Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 86
    Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài

Thảo luận về mu.hanoi

Mình đã bắt đầu nghiện Mu củng là lúc mình đến với Mu-hanoi.net này . thấy có rất là nhiều điểm hấp dẩn và có rất là nhiều điều mới mẻ , cảm giác tìm hiểu khám phá thật là sung sứong biết bao . Đến nay thì mình củng chỉ mới đc trải qua 2 sv thui Là TD và DV .Tuy nó củng không phải là 1 thời gian dài mà chừng đó củng không phải là ngắn đúng không các bạn .Hiện tại trên thị trừong củng có rất là nhiều Mu (như muviet , mu haiphong , mu hoangkim , mu kim giáp , mu hanoi.vn ) nhưng chúng ta lai chơi Mu-hanoi.net .Lý do thật đơn giản vì khi chúng ta chơi mu-hanoi , cảm giác nó an toàn hơn vì mu đả trải qua 1 thời gian dài đễ chứng tỏ sự bền vửng cua nó . còn cảm giác chơi những mu khác cứ lo sợ không bít khi nào nó đóng cửa , đầu tư củng = 0
    Mất tất cả .
    Mình đến với Mu-hanoi với bao tâm huyết , muốn gắn bó lâu dài với mu này , nhưng sau đó lại có sự hụt hẩn khi TD sát nhập QN .Vẩn còn đó ý chí để khám phá , mình đến với DV theo tiếng gọi con tim , mình củng mong nó sẽ là SV lâu dài và bền vửng nhất cua Mu-hanoi . Nhưng đến bây giờ mình lại có cảm giác như lần trứoc 4 tháng cho 1 cái game sau nó nhanh nở và củng chóng tàn đến thế .Nhìn cảnh nhà nhà bán ac , LM bán ac , DD Củng bán ac nó bùn làm sao .
    Đây là gớp ý thật lòng đễ cho mu mình phát triển và tồn tại lâu hơn nửa mod hay admin nào có đi qua hảy nhắn lại với GDDH dùm nhé.
    Mu mình còn rất nhiều điều hạn chế :
    THứ nhất :Even ,về vấn đề event sau sv DV này nó củng lại giống với TD như đúc , không có gì mới mẽ và hứng thú hơn , ý tửong củ kỷ , nội dung nhàm chán , hết event ăn hộp vàng lại đến event ăn hcv , trong khi đó tạo event ngay mùa trung thu sao không bỏ chút thời gian vào đầu tư ,thay vì ăn huy chưong vàng thì mình lại làm event bánh trung thu cho nó mới mẽ và hấp dẩn hơn không , làm event ăn theo thời điểm nào thì phải hợp lý cho thời điểm đó chứ .
    Thứ 2 là : về vấn đề lô đề .ADMIN đừng làm lô đề trên web nửa , mình hiểu admin làm tren web đễ cho anh em đc yên tâm mà ghi , tránh tình trang Bug ( ví dụ như trừong hợp của Vagemngheo ) nhưng admin làm như vậy
    khi gamer trúng càng nhiều thì số lựong vcen trong thị trừong game lại càng lớn lên , dẩn đến tỉ lệ vcen mất giá trầm trọng , kéo theo đồ đạt càng ngày càng xuống giá ,mà không có sự điều tiết hợp lý , dẩn đến sv tàn
    lúc đó admin còn cách ra sv mới . rùi lại vẩn 1 bình củ nhưng rựou mới , chẳng có gì hấp dẩn hơn
    Mình nghỉ mục đích ra sv mới tiếp theo để làm gì , sau mình không phát triển sv này , đến khi nào ổn định thì lại ra sv mới . Vcen hiện giờ đang rất nhiều , sau mình không làm 1 cái event nào đó hấp dẩn cho ăn = vcen thui , để hút hết vcen có trên thị trừong , thì lúc đó se không có tình trang mất giá vcen , mất giá đồ , và khang hiếm vcen thì ai mà không nạp card chứ .4 tháng có phải là ít quá không cho 1 sẻver .
    ai có ý kiến khác đi ngang góp ý nhé , còn thích thì gạch đá nhiều vào để xây nhà

2. 13 thành viên Like duy.lethanh cho bài viết này:

0978xxxx (03-10-2013), chuankocan (02-10-2013), Crywolf (02-10-2013), CuEmQuy (02-10-2013), CườngChip (03-10-2013), dkn193 (02-10-2013), FBIthantoc (02-10-2013), George (06-06-2014), mackenzy (08-06-2014), MrHieuBeo (02-10-2013), SockMan (03-10-2013), Trần Dũng (02-10-2013), VanDamMeQ8 (02-10-2013)

