Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 29 của 29
    Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    Be_SuHao's Avatar
    Like
    103
    Được Like 103 lần trong 33 bài

Smile Kỷ niệm là quá khứ ....Cảm xúc là mãi mãi

Vậy là Su không còn gọi là người mới của Muhn nữa rồi nhưng vẫn là gà trong cái thế giới to lớn đó . Với thời gian ngắn nhưng thực sự cảm xúc của Su đối với các anh chị , các bạn hay có khi là các em thật sự tuyệt vời. MU thế giới nam nhiều nữ ít nên một người dù không được xinh xắn, dịu dàng hay nữ tính như Su vẫn nhận được sự quan tâm của các anh ... có lẽ đó cũng là một sự may mắn.
    Cảm ơn Neeb1love đã rủ rê, lôi kéo, lừa lọc và có khi là ủn nhẹ ( cộng với sự tự đổ ) Su đến với MUHN để được gặp Thủ Lĩnh Tài Ba Mr Trym : đẹp trai và nguy hiểm keke ( Luôn ủ mưu và đưa ra những lời khuyên thật nhẹ nhàng ^^ khiến 1 đứa hơi hơi cứng đầu như e cũng phải phục ) hay cặp vợ trồng tài sắc Tiểu Quỷ - Gái Xinh và HOTGIRL Thanh Tú : gì chứ rượu e không uống được nhiều nhưng lúc nào cũng nhớ hỏi thăm và chúc sức khỏe đến a Lão Đại ạ cứ luôn hi vọng sau này e cũng có một gia đình nhỏ giống a chị là bố mẹ e mừng rồi.
    Có lẽ em sẽ chẳng thể quên cuộc điện thoại hỏi thăm em vào buổi chiều mưa đấy của SockMan thật sự rất cảm động đó a ạ. Và nhắc đến anh em vẫn nhớ a còn nợ em một vụ khám o||o và chả mực nữa nhé, lên HN nhớ mang cho e đó ~^^~ ( Em nhớ lắm k quên được đâu.
    Cảm ơn Đại Đế Vương đã cho Su sự quan tâm đặc biệt mặc dù đôi khi bạn làm mình thật sự sôi máu ....rất muốn động tay chân chứ không muốn dùng lời nữa.... ~^^~
    Hai Thiên Sứ cứ mãi xinh đẹp nhé, rất thích nụ cười rạng rỡ của MA bên 1 cậu bé
    Còn rất nhiều người SU muốn viết , muốn nhớ đến và muốn mng nhớ đến Su nhưng hình như trí nhớ có hạn nên hi vọng những ae chưa xuất hiện trong bài viết hãy bỏ qua cho Su nhé.
    Và lời cuối viết tặng ae trong liên minh : Rất vui vì đã gặp mọi người, dù là game hay ngoài đời vẫn hi vọng nếu chúng ta có vô tình gặp nhau , hành tặng nhau những nụ cười . Nếu có thể Su vẫn luôn cổ vũ động viên cả nhà vẫn là Overnight cổ động đua top nếu có sever mới ra ^^
    Chúc liên minh chiến thắng trong đợt CTC sắp tới, hãy cho LMHT biết rằng phong độ là nhất thời , đẳng cấp là mãi mãi ( Em đi mượn câu này vì không tìm được câu nào hợp lý hơn )

2. 9 thành viên Like Be_SuHao cho bài viết này:

0978xxxx (11-09-2013), eventmod♥ Libra ♥ (11-09-2013), bacwindy (11-09-2013), herotuyen (13-09-2013), need1love (11-09-2013), senshine (11-09-2013), Simba (11-09-2013), SockMan (11-09-2013), YeU1nG (10-09-2013)

Senior Member
    Like
    173
    Được Like 283 lần trong 271 bài
    thế trym nó tiếp nhận tấm lòng của em dùm anh đấy em mời nhiệt tình vào nhé

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    Be_SuHao's Avatar
    Like
    103
    Trích Được post bởi Simba Xem bài viết
    thế trym nó tiếp nhận tấm lòng của em dùm anh đấy em mời nhiệt tình vào nhé
    Ồ ... A Trym còn phần của a ấy Hộ a làm sao đc cứ từ từ mà ra HN a nhé :v còn nếu e vào đó thì e sẽ tìm a <3

