Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 44
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Kính gửi ADM Mèo Hoang - Đơn Xin xem xét

Cộng Hòa Xã Hôi Chủ Nghĩa Việt Nam
    Độc Lập Tự Do Hạnh Phúc

Đơn Xin Xem Xét

Kính gửi : ADM Mèo Hoang

Em tên là : Duy- SockMan - Chủ LM UnBroKen Sv Đế Vương

Thay mặt các anh em trong LM là nạn nhân bị hại trong vụ lừa đảo của VagEmNgheo viết đơn này để trình báo

Cụ thể như sau : Tố cáo nhân vật VagEmNgheo lợi dụng tín nhiệm lừa đảo chiếm đoạt tài sản của mem qua hình thức cá độ bóng đá , hiện đã quá 3 ngày nhưng ko hề thấy VagEmNgheo online giải quyết cũng như ko thể liên lạc được với nhân vật này , yh điện thoại đều tắt , nhân vật trong game đã out G. Đây là vụ lừa đảo có quy mô lớn và ảnh hưởng rất nhiều đến tinh thần của anh em trong game !

Vẫn biết là lỗi phần nhiều là do anh em đã nhẹ dạ cả tin , cũng vì máu ham mê nên đặt niềm tin nhầm người , r ADM mèo hoang xem xét giài quyết . Em biết nhân vật đã GD với nhiều người nên sẽ rất khó khăn cho anh trong việc check logfile , nhưng có thể ko là tất cả , nhưng mong anh tìm lại cho mọi người những gì còn có thể ! Anh em đã nhận ra được sai lầm của mình - rất mong nhận được sự giúp đỡ của ADM

Em xin được đề xuất là BQT sẽ tính phí là 10% tổng trị giá tài sản được lấy lại

Thay mặt toàn thể anh em trong LM chân thành cảm ơn anh !

Người làm đơn

SockMan

Bonus :

Tất cả nhưng nạn nhận liệt kê tài sản bị mất ở đây, có thể cung cấp them ảnh or clip để adm giải quyết nhanh vụ việc , chú ý khai trung thực , ko khai man , nếu phát hiện thành viên nào khai man sẽ ko giải quyết và block acc chính

Hy vọng đây sẽ là bài học cho tất cả mọi người , nên chú ý hơn trong việc GD cũng như đặt niêm tin vào 1 người ko quen

@@ VagEmNgheo : gửi riêng cho bạn vài dòng tâm huyết

- Có lớn mà ko có khôn

- Ăn tiền thiên hạ ko dễ đâu bạn à - Bạn có tin vào nhân quả ko - nó có thể chưa đến ngay đâu , nhưng khi đến nó sẽ ko đơn giản như thế này đâu- Bạn sẽ chịu hậu quả cho nhưng việc làm của mình

- Súc Vật

2. 6 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

1loinoi (31-08-2013), ™–Vua Hải Tặc–™ (31-08-2013), herotuyen (31-08-2013), lxcard (31-08-2013), minhtung (31-08-2013), quocthaitn (31-08-2013)

MeoHoang1102
    Guest
    Đã có cảnh báo từ các topic trước. trường hợp này chúng tôi không giải quyết.

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Mong a xem xét cho toàn thể anh em !

Mọi người đã nhận ra sai lầm của mình !

Senior Member
    Like
    71
    Được Like 74 lần trong 69 bài
    Dám chơi dám chịu - đặt lòng tin vào nhầm người cũng như 1 trận cá độ bóng đá đỏ đen và thực tế các bạn đã đặt thua trận này.

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 37 lần trong 36 bài
    Anh em ko spam nhé , để a meo hoang giải quyết

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    ToanNEU's Avatar
    Like
    70
    Được Like 57 lần trong 55 bài
    ai chả có lúc sai lầm hả a.ctc xong nên nhiều khi pk cũng ít nên a bóng bánh tí đam mê thôi.vote cho a giúp cho mọi người.chứ h để kẻ xấu hoành hành.mọi người chán nản cũng chả bên nào vui anh ah

Senior Member 1loinoi's Avatar
    Like
    143
    Được Like 231 lần trong 194 bài
    - Duy ơi là Duy a đã nhắc nhở LM UB = acc kaka22 rồi mà LM của e có ai thèm nghe đâu a nói trên kênh LM ko dưới 10 lần nhưng ko 1 ai nghe + Trả lời a luôn
    - Thực tế a có thể cung cấp Địa Chỉ nhà nó chính xác 100% nhưng a ko làm đc => a lo Hậu quả liên đới thôi

Senior Member herotuyen's Avatar
    Like
    106
    Được Like 113 lần trong 81 bài
    nói chung em không đứng về bên nào hết, nhưng vì tình + về lý thì thật sự những người đã cầm đồ để đánh lô cho VagEmNgheo là rất nhiều + toàn là người có tâm huyết.
    + bản thân em thấy chủ pic nói lấy phí 10% khá là hợp lý
    +http://forum.mu-hanoi.net/showthread...804#post904804 pic này VagEmNgheo cũng đã xác nhận có liên quan + chưa trả đủ số nợ + đồ
    + đối với trường hợp này BQT ko giải quyết thì thật sự 1 lượng lớn game tâm huyết sẽ ra đi <k phải dọa Admin nhưng đó là thật lòng>
    Admin có thể lấy ý kiến số đông để giải quyết, XIN HẾT

Senior Member 1loinoi's Avatar
    Like
    143
    Được Like 231 lần trong 194 bài
    - m ko liên quan j nhưng thật sự mong MeoHoang + BQT giải quyết hộ a e lần này - toàn a e tâm huyết chỉ xin đc 1 lần giúp đỡ
    - a e đã sai đã nhận lỗi BQT - thiết nghĩ ng Việt Nam sống dụa trên chữ Tình vậy mong BQT lấy cái tình mà giúp a e

Senior Member
    Like
    79
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    Mong ad xem xét cho mọi người .mất đồ nhiều ae chán quá chẳng thấy cả ol nữa @@

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối