Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 26 của 26
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    ChoiDem's Avatar
    Like
    141
    Được Like 94 lần trong 50 bài

Pro CTC Ksy K7 PK vào nhé

SV Đế Vương cũng đã đc 2t 16n rùi
    Có quá nhiều sự kiện trong sv này làm cho đúng với 1 mùa hè sôi động và nóng bỏng
    1)
    Gamer kêu than admin làm ăn kém cỏi khi không chống đc hack
    trả lời hộ admin __ đã update antihack rất nhiều nhưng chính các bạn mới là người phá hoại mu khi không có hack trong tay các bạn
    Đi PK __ khi không có hack các bạn bị người ta đánh cho tím tái người _ khi có hack bạn quay lại và đánh thắng người ta và vỗ ngực mình là Pro
    Chơi gamer để vui để thể hiện sự trình độ + điểm khi đi PK với các DD chứ chơi mà hack rồi đánh thắng người ta như vậy còn ý nghĩa gì nữa . nhưng các bạn vẫn thấy vui vì các bạn giết đc họ và chỉ cần biết họ chết là đc chẳng quan tấm tới cái sĩ diện của bản thân mình
    Nhưng Có nhiều người hack khi gặp phải người khác cũng hack pk bị thua đấy còn là điều nhục nhã hơn nữa khi dùng hack
    các bạn dùng hack pk thắng người ta . khi người ta biết dùng phần mềm thứ 3 để đánh với người ta thì điều tất yếu là ăn miếng trả miếng người ta cũng đầu tư mua 1 bản hack về chơi với bạn thôi
    Như vậy có đúng là các bạn chính là người đang phá hủy đi môi trường trong sạch đẹp mà các bạn đang có không .
    Các bạn không muốn có hack ,muốn có 1 sân chơi lâu dài ổn định không lag . nhưng mỗi khi có 1 sự kiện even là các bạn kêu là thảm thiết chửi bới người ta . vậy ai sẽ là người bỏ tiền ra để duy tri sv ổn định cho các bạn chơi ai sẽ người bỏ tiền ra mua phiên bản mới nhất cho các bạn chơi . và ai sẽ là người trả lương cho họ và nuôi sống họ ?
    2)
    Gần đây nổi lên việc trong game các LM đang bàn tán đó là việc tuyển T/V vào G và trong đó có cả nội gián
    nghe từ nội gián mà rất đáng iu nhé :X
    chẳng hiểu các bạn nghĩ gì từ nội gián nó như nào . nhưng theo thời thế bây giờ trong sv DV và các sv mình xin nói vài lời
    Các bạn coi đây là thế giới ảo là ngôi nhà thứ 2 _ nhận vật đang chơi cái tên đang đặt nó cũng giống 1 phần của bạn đúng không nào
    Vậy tại sao đường đường là 1 nam nhi chân đạp đất đầu đội trời mà các bạn lại phải làm việc đó nhỉ
    nào thì cho acc qua G ĐĐ để thăm dò tình hình này nọ khi có các sự kiện sky _ k7 để xem ĐĐ họ đang tập trung ở đâu để qua pk hoặc mang theo vài con buff đểu theo để buff đểu họ
    tôi thấy hành động đó chẳng đẹp tí nào .
    chơi như vậy các bạn thắng có thấy vui không . hôm nay các bạn ăn đc kun các bạn vỗ ngực chửi người ta gà vì ....... mai người ta ăn đc người ta cũng nói vậy với các bạn
    nhưng thực tế thì tất cả đều là Gà hết
    các bạn chưa thực sự chơi đúng với từ các bạn gọi là Niềm Đam Mê
    ngon nói không với hack . nói No với các trò kia xem . khi các bạn Win sẽ cảm nhận đc thế nào là đam mê thế nào là pk Pro
    3)
    sự kiện CTC nó đòi hỏi 1 chiến thuật
    nhưng qua 3 sv tôi chơi nói thật tôi chưa thấy rõ lắm có từ chiến thuật trong đây lắm
    chỉ cẩn 1 pt hoặc 2 pt ngon ngồi cùng nhau bật hack chạy SP + AGI vào trong thành đánh như điên như dại rồi cả đội làm thịt 4 G hay có thể là 5 G gì đó rồi ngồi vắt chân chữ ngũ vểnh râu ngồi phong ấn để cho các T/V khác ở ngoài đánh nhau với các T/V G kia khi muốn quay trở lại
    Chơi như vậy mà cũng chơi sao
    Thắng như vậy mà cũng thấy tự hào sao
    sự kiện CTC nó là điều vui nhất khi tham gia Mu , nhưng mà gặp các Pro Hack . làm 1 số người không hack thành ra nó quá nhàm chán chẳng có ý nghĩa gì và thú vị gì nữa khi có CTC
    với tôi các SV trước hay sv này G UB_ HS 2 G này có thắng hay thua với tôi chẳng quan tâm . vì tôi thấy các ban chơi không đẹp . còn về phần tôi thì vẫn tham gia CTC cùng G và LM dù biết mình không có hack vào chỉ làm xiếc hoặc là hình nộm cho các bạn đâm chém thôi
    Chúc các bạn đang dùng hack vẫn cứ Pro như ngày nào khi đang chơi game nhé

2. 6 thành viên Like ChoiDem cho bài viết này:

bambo (22-08-2013), CuEmQuy (24-08-2013), EAKAR (25-08-2013), Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm (23-08-2013), ThykSock (23-08-2013), TruongVoKy (23-08-2013)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    trc giờ G tầm 1 tiếng update antihack
    xong kết quả update lỗi dẫn đến nhiều vấn đề # ^^

Senior Member Giàng A Báo's Avatar
    Like
    172
    Được Like 22 lần trong 20 bài