Senior Member herotuyen's Avatar
    Like
    106
    Được Like 113 lần trong 81 bài
    Trích Được post bởi Be_SuHao Xem bài viết
    Vậy là Su không còn gọi là người mới của Muhn nữa rồi nhưng vẫn là gà trong cái thế giới to lớn đó . Với thời gian ngắn nhưng thực sự cảm xúc của Su đối với các anh chị , các bạn hay có khi là các em thật sự tuyệt vời. MU thế giới nam nhiều nữ ít nên một người dù không được xinh xắn, dịu dàng hay nữ tính như Su vẫn nhận được sự quan tâm của các anh ... có lẽ đó cũng là một sự may mắn.
    Cảm ơn Neeb1love đã rủ rê, lôi kéo, lừa lọc và có khi là ủn nhẹ ( cộng với sự tự đổ ) Su đến với MUHN để được gặp Thủ Lĩnh Tài Ba Mr Trym : đẹp trai và nguy hiểm keke ( Luôn ủ mưu và đưa ra những lời khuyên thật nhẹ nhàng ^^ khiến 1 đứa hơi hơi cứng đầu như e cũng phải phục ) hay cặp vợ trồng tài sắc Tiểu Quỷ - Gái Xinh và HOTGIRL Thanh Tú : gì chứ rượu e không uống được nhiều nhưng lúc nào cũng nhớ hỏi thăm và chúc sức khỏe đến a Lão Đại ạ cứ luôn hi vọng sau này e cũng có một gia đình nhỏ giống a chị là bố mẹ e mừng rồi.
    Có lẽ em sẽ chẳng thể quên cuộc điện thoại hỏi thăm em vào buổi chiều mưa đấy của SockMan thật sự rất cảm động đó a ạ. Và nhắc đến anh em vẫn nhớ a còn nợ em một vụ khám o||o và chả mực nữa nhé, lên HN nhớ mang cho e đó ~^^~ ( Em nhớ lắm k quên được đâu.
    Cảm ơn Đại Đế Vương đã cho Su sự quan tâm đặc biệt mặc dù đôi khi bạn làm mình thật sự sôi máu ....rất muốn động tay chân chứ không muốn dùng lời nữa.... ~^^~
    Hai Thiên Sứ cứ mãi xinh đẹp nhé, rất thích nụ cười rạng rỡ của MA bên 1 cậu bé
    Còn rất nhiều người SU muốn viết , muốn nhớ đến và muốn mng nhớ đến Su nhưng hình như trí nhớ có hạn nên hi vọng những ae chưa xuất hiện trong bài viết hãy bỏ qua cho Su nhé.
    Và lời cuối viết tặng ae trong liên minh : Rất vui vì đã gặp mọi người, dù là game hay ngoài đời vẫn hi vọng nếu chúng ta có vô tình gặp nhau , hành tặng nhau những nụ cười . Nếu có thể Su vẫn luôn cổ vũ động viên cả nhà vẫn là Overnight cổ động đua top nếu có sever mới ra ^^
    Chúc liên minh chiến thắng trong đợt CTC sắp tới, hãy cho LMHT biết rằng phong độ là nhất thời , đẳng cấp là mãi mãi ( Em đi mượn câu này vì không tìm được câu nào hợp lý hơn )
    cảm ơn đã nhắc đến "Phế Vật" mong rằng Su được HP bên ai đó
    khi nào khổ đau nhất Phế Vật luôn đợi SMS nc đẫu biết rằng Lửa và Nước khó gần nhau

Like
    106
    Trích Được post bởi Simba Xem bài viết
    đợt CTC tiếp theo em mời mỗi người 1 bát rượu cho có cái tình
    bạn này chưa biết đi xe từ Hà Nội sang Hưng Yên là thế nào
    off nhớ đến nhá :v

Senior Member
    Like
    290
    Được Like 528 lần trong 324 bài
    1 chữ duyên, 1 chữ tình
    1 lời nói tan nát lòng ai
    hây da...
    Đong cho đầy hạnh phúc
    Gói cho trọn lộc tài
    Giữ cho mãi an khang
    Thắt cho chặt phú quý

8. Các thành viên đã Like Capricorn cho bài viết này:

herotuyen (13-09-2013)

Like
    106
    Trích Được post bởi Capricorn Xem bài viết
    1 chữ duyên, 1 chữ tình
    hây da...
    Mod này Văn hay nhỉ, cho xin chữ kí cái

Senior Member
    Like
    290
    Được Like 528 lần trong 324 bài
    Trích Được post bởi herotuyen Xem bài viết
    Mod này Văn hay nhỉ, cho xin chữ kí cái
    hay thì like đi bạn
    Đong cho đầy hạnh phúc
    Gói cho trọn lộc tài
    Giữ cho mãi an khang
    Thắt cho chặt phú quý

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    Be_SuHao's Avatar
    Like
    103
    Trích Được post bởi herotuyen Xem bài viết
    cảm ơn đã nhắc đến "Phế Vật" mong rằng Su được HP bên ai đó
    khi nào khổ đau nhất Phế Vật luôn đợi SMS nc đẫu biết rằng Lửa và Nước khó gần nhau
    Đừng bao giờ tự hạ thấp mình Phế Vật là để chỉ những người phế mà vẫn vật đc cơ mà

Trích Được post bởi Capricorn Xem bài viết
    1 chữ duyên, 1 chữ tình
    hây da...
    Khiếp thơ văn ghê quá........Mang đi tán gái đi cho lành

Like
    106
    Trích Được post bởi Be_SuHao Xem bài viết
    Đừng bao giờ tự hạ thấp mình Phế Vật là để chỉ những người phế mà vẫn vật đc cơ mà
    cảm ơn 1 câu an ủi k như mấy đại ca DÌm Hàng :v