Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 44
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Kính gửi ADM Mèo Hoang - Đơn Xin xem xét

Cộng Hòa Xã Hôi Chủ Nghĩa Việt Nam
    Độc Lập Tự Do Hạnh Phúc

Đơn Xin Xem Xét

Kính gửi : ADM Mèo Hoang

Em tên là : Duy- SockMan - Chủ LM UnBroKen Sv Đế Vương

Thay mặt các anh em trong LM là nạn nhân bị hại trong vụ lừa đảo của VagEmNgheo viết đơn này để trình báo

Cụ thể như sau : Tố cáo nhân vật VagEmNgheo lợi dụng tín nhiệm lừa đảo chiếm đoạt tài sản của mem qua hình thức cá độ bóng đá , hiện đã quá 3 ngày nhưng ko hề thấy VagEmNgheo online giải quyết cũng như ko thể liên lạc được với nhân vật này , yh điện thoại đều tắt , nhân vật trong game đã out G. Đây là vụ lừa đảo có quy mô lớn và ảnh hưởng rất nhiều đến tinh thần của anh em trong game !

Vẫn biết là lỗi phần nhiều là do anh em đã nhẹ dạ cả tin , cũng vì máu ham mê nên đặt niềm tin nhầm người , r ADM mèo hoang xem xét giài quyết . Em biết nhân vật đã GD với nhiều người nên sẽ rất khó khăn cho anh trong việc check logfile , nhưng có thể ko là tất cả , nhưng mong anh tìm lại cho mọi người những gì còn có thể ! Anh em đã nhận ra được sai lầm của mình - rất mong nhận được sự giúp đỡ của ADM

Em xin được đề xuất là BQT sẽ tính phí là 10% tổng trị giá tài sản được lấy lại

Thay mặt toàn thể anh em trong LM chân thành cảm ơn anh !

Người làm đơn

SockMan

Bonus :

Tất cả nhưng nạn nhận liệt kê tài sản bị mất ở đây, có thể cung cấp them ảnh or clip để adm giải quyết nhanh vụ việc , chú ý khai trung thực , ko khai man , nếu phát hiện thành viên nào khai man sẽ ko giải quyết và block acc chính

Hy vọng đây sẽ là bài học cho tất cả mọi người , nên chú ý hơn trong việc GD cũng như đặt niêm tin vào 1 người ko quen

@@ VagEmNgheo : gửi riêng cho bạn vài dòng tâm huyết

- Có lớn mà ko có khôn

- Ăn tiền thiên hạ ko dễ đâu bạn à - Bạn có tin vào nhân quả ko - nó có thể chưa đến ngay đâu , nhưng khi đến nó sẽ ko đơn giản như thế này đâu- Bạn sẽ chịu hậu quả cho nhưng việc làm của mình

- Súc Vật

2. 6 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

1loinoi (31-08-2013), ™–Vua Hải Tặc–™ (31-08-2013), herotuyen (31-08-2013), lxcard (31-08-2013), minhtung (31-08-2013), quocthaitn (31-08-2013)

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    1n0jbu0n's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    21
    Được Like 52 lần trong 28 bài
    Mong anh mèo đẹp zai xem xét và giúp đỡ cho ae lần này để còn tiếp tục gắn bó với Mu hà nội.

Thành Viên Guild NoFeAr Bật Lơ's Avatar
    Like
    7
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    bị quả này sẽ có rất nhiều người nghỉ. mong admin xem xét

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm's Avatar
    Like
    47
    Được Like 51 lần trong 31 bài
    Luật vẫn là luật ko thể phá bỏ đc

Thành Viên Guild SongCon ManNhi's Avatar
    Like
    0
    Được Like 62 lần trong 56 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Cộng Hòa Xã Hôi Chủ Nghĩa Việt Nam
    Độc Lập Tự Do Hạnh Phúc

Đơn Xin Xem Xét

Kính gửi : ADM Mèo Hoang

Em tên là : Duy- SockMan - Chủ LM UnBroKen Sv Đế Vương

Thay mặt các anh em trong LM là nạn nhân bị hại trong vụ lừa đảo của VagEmNgheo viết đơn này để trình báo

Cụ thể như sau : Tố cáo nhân vật VagEmNgheo lợi dụng tín nhiệm lừa đảo chiếm đoạt tài sản của mem qua hình thức cá độ bóng đá , hiện đã quá 3 ngày nhưng ko hề thấy VagEmNgheo online giải quyết cũng như ko thể liên lạc được với nhân vật này , yh điện thoại đều tắt , nhân vật trong game đã out G. Đây là vụ lừa đảo có quy mô lớn và ảnh hưởng rất nhiều đến tinh thần của anh em trong game !

