Trang 2 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 156
    Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Được Like 589 lần trong 196 bài

Exclamation Vào Quán Bar Bới Lịch Sử Vật !

Nói đến 3 sv trước phải không, vậy thì vào đề nhé.

- Sv Phục Hưng : Bạn có biết G LaoLaBem không ?

- Sv Quyền Năng:
    Bạn biết G HoiSinh cũng là 1 trong 4 G chiếm thành không ? Xong CTC thì WL là đối địch nghỉ gần hết và ko còn hoạt động

Lần cuối cùng ở trong LM săn Sky chia UB sv 7, HS sv 9. Sv 7 kun ra trước nhảy sang xông đánh kun sv 9 nhớ ko lầm là LyLy nhặt được tay ANB và đưa cho NotLove. Xong sang sv 1 gd cho G HoiSinh lại là tau trinh nữ bắt nguôn từ đây để dẫn đến câu chuyện ngày hôm sau ra khỏi LM UB và đối dịch nhau. Và lúc đấy HS chỉ có mình thôi nhưng xem lại các sự kiện trong game đi từ pk lớn đến hoạt động bé. UB có cái thành tích gì, hay là muốn khoe thành của LM UB sau khi HS ra khỏi LM

- Sv Thái Dương :
    CTC có sự chứng kiến của GM và BQT rồi mới có quyết định hủy kết quả. LM UB tự hào quá phải không khi mà chỉ có G HoiSinh tham gia được từ đầu đến cuối, cùng một số mem lẻ tẻ G LM ko tụ tập cùng nhau.

Nên hiểu vì sao mà BQT lại có cái quyết định đấy

Lần 2 thì sao: CTC lỗi không phong ấn được - nhưng cũng thể hiện khá rõ sức mạnh giữa 2 LM. Sau đó các bạn một số đã bán ac và sang MU Hải Phòng chơi ...

Lần 3 thì sao: LM AeHaNoi đã nhận phần thưởng CTC rồi nhé.

- Sv Đế Vương : Không còn gì để nói nữa, chỉ biết hẹn trong trận CTC tiếp theo thôi

[B]Lịch sử đấy, mình có nói sai ở đâu không

http://forum.mu-hanoi.net/showthread...219#post901219

Tiếp cho cái dang dở vật.

• Nhận vơ cái gì ở đây? có câu nào t nhận là chủ G này chủ G nọ chưa ? hay chỉ là m muốn trốn tránh sự thật và khoe khoang với những người ko biết ?

• Quyền Năng: Vodka chỉ là tên nv t lấy như một cái tên trong game và là một người của G HoiSinh, ai chơi cũng biết cả rồi mà m còn nói mấy câu vớ vẩn đấy ?

• Thái Dương: T cũng chẳng là chủ G hay chủ LM gì cả - Hình như m ko hiểu được tiếng việt " LM AeHaNoi đã nhận phần thưởng CTC rồi nhé " à

► T lấy tên ai vào đây chưa ? T cũng chỉ là 1 người trong G và may mắn hơn khi vừa được nghe vừa được theo dõi quá trình hình thành nên cuộc đời m trong game đến bây giờ thôi. Và đến bây giờ t vẫn là một người của G HoiSinh đấy thôi.

Tên Vodka do t thích đặt ra lại ko nhái của ai - cũng chưa từng bán cái tên của mình đi thì sao m có thể mặt dày mà bắt t lấy tên này tên nọ ?

Còn chuyện CTC sv Thái Dương ADM Tổng Cục Trưởng đã Thông Báo rất rõ ràng hủy kết quả và vì sao vì m cũng biết rồi thì phải ?

► • T cũng đéo muốn nói chuyện dài dòng lịch sử nay ra đâu, nhưng m hãy tỉnh lại đi - gặp G HoiSinh thì bớt nhắc lại chuyện cũ thôi, đừng khoe khoang trước mặt bọn t

2. 17 thành viên Like Vodka_QuyenNang cho bài viết này:

9Life (28-08-2013), AnhDuong (28-08-2013), dkn193 (28-08-2013), dtsinh (28-08-2013), emtenvjp (28-08-2013), Extracting (28-08-2013), Fc_ManUtd (28-08-2013), kimco111 (28-08-2013), luchodai (28-08-2013), MinaXinh (28-08-2013), nhocvn8x (28-08-2013), nonstophb (28-08-2013), NoSayBeen (28-08-2013), Phó Nháy (28-08-2013), tieuqui (28-08-2013), vairua6688 (28-08-2013), [___ Levis ___] (28-08-2013)

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    DakHero's Avatar
    Địa điểm
    Biên Hòa-Đồng Nai
    Like
    122
    Được Like 94 lần trong 76 bài
    lớn rồi mà cư xử như thằng con nít. Chán

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Trích Được post bởi DakHero Xem bài viết
    lớn rồi mà cư xử như thằng con nít. Chán
    Mới vào thì cứ từ từ sẽ biết thôi.

