Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 53
    Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Question ADM vào xem giúp em vụ này với

tình hình em k hiểu tại sao hôm qua em vừa mua 550k Vc=250k thẻ VT với 1 nhân vật trong game vì em muốn mua 1 set LG +11 5% 5%gst+ luck = 450k Vc và em có để lại 450k Vc trong nhân vật MaiEmVe để mua đồ và cất 100k Vc vào hòm đồ và khóa hòm cẩn thận.hnay em vừa đi làm về là 11h tắm rửa song là 11h20 em vào MU thì thấy k còn 450k Vc đó đâu nữa cũng mất luôn 1 số món item trong nhân vật MaiEmVe gồm 1 số món e nhớ như là : 3 cây Ảo Ảnh Đao ex cùi + skill và 1 số món nữa ( nói chung cũng là đồ cùi thôi k đáng )
    adm vào xem giúp em tại sao ??????????
    e nghi ngờ là em đã bị hack đồ. adm tìm lại giúp em.chứ tình trạng vừa mua đồ song lại bị mất mà chẳng đc gì.tốn tiền quá.....

Senior Member bacwindy's Avatar
    Like
    55
    Được Like 17 lần trong 15 bài
    Mình biết acc chính của 2 acc lừa đảo kia trong guild "HS". Tưởng nó chỉ rẻ rách + bẩn tính. Giờ thì thêm cả lừa đảo. Vào đọc topic đừng thấy nhột nha con cờ hó

Junior Member
    Like
    0
    Thế là e đc minh oan rồi ak Bác

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi bibilala Xem bài viết
    Thế là e đc minh oan rồi ak Bác
    Acc của bạn đã được mở từ lúc tôi trả lời ở bài trước.

Member
    Like
    2
    upppppppppp

Banned hung733's Avatar
    Like
    11
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Cùng IP mà, việc gì phải chup ảnh giả làm bằng chứng thế ?
    sao tụi nó hack ngu thế nhỉ

Junior Member
    Like
    1
    adm xem cho kỹ lại rồi hãy nói nhaz.còn nếu thấy thích thì ok ! bỏ cmn MU đi đc rồi.MU-HN giờ nát quá rồi.adm đéo bằng bên MU-truyền kỳ.

Junior Member
    Like
    1
    mua bán Vc tôi gặp nhau trực tiếp tại 1 quán net trao đổi Vc.thì k trùng 1 IP thì trùng con tinh trùng chắc.
    tôi trao tận tay 250k thẻ VT cho ng ta và tôi nhận đủ 550k Vc.cả 2 nói chuyện nv là để chụp ảnh làm bằng chứng mua vc.tránh tình trạng tôi mua phải hàng đúp rồi bị xóa lại k být kêu ai.giờ thành ra bị nói là hack
    tùy thôi.550k Vc đéo là cái gì cả,quan trọng là cái cách xử lý của adm là 1 người có quyền nó như thế nào thôi.

Senior Member bacwindy's Avatar
    Like
    55
    Được Like 17 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi MaiEmVe Xem bài viết
    mua bán Vc tôi gặp nhau trực tiếp tại 1 quán net trao đổi Vc.thì k trùng 1 IP thì trùng con tinh trùng chắc.
    tôi trao tận tay 250k thẻ VT cho ng ta và tôi nhận đủ 550k Vc.cả 2 nói chuyện nv là để chụp ảnh làm bằng chứng mua vc.tránh tình trạng tôi mua phải hàng đúp rồi bị xóa lại k být kêu ai.giờ thành ra bị nói là hack
    tùy thôi.550k Vc đéo là cái gì cả,quan trọng là cái cách xử lý của adm là 1 người có quyền nó như thế nào thôi.
    Đêm hôm đọc truyện tiếu lâm buồn cười quá
    Cút mẹ mày đi cho game nó trong sạch thằng rẻ rách ạ

Junior Member
    Like
    0
    cái chuyện mà bạn MaiEmVe vừa nói là có thật à ? khả năng đưa lên truyện cười vova được đấy )

Junior Member
    Like
    0
    Mình biết tên nhân vật DW MaiEmVe . Chắc chắn là nó là lừa đảo.bởi vì có một lần mình đã suýt bị nó lừa bằng cách giao dịch MUBANK.nó đã cho mình 1 nick yahoo giả mạo admin MU hà nội.Cũng may mình tỉnh đòn gọi điện luôn cho MUbank,thì được MUbank cho biết đó là giả mạo yahoo.Yêu cầu mình out game và đưa acc và pass để check mới sợ. Bố cái loại : Trẻ trâu DW : MaiEmVe.Anh gọi điện mà không dám nghe máy