Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 CuốiCuối
Kết quả 121 tới 130 của 148

Chủ đề: Mất DQN top 3 DV

Thành Viên Guild Killers deghetwa's Avatar
    Like
    11
    Được Like 5 lần trong 2 bài

Mất DQN top 3 DV

DQN+skill+2% vừa nhận giải top 3 tháng 8 đã bị mất
    Admin check dum hiện tại đang nằm ở acc nào.
    Tên nhân vật là MemBemPr0.
    Mong admin lấy lại dùm mình!
    thanks!

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    từ đầu tới h chỉ có tôi là người phải CM. o kia co = phair CM gi đâu. VD e ông đấy túng tiền vào ních ô đáy bán đồ. sau o đấy vào kêu bi hach tôi cũng phai chịu ak

Like
    11
    Trích Được post bởi gaucon123456 Xem bài viết
    từ đầu tới h chỉ có tôi là người phải CM. o kia co = phair CM gi đâu. VD e ông đấy túng tiền vào ních ô đáy bán đồ. sau o đấy vào kêu bi hach tôi cũng phai chịu ak
    bạn có thể kể lại quá trình giao dịch như thế nào dc ko nhỉ?
    Nếu GD=card thì = thẻ trước hay DQN trước?

Junior Member
    Like
    0
    Tôi nhắc lại. Tôi chi càn TL các câu hỏi của ADM. Tôi có 1 băn khoăn nhỏ là 1 mình bạn cầy được cả 2 acc Top 1 và 3 ah hay còn sư giúp đỡ của bao nhiêu người nữa. phải chăng bạn để giành câu hỏi (Nếu GD=card thì = thẻ trước hay DQN trước) đó cho những ngươi đã cầy giúp bạn

Like
    11
    Tôi nhắc lại. Tôi chi càn TL các câu hỏi của ADM. Tôi có 1 băn khoăn nhỏ là 1 mình bạn cầy được cả 2 acc Top 1 và 3 ah hay còn sư giúp đỡ của bao nhiêu người nữa. phải chăng bạn để giành câu hỏi (Nếu GD=card thì = thẻ trước hay DQN trước) đó cho những ngươi đã cầy giúp bạn
    ok để admin hỏi bạn nhé. Mình ko nói gi thêm đến khi admin hỏi tới.

MeoHoang1102
    Guest
    Tại sao lại yêu cầu : yêu cầu giữ lại để nạp sau.Cái này tôi không tin được.
    Mã thẻ bạn giao dịch là thẻ gì vậy .
    Bạn nhắn tin hay đọc trực tiếp ?

Junior Member
    Like
    0
    Đó là chuyên bt mà.VD ô đấy chưa nạp mà gửi cho bạn nạp. nhưng sơ tôi vứt đi người khác nhặt đươc và nạp trước nên yêu cầu giữ lại.
    Mã thẻ GD la the Zing 120k
    mình nhắn tin. hình ảnh mình UP có phần tin nhắn đã nhắn vào 2/9

Senior Member MinisterKem's Avatar
    Like
    8
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Tôi thấy Bạn chủ Acc thay vì cùng adm dồn người mua phải có = chứng thì trước hết c phải đưa ra bằng chứng là c ko bán DQN cho ai hết . . Tôi để ý câu nào mà cậu ko cãi được thì c lại nói để ADM giải quyết và ko thèm tranh cãi .
    1. Làm gì có kiểu rao chơi , được giá có mà bán vội .
    2. Các giả thuyết bạn gaucon đưa ra khá hợp lý . Tôi mà hack được tôi hack hết rồi bán giá rẻ , có mà 15p bay hết đồ chứ ko phải đập lên làm gì nữa , đồ ăn trộm giữ lại để chết à ? Kiểu gì adm cũng biết hết .
    3 . Có thể cậu ko phải là người bán mà mà ai đó - những người chơi chung vs cậu bán để kiếm tiền rồi nói ko biết . Bắt buộc c phải lên đây kêu ADM . C ko thể nào 1 mình chơi 2 acc top 1 và 3 được . . Chắc chắn ít nhất có 2 người chơi cùng c nữa .
    4. Ko phải c lập nich fr lâu rồi hoặc có G nào rồi là cậu có uy tín đâu nhé . . Tôi chơi từ khi sv Đế Vương ra mà mãi sau tôi mới lập ních fr , bt cần gì phải tạo ních vẫn sử dụng gần như tất cả mọi thứ của fr từ xem bán đồ đến thảo luận . . Đừng có vin vào đó để ép người khác . .

9. 2 thành viên Like MinisterKem cho bài viết này:

BuồnCườiQuá (03-09-2013), Lê Quang (03-09-2013)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    một nai ^^ &
    Trích Được post bởi MinisterKem Xem bài viết
    Tôi thấy Bạn chủ Acc thay vì cùng adm dồn người mua phải có = chứng thì trước hết c phải đưa ra bằng chứng là c ko bán DQN cho ai hết . . Tôi để ý câu nào mà cậu ko cãi được thì c lại nói để ADM giải quyết và ko thèm tranh cãi .
    1. Làm gì có kiểu rao chơi , được giá có mà bán vội .
    2. Các giả thuyết bạn gaucon đưa ra khá hợp lý . Tôi mà hack được tôi hack hết rồi bán giá rẻ , có mà 15p bay hết đồ chứ ko phải đập lên làm gì nữa , đồ ăn trộm giữ lại để chết à ? Kiểu gì adm cũng biết hết .
    3 . Có thể cậu ko phải là người bán mà mà ai đó - những người chơi chung vs cậu bán để kiếm tiền rồi nói ko biết . Bắt buộc c phải lên đây kêu ADM . C ko thể nào 1 mình chơi 2 acc top 1 và 3 được . . Chắc chắn ít nhất có 2 người chơi cùng c nữa .
    4. Ko phải c lập nich fr lâu rồi hoặc có G nào rồi là cậu có uy tín đâu nhé . . Tôi chơi từ khi sv Đế Vương ra mà mãi sau tôi mới lập ních fr , bt cần gì phải tạo ních vẫn sử dụng gần như tất cả mọi thứ của fr từ xem bán đồ đến thảo luận . . Đừng có vin vào đó để ép người khác . .

MeoHoang1102
    Guest
    Đó là chuyên bt mà.VD ô đấy chưa nạp mà gửi cho bạn nạp. nhưng sơ tôi vứt đi người khác nhặt đươc và nạp trước nên yêu cầu giữ lại.
    Mã thẻ GD la the Zing 120k
    mình nhắn tin. hình ảnh mình UP có phần tin nhắn đã nhắn vào 2/9
    CÒn 2 vấn đề nữa.
    Bạn chụp hình tin nhắn trong máy bạn có gửi những mã thẻ kia.
    Bạn giao dịch với nhân vật nào ?

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    DakHero's Avatar
    Địa điểm
    Biên Hòa-Đồng Nai
    Like
    122
    Được Like 94 lần trong 76 bài
    giao dịch với giá trị bao nhiêu? Chắc chắn nếu bán phải trên 800k. Mà bạn lại mua 3 thẻ zing 120k. Khó hiểu thế