thòi cho các mem bán chậm đồ... Đồ đạc đang rới giá từg ngày....

Về Hack: SV nào cũng có hack thôi, ko laọi bỏ đc đâu
    Về sv mới: Kiểu gì cũng có sv moi, nhưng nó ra nhanh quá thôi.. ( ra sv để hốt tiền mà)

Vì vậy ae cần nghiên cứu kỹ trc khi lao vào cuộc chơi..

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    Trích Được post bởi ManNhi Xem bài viết
    hỏi thật nhé , các cậu Open sv mới bây giờ . rồi tết lại gấp rút cho ra 1 sv mới nữa đúng không ?

các member cứ như 1 con thiêu thân lao vào cuộc chơi . lần này mình chỉ xin làm cave cày bán đồ làm ít tiền nạp thẻ ĐT thôi à . không xưng hùm bá với ai .

có điều đừng sát nhập sv DV vào sv nào hết vì mình còn ế đồ nhiều quá không thể chuyển đi hêt 1 lúc 4 acc sang sv mới được . full mấy nhân vật phụ làm sao chuyển hết đây ??
    bác này cứ như đại gia , ngày mình từ QN sang TD cũng ngót 20 cái acc khuân đồ chứ cũng ko phải nhiều lắm ... !

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    thôi xin lỗi anh tùng jupiter vừa mua acc vài củ

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    ae về đánh LMHT cho lành trả có sv mới trả cần UT lai ít tốn kém

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    vòng xoáy đồng tiền ... !

Phó Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    GodFathers's Avatar
    Like
    91
    Được Like 52 lần trong 48 bài
    Chém tý...
    Vua xoay đc cái W3 DK... mừng rơi nc mắt...
    Đen thay lại sắp ra sv moi.... thế là đồ đc giảm giá từng ngày.. chơi sv moi hay ở lại nhỉ... hjx....

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    Trích Được post bởi vivavivu Xem bài viết
    xin lỗi bạn MU -hanoi.net ko bao h ra 3sv 1 năm nhé! chỉ 2 sv 1 năm thôi
    thế thỳ bạn lại nhầm rồi đầu tháng 1 sv TD ra đời bạn còn nhớ k sau đó sv DV và giờ là BV

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối