Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 25 của 25
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

pro DK vào cho xin ý kiến !!!

2 DK ngang poin , tầm 120K

1 con set RX event 5,4 + 13 , w3 evnet + 13 L 5% phan don 5% HPHHTP 7% hồi máu . pen 10%2% 7% hồi HP 2 ring 5%4% gst hồi HP 7% cầm DQN + Chuỳ Vương 13 L 10%2%

1 con DK mac sét Titan +13 kham ngoc 6,7,6 ( 3 món ex ) W3 +15 L 5% loại bỏ Phòng thủ . 1 HLK +15 L + 1 BNK + 13 skill L ( kham ngoc 10% chi mạng , 12% sát thương hoàn hảo , tăng Lực đánh 50 .) + 2 ring shop 15% dam và 10% dam

các Pro vào gia cát dự xem bên nào thắng !!!

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
    bạn xem kĩ cái ring nó có những option tăng cái gì , rồi từ đó đeo vào rồi tháo ra sẽ tìm được cái % ấy nó tăng vào dmg nào , sắp tìm ra rồi đấy , cố lên , 25% sát thương là nó tăng vào dmg gì , 25% sát thương phép thuật thì rõ ràng rồi
    khó quá anh ơi !

Senior Member herotuyen's Avatar
    Like
    106
    Được Like 113 lần trong 81 bài
    Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
    theo ý kiến riêng mình thì DK đầu tiên thắng , theo mình lí do như sau :
    1. bạn xài ring phép thuật 15% , 10% là sai lầm đầu tiên ( mọi ng hay nhầm lẫn ở phần này , ko phải nhìn cái ring % cao thế mà ngon đâu , hãy test kĩ cái 15% ấy xem nó tăng dmg gì trước đã , mình chỉ gợi ý đến đây )
    2. về mặt khảm socket của bạn , cái dmg chí mạng nghe ghê gớm thế thôi , thực chất nó chính là dmg luck ( dmg màu xanh nước biển ấy , lâu lâu 1 lần ko tác dụng lắm , tăng lực đánh + 50 cũng tương tự , dù sao thì có được bao nhiêu hay bấy nhiêu )
    3. ở tầm point này , khi so sánh w3 3 op vip với w3 5% mnl thì w3 5% mnl hơi thiệt thòi , vì lâu lâu dmg mnl ra 1 lần , mà với số point như này thì rất khó kết thúc đối thủ ngay được .
    4. xem lại đồ bên kia , ring 547 , pen 1027 , wing 557 , DQN phá giáp + chùy vương stun 2s + dmg tay cực to thì rõ ràng đã có sự chênh lệch khá cao ngay từ đầu rồi
    còn lại tỉ số như nào phụ thuộc vào trình độ pk của từng người , cơ mà trước tiên là có hack ko đã ...
    1 số ý kiến đóng góp cho bạn ^^!
    có ảo quá ko Mod khi giữa đồ 2 of 45 so với 667
    theo mình được biết 1 số MU khác hệ đồ socket có tỉ lệ thủ các hệ thủ trâu hơn đồ hoàn hảo khá nhiều
    còn theo như các Mod nói về viên sét tăng 12% STHH mà cùi như vậy thì thật sự hơi buồn khi nó là 1 NNT Sét mạnh nhất, giá trị nhất của nhưng MU khác mà về MUHN lại cùi mía đến thế, HLK cũng là 1 cây kiếm +15 phá giáp có thể nói ko kém ĐQN là mấy vậy mà DK 1 thắng đc DK 2 có ảo quá ko
    qua bài này thì thực sự đồ thần kết hợp ra NNT + đi với đồ SK có còn là sự kinh hoàng của những dân chơi nữa k hay chỉ là 1 thứ gì đó bỏ đi trong số đồ Hoàn Hảo

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    Theo như mình đc biết thì ~

Sét hoàn hảo < sét SK < sét thần ~

Senior Member Đái Vào Cầu Chì's Avatar
    Like
    1
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    Cho mình cầm 2 DK này pk mình sẽ chon DK mặc sét SK mình Pk sẽ có sự cách biệt, dự là bác cầm DK mặc đồ SK 120k kia không biết fix điểm theo đồ đạc của mình, mà DK khi vào đấu trường tốt nhất không lên cầm trùy cả 2 người cùng chơi trùy thì choáng lâu lắm như vậy trận đấu sẽ kéo dài

Banned minhtung's Avatar
    Like
    15
    Được Like 59 lần trong 57 bài
    theo mình cầm dk nào minh cung win hehe (chém gio)