Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 4 của 4
    Senior Member
    Like
    53
    Được Like 24 lần trong 23 bài

Post các anh em chơi game vào góp ý cho mình

mình nhân vật 0oCungo0 Guil HoangGia
    trước tiên em xin gửi lời xin lỗi tới ADM vì việc đã báo là bị Hack vc mà không biết, thực sự vụ việc là bị lừa chứ không phải Hack...
    thưc ra thì 200k nó cũng không đáng gì nhưng mà cái thằng mua vc của em, nó người Hà Nội mà nó hoi nách không thể chịu được(cái thằng cuongkhoi8)
    ADM đã block AC của em chắc ADM cũng biết, trong hộp thư của em còn cuộc nói chuyện giữa 2 người...! em bán cho nó 490kvc giá là 250k. Nhưng sau nhiều lần nói chuyện điện thoại và qua mail đã mặc cả em xuống 200 nói là chỗ anh em còn mua bán nhiều. cả ngảy hôm giao dịch nó gọi điện thoại em suốt, tưởng là người tử tế lắm, ai ngờ rằng nó hoi nách không thể chịu được. Xuống tới chỗ nó ra quán nét ko có game phải ngồi đợi mất gần 2h đồng hồ để down game và cài game. trong lúc chờ đợi nó nói phét trên trời dưới đất. Nó nói đợi các ông lên vừa đi chơi gái mất 250k, h còn 200k. Rồi nói phét đây tiền với xe không thiếu, thiếu mỗi gái...! Ôi sao mà nó người dân Hà Nội mà sao nó hoi nách vậy. Tới lúc em chuyền vc cho nó xong nó bảo là để tiền dưới cốp xe rồi xuống chạy xe như sắp chết vì sợ.
    Em viết bài này trước hết là muốn xin lỗi anh Mèo vì chuyện em báo bị Hack. Em viết bài bảo Hách vì em ức cái việc 2 anh em em đợi ở quán nét với nó 2h đồng hồ, ngồi đợi nghe nó nói phét đủ điều, 200k không đáng kể nhưng 2 anh em đi trời mưa đi hơn chục km xuống dưới chỗ nó giao dịch
    Thứ 2 em muốn thằng cuongkhoi8 vào đây mà đọc.
    Em lấy danh dự G HoangGia nói. Nếu em nói sai 1 điều, em mà cầm được 1 xu nào của thằng cuongkhoi8 như anh chu G em nói bố mẹ em bị oto đâm hộc máu.....!
    còn thằng cuongkhoi8 mày vào mà đọc, mày giám thề trước anh em như tao không
    nhưng tao nhắc trước là nếu thề thì nhắc bố mẹ mày cẩn thận không ra đường oto cán chết đấy....!
    còn cả loại mày nữa, người Hà Nội mà có loại người như mày thì tao thấy xấu hổ thay..! Hoi nách không thể chịu được...!

Senior Member bacwindy's Avatar
    Like
    55
    Được Like 17 lần trong 15 bài
    Hà Nội giờ tạp nham lắm. Dân tứ xứ đâu về học tập, làm việc cũng nhận HN. Bạn đừng đánh đồng cả HN như vậy nhé

Senior Member
    Like
    53
    Được Like 24 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi bacwindy Xem bài viết
    Hà Nội giờ tạp nham lắm. Dân tứ xứ đâu về học tập, làm việc cũng nhận HN. Bạn đừng đánh đồng cả HN như vậy nhé
    xin lỗi bạn, tớ không chửi dân Hà Nội, mà tớ chỉ nói là nó là dân Hà Nội mà sao nó lại hoi nách thế thôi. còn tớ không hề chửi Hà Nội

Senior Member
    Like
    173
    Được Like 283 lần trong 271 bài
    vấn đề này bị sai box thì phải
    Close topic