Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 13 của 13
    Member thickthat2's Avatar
    Like
    5
    Được Like 4 lần trong 3 bài

Bị Vip + Vip lừa 10k mới hài chứ.

Chào tất cả mọi ng`... E là ChoiGa123 mới chơi MU này đc 1 tuần. Chưa hiểu hết các cách gd trong đây.
    Sau đây e xin kể 1 câu chuyện có thất .
    Chuyện là e có rao mua 10k VC = 4Gấu . acc ELf Vip :TrangTrang chủ guild AENo1 có mail e và nói có 20 con. Em bảo gd 1 lần 4 con trc' thì TrangTrang có chỉ bảo e cách gd về mua Gấu. Lúc đầu e ko tin nhưng vì thấy acc này Vip ( cánh 2.5 + sói HH ) thì e cũng tin thôi vì ai nghĩ 10k mà mất hết cả danh dự.
    Nhưng đúng là cuộc đời ko như ta nghĩ . khi e gd 10k xong thì bạn ấy mất tích luôn. PM bạn ấy ko replay. Vây là e đã hiểu mình đã bị lừa.
    Thực ra e viết bài này chỉ để cười tại sao lại hài đến vậy ? thà lập 1 cái acc VÔ Danh rồi đi lừa cho mọi ng` đỡ biết đằng này lại lấy acc Chính mà đi lừa 1 thằng mới chơi như e lấy 10.000 VNĐ.
    Thử hỏi sau này những gd kiểu như Gấu hay Sky thế này liệu ai là ng` tin ai.
    P/S : Mong rằng chúng ta sẽ sống trong 1 thế giới ảo mà thật , để mỗi khi làm về e muốn chơi vì đc nc cùng ae chứ ko phải cứ mang nhau ra mà lừa.
    Cảm ơn tất cả mọi ng` đã đọc những dòng e viết.
    Chào Thân ái và Quyết Thắng !!!
    Gửi TrangTrang : Nếu chị có thiếu tiền thì cứ mail e... nhiều ko có chứ ít thì e giúp đc chứ đừng lừa như này. Nó mất cái vui và thú vị của game đi ^_^

2. 2 thành viên Like thickthat2 cho bài viết này:

6870950 (03-10-2013), zajzajonljne2 (03-10-2013)

Senior Member minhhuong's Avatar
    Like
    13
    Được Like 26 lần trong 23 bài
    cũng phải công nhận 1 điều con Trang Trang rất có tiềm năng... chứ ko có lý nào nó lừa gần mấy chục thằng chui post sever liên tục mà vẫn có khách mẵc câu.

Thành Viên Guild SongCon ManNhi's Avatar
    Like
    0
    Được Like 62 lần trong 56 bài
    Trích Được post bởi thickthat2 Xem bài viết
    Chào tất cả mọi ng`... E là ChoiGa123 mới chơi MU này đc 1 tuần. Chưa hiểu hết các cách gd trong đây.
    Sau đây e xin kể 1 câu chuyện có thất .
    Chuyện là e có rao mua 10k VC = 4Gấu . acc ELf Vip :TrangTrang chủ guild AENo1 có mail e và nói có 20 con. Em bảo gd 1 lần 4 con trc' thì TrangTrang có chỉ bảo e cách gd về mua Gấu. Lúc đầu e ko tin nhưng vì thấy acc này Vip ( cánh 2.5 + sói HH ) thì e cũng tin thôi vì ai nghĩ 10k mà mất hết cả danh dự.
    Nhưng đúng là cuộc đời ko như ta nghĩ . khi e gd 10k xong thì bạn ấy mất tích luôn. PM bạn ấy ko replay. Vây là e đã hiểu mình đã bị lừa.
    Thực ra e viết bài này chỉ để cười tại sao lại hài đến vậy ? thà lập 1 cái acc VÔ Danh rồi đi lừa cho mọi ng` đỡ biết đằng này lại lấy acc Chính mà đi lừa 1 thằng mới chơi như e lấy 10.000 VNĐ.
    Thử hỏi sau này những gd kiểu như Gấu hay Sky thế này liệu ai là ng` tin ai.
    P/S : Mong rằng chúng ta sẽ sống trong 1 thế giới ảo mà thật , để mỗi khi làm về e muốn chơi vì đc nc cùng ae chứ ko phải cứ mang nhau ra mà lừa.
    Cảm ơn tất cả mọi ng` đã đọc những dòng e viết.
    Chào Thân ái và Quyết Thắng !!!
    Gửi TrangTrang : Nếu chị có thiếu tiền thì cứ mail e... nhiều ko có chứ ít thì e giúp đc chứ đừng lừa như này. Nó mất cái vui và thú vị của game đi ^_^
    bạn còn cần Gấu nữa không ? mình kỷ niệm vài con .

nhưng hết thì post tớ bán cho . Gấu trước

Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài
    Con TrangTrang đó mà top cm gì , nó là Trùm lừa đảo rùi )) ai mới choi Mu này mới ko biết nó