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    kiểu nó phải thế sv mới mang tên bá vương nếu tiếp tục gắn bó cũng là 4sv rồi ADM ơi 1 năm cho ra 3 sv mới thỳ liệu có ổn định k hử

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe

Like
    185
    Được Like 37 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi 0978xxxx Xem bài viết
    kiểu nó phải thế sv mới mang tên bá vương nếu tiếp tục gắn bó cũng là 4sv rồi ADM ơi 1 năm cho ra 3 sv mới thỳ liệu có ổn định k hử
    xin lỗi bạn MU -hanoi.net ko bao h ra 3sv 1 năm nhé! chỉ 2 sv 1 năm thôi

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi duy.lethanh Xem bài viết
    Mình đã bắt đầu nghiện Mu củng là lúc mình đến với Mu-hanoi.net này . thấy có rất là nhiều điểm hấp dẩn và có rất là nhiều điều mới mẻ , cảm giác tìm hiểu khám phá thật là sung sứong biết bao . Đến nay thì mình củng chỉ mới đc trải qua 2 sv thui Là TD và DV .Tuy nó củng không phải là 1 thời gian dài mà chừng đó củng không phải là ngắn đúng không các bạn .Hiện tại trên thị trừong củng có rất là nhiều Mu (như muviet , mu haiphong , mu hoangkim , mu kim giáp , mu hanoi.vn ) nhưng chúng ta lai chơi Mu-hanoi.net .Lý do thật đơn giản vì khi chúng ta chơi mu-hanoi , cảm giác nó an toàn hơn vì mu đả trải qua 1 thời gian dài đễ chứng tỏ sự bền vửng cua nó . còn cảm giác chơi những mu khác cứ lo sợ không bít khi nào nó đóng cửa , đầu tư củng = 0
    Mất tất cả .
    Mình đến với Mu-hanoi với bao tâm huyết , muốn gắn bó lâu dài với mu này , nhưng sau đó lại có sự hụt hẩn khi TD sát nhập QN .Vẩn còn đó ý chí để khám phá , mình đến với DV theo tiếng gọi con tim , mình củng mong nó sẽ là SV lâu dài và bền vửng nhất cua Mu-hanoi . Nhưng đến bây giờ mình lại có cảm giác như lần trứoc 4 tháng cho 1 cái game sau nó nhanh nở và củng chóng tàn đến thế .Nhìn cảnh nhà nhà bán ac , LM bán ac , DD Củng bán ac nó bùn làm sao .
    Đây là gớp ý thật lòng đễ cho mu mình phát triển và tồn tại lâu hơn nửa mod hay admin nào có đi qua hảy nhắn lại với GDDH dùm nhé.
    THứ nhất :Even ,về vấn đề event sau sv DV này nó củng lại giống với TD như đúc , không có gì mới mẽ và hứng thú hơn , ý tửong củ kỷ , nội dung nhàm chán , hết event ăn hộp vàng lại đến event ăn hcv , trong khi đó tạo event ngay mùa trung thu sao không bỏ chút thời gian vào đầu tư ,thay vì ăn huy chưong vàng thì mình lại làm event bánh trung thu cho nó mới mẽ và hấp dẩn hơn không , làm event ăn theo thời điểm nào thì phải hợp lý cho thời điểm đó chứ .
    Thứ 2 là : về vấn đề lô đề .ADMIN đừng làm lô đề trên web nửa , mình hiểu admin làm tren web đễ cho anh em đc yên tâm mà ghi , tránh tình trang Bug ( ví dụ như trừong hợp của Vagemngheo ) nhưng admin làm như vậy
    khi gamer trúng càng nhiều thì số lựong vcen trong thị trừong game lại càng lớn lên , dẩn đến tỉ lệ vcen mất giá trầm trọng , kéo theo đồ đạt càng ngày càng xuống giá ,mà không có sự điều tiết hợp lý , dẩn đến sv tàn
    lúc đó admin còn cách ra sv mới . rùi lại vẩn 1 bình củ nhưng rựou mới , chẳng có gì hấp dẩn hơn
    Mình nghỉ mục đích ra sv mới tiếp theo để làm gì , sau mình không phát triển sv này , đến khi nào ổn định thì lại ra sv mới . Vcen hiện giờ đang rất nhiều , sau mình không làm 1 cái event nào đó hấp dẩn cho ăn = vcen thui , để hút hết vcen có trên thị trừong , thì lúc đó se không có tình trang mất giá vcen , mất giá đồ , và khang hiếm vcen thì ai mà không nạp card chứ .4 tháng có phải là ít quá không cho 1 sẻver .
    ai có ý kiến khác đi ngang góp ý nhé , còn thích thì gạch đá nhiều vào để xây nhà
    quá phũ khi đồ thần còn ko quá nhiều w3 thì đc mấy cái đã có Sv mới

đúng là ko hiểu chơi sv nào bây giờ

thôi đành chơi với đế vương vậy

Senior Member LệnhHồXung's Avatar
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    có ra cũng kín tiếng 1 tý. giờ xem thử đế vương ra cái gì

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi duy.lethanh Xem bài viết
    Mất tất cả .
    Cảm ơn bạn vì những cảm nhận và ý kiến đóng góp của bạn .

Tôi sẽ trả lời qua 1 số Vấn đề cho bạn.

Thứ 1 server mới :

Server Đế Vương đã phát triển theo đường lối mới và hoàn toàn đúng đắn dẫn đến server ĐV hiện tại vẫn đang có nhiều sức sống. Nên không hề có chuyện server ĐV tàn nên chúng tôi phải mở server mới.
    Bạn nghĩ 4 tháng trôi qua bạn có được những gì trong server ? số point ? item ? team, guild ? Những người Mới muốn chơi bao giờ đuổi được Bạn ? Cho nên server mới còn để phục vụ người mới chơi và người muốn làm lại từ đầu
    Bạn thử nghĩ xem server HT sau 4 năm, vẫn còn hot thế nào, vẫn giữ được nhịp sống của server như thế nào ? các gamer của HT phàn nhiều từ các server khác chuyển sang và đã tồn tại thành công hơn mong đợi của các gamer HT và cả chúng tôi. HT đã vậy ĐV chắc chắn sẽ không khác.

Thứ 2 Event.

Nền tảng phát triển của Mu-hanoi.net dựa trên sự phát triển của WebZen. Nên những tính năng và vật phẩm phụ thuộc rất nhiều vào nhà sản xuất. muốn thay đổi rất khó khăn , tốn nhiều thời gian và công sức.
    Hi vọng trong thời gian tới sẽ có thêm nhiều event hay phục vụ các bạn.

Thứ 3 Vấn đề Lô đề giải trí.

Chúng tôi luôn kiểm soát chặt chẽ vấn đề này. Bạn thử theo dõi tài khoản chủ Lô sẽ rõ lượng Vcent , Gcent đánh lô đề tăng giảm như thế nào.

1 lần nữa cảm ợn bạn đã đóng góp ý kiến.

8. 3 thành viên Like MeoHoang1102 cho bài viết này:

9Life (02-10-2013), Artemis (02-10-2013), NextTopHN_ThaiDuong (02-10-2013)

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    chungvan90's Avatar
    Like
    2
    Được Like 13 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi MasterD Xem bài viết
    chỉ có mu FPT k phải mu lậu ^^
    biết thế ngay từ đầu chơi FPT là xong. lần đầu tiên chơi MU hà nội ko ngờ nhanh tnay. đầu tư vào bn tiền đùng phát bán hết. h đéo biết đánh nhau với ai

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    302
    Được Like 139 lần trong 86 bài
    Bài viết nói đúng về thực trạng.
    Cái vấn đề ra sv mới thì đã xác định từ lâu rồi nhưng không ngờ nó nhanh đến thế, nghĩ rằng nó phải được 6 tháng thì mới có sv mới nhưng 4 tháng đã có sv mới.
    Giờ nghĩ cảnh chơi lại sv mới lại mất 4 tháng cày cuốc nữa để rồi lại ngậm ngùi chạy theo 1 cái sv mới nữa cũng chán.

11. Các thành viên đã Like dkn193 cho bài viết này:

MrHieuBeo (02-10-2013)

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi dkn193 Xem bài viết
    Bài viết nói đúng về thực trạng.
    Cái vấn đề ra sv mới thì đã xác định từ lâu rồi nhưng không ngờ nó nhanh đến thế, nghĩ rằng nó phải được 6 tháng thì mới có sv mới nhưng 4 tháng đã có sv mới.
    Giờ nghĩ cảnh chơi lại sv mới lại mất 4 tháng cày cuốc nữa để rồi lại ngậm ngùi chạy theo 1 cái sv mới nữa cũng chán.
    1 Like cho bạn ở lại mà chém đi nào

Banned 0o0TongDaChu0o0's Avatar
    Like
    233
    Được Like 130 lần trong 99 bài
    Trích Được post bởi Artemis Xem bài viết
    Đúng là mới chơi 2 sv lên thế

Còn người chơi từ lâu sẽ hiểu thôi

Vì nó đã quá quen thuộc rồi

1 sv TB tồn tại từ 4-5 tháng là cùng ~
    Con Hang`

Banned
    Like
    9
    Được Like 28 lần trong 16 bài
    cũng may mình bán acc ra đi sớm ko thì..........