Senior Member
    Like
    39
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    nói chung là toàn ngựa non háu đá. cay cú nhau liên sv

HS từ khi mình v TungPro v 1 số ae nghỉ là vẫn để lại cho Vodka và TongDaChu làm người tiền nhiệm mà

vấn đề này mà sockman cũng đem ra để vặn vẹo ae kinh thật

ae ta chơi game với tinh thần học hỏi v giai trí là chính thôi. miễn là cùng nhau phấn đấu kiếm tiền

6. Các thành viên đã Like nonstophb cho bài viết này:

[___ Levis ___] (28-08-2013)

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen

Địa điểm
    Hà Đông có con Sư Tử :3
    Like
    262
    Được Like 234 lần trong 139 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Đừng bao giờ nhận vơ 1 cái ko phải của mình nghe nó trơ trẽn lăm

- Phục Hưng : Ai là chủ G LaoLaBem ???

- Quyền Năng :Chắc vodka chủ G HóiSinh nhỉ??

- Thái Dương : Chắc lại vodka chủ G - Chủ LM )

Và phải chăng cái thương hiệu LaoLaBem- HoiSinh cũng là do Vodka gây dựng lên

Đừng bao giờ lấy tên của người khác về rồi tự đặt cho mình nhé - Thương hiệu đó là của TungPro , anh ây đã nghĩ , đừng bao giờ tự nhận nó là của mình hiểu chưa ? Vodka thì về với cái G Boss đi ,lấy cái tên Sagitarius ấy

Thái Dương : Thế cứ phải tụ tập cùng nhau thì mới là công nhận kết quả , Các bạn ko vào được , chắc chúng tôi vào được

Khó thì khó chung , tại sao UB làm được , các bạn ko làm được cứ phải khiếu nại cả thắc mắc , đã ko muốn nói nhưng bới lại làm gì ! tranh công hay tranh thưởng vậy

CTC chỉ có thắng và thua , ko có chiếm lợi thế nhé , ko phong ấn được thì cũng hòa cả làng thôi

Xin lỗi vì nãy đã ví mặt bạn như cái đít chai , mình xin sửa lại : Mặt bạn như cái thớt mẹ rồi
    ) ko fải ném đá cơ mà đúng là dư thế này mà

LDTC Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    [___ Levis ___]'s Avatar
    Địa điểm
    Đến Từ Lương Sơn Bạc
    Like
    220
    Được Like 115 lần trong 82 bài
    Lại có gì HOT à ............

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Trích Được post bởi Minh Bún Xem bài viết
    ) ko fải ném đá cơ mà đúng là dư thế này mà
    Mặc dù chuyện cá ngân xích mích vs nhau ko liên quan gì đến Mu nhưng con người của bạn đã phản bội lại cả cái G HoiSinh đấy.
    Xin hỏi nó viết đúng ở đâu hả bạn ? Bạn biết cái gì ? bạn đừng quên khi xuất phát điểm từ cái nôi HoiSinh, ae HS đã giúp đỡ bạn như thế nào để bây h đón nhận 1 kẻ phản bội và đi bóc mẽ lại G cho bọn nó ?
    Cố gắng lên sắp hơn ng rồi đấy, vì tôi mà bạn chơi mu vì tôi mà bạn phản bội lại G HoiSinh mình nhớ ông a BoGiaHPV nói như vậy vs mình. Ảo lòi Minh Anh ạ. Đồ 2 mang

10. 2 thành viên Like Vodka_QuyenNang cho bài viết này:

luchodai (28-08-2013), nhocvn8x (28-08-2013)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    mời các bạn theo dõi tiếp tập 2

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    2 mang ^^
    kết vl câu này anh ơi
    Trích Được post bởi Vodka_QuyenNang Xem bài viết
    Mặc dù chuyện cá ngân xích mích vs nhau ko liên quan gì đến Mu nhưng con người của bạn đã phản bội lại cả cái G HoiSinh đấy.
    Xin hỏi nó viết đúng ở đâu hả bạn ? Bạn biết cái gì ? bạn đừng quên khi xuất phát điểm từ cái nôi HoiSinh, ae HS đã giúp đỡ bạn như thế nào để bây h đón nhận 1 kẻ phản bội và đi bóc mẽ lại G cho bọn nó ?
    Cố gắng lên sắp hơn ng rồi đấy, vì tôi mà bạn chơi mu vì tôi mà bạn phản bội lại G HoiSinh mình nhớ ông a BoGiaHPV nói như vậy vs mình. Ảo lòi Minh Anh ạ. Đồ 2 mang

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm's Avatar
    Like
    47
    Được Like 51 lần trong 31 bài
    Trích Được post bởi Vodka_QuyenNang Xem bài viết
    lại ví người ta như con cá à,mà có 2 mang vậy

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Nói Cho nó tỉnh ngộ thôi, ko tỉnh nữa thì cũng hết thuốc chữa rồi.