Trang 27 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 17252627
Kết quả 261 tới 262 của 262
    Thành Viên Guild Killers thanhtung123's Avatar
    Like
    338
    Được Like 112 lần trong 96 bài

Các Pro LM là đây !

không biết dùng từ gì để nói vs các Pro nửa
    Tôi thấy chuyện chẳng có cái gì cả mà các bác cứ làm ầm ầm lên !
    các bác nói chửi nội gián tôi đồng ý nhưng đó là cách ko khả thi các bác chửi thế nó out G à hay nó ko cho nội gián vào nửa ? chửi mà để tốt đẹp thì tôi củng chửi lun 1 năm ko thể có 1 mùa đc các bác à phải biết sống chung với lũ thôi đúng ko ? hãy bình tâm lại mà ghe những gì tôi nghĩ tôi không sai !
    khuyên các bác thế thôi ko ai ghe thì tùy củng chả gì là dính đến tôi !
    cũng xem như bò ghe ra đi ô

trong trận chiến K7 các Pro bị ngta cho ăn hành thua cả về 2 mặt !
    thứ 1 : thua về cái đầu lạnh nhất là cái đầu của chủ G !
    thứ 2 thua tính cách và độ kiểm chế !
    thứ nhất các Pro thua về đâu lạnh là ko kiềm chế không thể khống chế đc lực lượng của mình ( nội gián nầy nọ ko có gì là ko thể .đi Sky còn có buff trong thành mà ) !
    thứ 2 cái cách nc của 1 người lớn 1 người trưởng thành các bạn hãy nghĩ tôi nói vu vơ đi nhưng là 1 thằng đàn ông hỡ cái đụng chuyện là nhảy ông ổng lên y như nước sôi đổ lên người như thế các bạn lãnh đạo ai các bạn nói đc ai ?
    chưa kể đến việc người ngoài lấy cái cớ đó mà chỉ cần 1 que diêm củi dồn trong 10 năm chỉ 1 que diêm thôi là tàn rụi !

tôi thì người ít học các bác cứ chém thoải mái ko cần ngại ngùng gì đúng không mà cugnr chẳng có gì mà ngại thế giới ảo mà xõa hết mình là đc nhưng ngta sẽ nhìn cái mình làm mà ngta đánh giá !

P/s còn các bác nào nói mún ỉa lên bàn thờ nhờ tôi thì cứ thoải mái đến alo tôi tiếp hết ! không thích chiến nhưng đừng bao giờ đụng đến ông bà tôi ! Nếu các bạn là người chứ đâu phải gà vịt đâu mà ko biết nghĩ đúng không ? Nếu các bác nghĩ tự dưng có 1 thằng nào đó khi không đòi ỉa lên bàn thờ nhà các bác thì các bác sao ?

2. 5 thành viên Like thanhtung123 cho bài viết này:

Crywolf (22-08-2013), kyobaothu (21-08-2013), luchodai (22-08-2013), mylitari1 (22-08-2013), ThykSock (22-08-2013)

Thành Viên Guild Killers thanhtung123's Avatar
    Like
    338
    Được Like 112 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi Extracting Xem bài viết
    Vãi cả Pro LM

26 page
    không e yêu định CL rồi mà lại 1 số thành phần lại khơi lại nên móc lên đó Ánh Dương đâu nhỉ ?

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    close làm rì cho nó lên tận mây xanh luôn đi ^^