Vẫn biết là lỗi phần nhiều là do anh em đã nhẹ dạ cả tin , cũng vì máu ham mê nên đặt niềm tin nhầm người , r ADM mèo hoang xem xét giài quyết . Em biết nhân vật đã GD với nhiều người nên sẽ rất khó khăn cho anh trong việc check logfile , nhưng có thể ko là tất cả , nhưng mong anh tìm lại cho mọi người những gì còn có thể ! Anh em đã nhận ra được sai lầm của mình - rất mong nhận được sự giúp đỡ của ADM

Em xin được đề xuất là BQT sẽ tính phí là 10% tổng trị giá tài sản được lấy lại

Thay mặt toàn thể anh em trong LM chân thành cảm ơn anh !

Người làm đơn

SockMan

Bonus :

Tất cả nhưng nạn nhận liệt kê tài sản bị mất ở đây, có thể cung cấp them ảnh or clip để adm giải quyết nhanh vụ việc , chú ý khai trung thực , ko khai man , nếu phát hiện thành viên nào khai man sẽ ko giải quyết và block acc chính

Hy vọng đây sẽ là bài học cho tất cả mọi người , nên chú ý hơn trong việc GD cũng như đặt niêm tin vào 1 người ko quen

@@ VagEmNgheo : gửi riêng cho bạn vài dòng tâm huyết

- Có lớn mà ko có khôn

- Ăn tiền thiên hạ ko dễ đâu bạn à - Bạn có tin vào nhân quả ko - nó có thể chưa đến ngay đâu , nhưng khi đến nó sẽ ko đơn giản như thế này đâu- Bạn sẽ chịu hậu quả cho nhưng việc làm của mình

- Súc Vật
    liệu nó có còn tiền để mình lấy lại được không?

Banned minhtung's Avatar
    Like
    15
    Được Like 59 lần trong 57 bài
    chia buồn cùng ae hên đó gio ko bik cá độ bong banh ráng len ae nhé

Senior Member
    Like
    56
    Được Like 8 lần trong 5 bài
    thật là buồn !!

Senior Member 1loinoi's Avatar
    Like
    143
    Được Like 231 lần trong 194 bài
    - Mèo vẫn lặng lẽ dõi theo mà ko 1 lời động viên

Banned minhtung's Avatar
    Like
    15
    Được Like 59 lần trong 57 bài
    ko dung vem phía nào ,nhug thật su luật ko thể thay đổi,mèo co nổi khổ ae thongcảm và cắn rang chiu dung thôi

Senior Member herotuyen's Avatar
    Like
    106
    Được Like 113 lần trong 81 bài
    Trích Được post bởi 1loinoi Xem bài viết
    - Mèo vẫn lặng lẽ dõi theo mà ko 1 lời động viên
    chắc anh ý đang xem để lấy ý kiến số đông thôi, ai có lòng tốt cho ae mất đồ + bị lừa gạt cứ úp hộ cho các thanh niên ý 1 câu nào
    uppppppppppppppppppppppp

Senior Member 1loinoi's Avatar
    Like
    143
    Được Like 231 lần trong 194 bài
    Trích Được post bởi minhtung Xem bài viết
    ko dung vem phía nào ,nhug thật su luật ko thể thay đổi,mèo co nổi khổ ae thongcảm và cắn rang chiu dung thôi
    - a có 1 điều ước Tùng Gà ak a ước ntn:
    + Giá giờ này mày ở HN và đang ngồi cạnh a để a Đập Gãy nốt cái Chân kia của mày