Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 13

Chủ đề: Kẻ Cắp????

Thành Viên Guild Killers homeless1921987's Avatar
    Like
    156
    Được Like 26 lần trong 22 bài

Kẻ Cắp????

Mình là chủ acc F homeless87. Cả ngày hôm nay ko online, vì ko chơi nữa nên ko online UT nữa. Acc F có cho pass G muon từ CTC, vẫn chưa đổi pass. Ai là người sử dụng acc đi ăn cắp để admin nói mình như thế? Ai là người sử dụng thì pm lại cho tôi cái. đã ko chơi nữa còn mang cái tiếng ăn cắp. dơ vãi đái.

Senior Member
    Like
    71
    Được Like 74 lần trong 69 bài
    Vấn đề này là vấn đề cá nhân của bạn, bạn hãy hỏi lại những người bạn cho biết pass sẽ rõ.

Like
    156
    Trích Được post bởi Chaos Xem bài viết
    Vấn đề này là vấn đề cá nhân của bạn, bạn hãy hỏi lại những người bạn cho biết pass sẽ rõ.
    Thì mình chỉ hỏi sao lại bị khoá. Chứ ko chơi nữa thì có dell acc đi cũng được, hỏi ad thì ad nói ý mình ăn cắp rồi la làng. Bạn nhìn cái nick diễn đàn của mình, từ bản PH đến nay rồi. Gắn bó như vậy mà vẫn bị 1 câu như thằng ăn cắp vặt .

Senior Member
    Like
    71
    Trích Được post bởi homeless1921987 Xem bài viết
    Thì mình chỉ hỏi sao lại bị khoá. Chứ ko chơi nữa thì có dell acc đi cũng được, hỏi ad thì ad nói ý mình ăn cắp rồi la làng. Bạn nhìn cái nick diễn đàn của mình, từ bản PH đến nay rồi. Gắn bó như vậy mà vẫn bị 1 câu như thằng ăn cắp vặt .
    ADM là người đứng giữa, qua kiểm tra thấy nick của bạn có những hành vi như thế - bạn hỏi, ADM cũng chỉ biết đấy là nick bạn thôi
    Mình cũng từng chơi sv QN cũng biết bạn ntn, mình tin bạn

Like
    156
    ADM là người đứng giữa, qua kiểm tra thấy nick của bạn có những hành vi như thế - bạn hỏi, ADM cũng chỉ biết đấy là nick bạn thôi
    Mình cũng từng chơi sv QN cũng biết bạn ntn, mình tin bạn
    Thì thật sự mình cũng chỉ hỏi xem sao lại bị khóa thôi, chứ ko chơi nữa mình cũng chẳng tha thiết gì cả. Tin tưởng anh em G nên con F cũng chả đổi pass làm gì cả. Mình đi làm về muốn UT tí cho người mua acc mình đỡ thiệt thòi, vào acc DK thì bình thường chỉ thấy ko ở G killer nữa,tìm mãi chả thấy ai trong G mà hỏi, online hỏi Mod với Ad thì bị nói là ăn cắp. Mình thật sự chả hiểu vấn đề nằm ở đâu cả

Chủ Guild Killers Crywolf's Avatar
    Like
    215
    Được Like 420 lần trong 222 bài
    G lập lại dc 3 ngày rùi nhé trường , vấn đề ef của trường cho Ae G mượn , đợi dũng onl sẽ hỏi nó , mà chính xác trường cho pass ef cho ai thế . với lại 3 ngày gần đây , đi sky , k7 v.v.v. cũng ko thấy éf của trường , cố nhớ xem đưa pass cho ai để ae còn xử lý

Thì thật sự mình cũng chỉ hỏi xem sao lại bị khóa thôi, chứ ko chơi nữa mình cũng chẳng tha thiết gì cả. Tin tưởng anh em G nên con F cũng chả đổi pass làm gì cả. Mình đi làm về muốn UT tí cho người mua acc mình đỡ thiệt thòi, vào acc DK thì bình thường chỉ thấy ko ở G killer nữa,tìm mãi chả thấy ai trong G mà hỏi, online hỏi Mod với Ad thì bị nói là ăn cắp. Mình thật sự chả hiểu vấn đề nằm ở đâu cả

Senior Member
    Like
    71
    Bạn hãy thử hỏi những người bạn cho mượn nick xem ntn, ý ADM MeoHoang cũng chỉ muốn nói là nick đấy có hành vi trộm cắp và gd qua tay nhiều nick khác để lách luật thôi.

Like
    156
    Trích Được post bởi Crywolf Xem bài viết
    G lập lại dc 3 ngày rùi nhé trường , vấn đề ef của trường cho Ae G mượn , đợi dũng onl sẽ hỏi nó , mà chính xác trường cho pass ef cho ai thế . với lại 3 ngày gần đây , đi sky , k7 v.v.v. cũng ko thấy éf của trường , cố nhớ xem đưa pass cho ai để ae còn xử lý
    Thì từ đợt CTC ấy. anh Nguyên đưa pass cho Hiếu hay 0ll0 gì ấy. Rồi F vào G của Luffy, từ đợt đó nghĩ để G chơi nên ko đổi, ai dè lấy acc mình đi làm mấy cái trò này. Chơi game vui vẻ, cũng chả bé nhỏ gì mà mang cái tiếng ăn cắp, dơ ko chịu được

Like
    156
    Bạn hãy thử hỏi những người bạn cho mượn nick xem ntn, ý ADM MeoHoang cũng chỉ muốn nói là nick đấy có hành vi trộm cắp và gd qua tay nhiều nick khác để lách luật thôi.
    Thì mình cũng chỉ hỏi sao mà bị khoá, ít ra cũng phải nói lý do bị khoá, chứ tự nhiên bảo ko giải quyết rồi khoá acc nên mình chả hiểu gì cả. Chỉ muốn biết vấn đề nằm ở đâu thôi

Chủ Guild Killers Crywolf's Avatar
    Like
    215
    Được Like 420 lần trong 222 bài
    thay mặt tập thể Killers cúi đầu xin lỗi bạn , nhưng thực sự 3 ngày trở lại đây , từ lúc mình lập G , G chỉ có 1 ef taolaso1 tham gia tất cả các sự kiện , còn ko ngoài EF nào khác .

Dc rồi hiếu và dũng mai mình sẽ hỏi cho ra , để biết dc ai là ng biết pass ef cậu

Thì từ đợt CTC ấy. anh Nguyên đưa pass cho Hiếu hay 0ll0 gì ấy. Rồi F vào G của Luffy, từ đợt đó nghĩ để G chơi nên ko đổi, ai dè lấy acc mình đi làm mấy cái trò này. Chơi game vui vẻ, cũng chả bé nhỏ gì mà mang cái tiếng ăn cắp, dơ ko chịu được

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối