Trang 1 của 27 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 262
    Thành Viên Guild Killers thanhtung123's Avatar
    Like
    338
    Được Like 112 lần trong 96 bài

Các Pro LM là đây !

không biết dùng từ gì để nói vs các Pro nửa
    Tôi thấy chuyện chẳng có cái gì cả mà các bác cứ làm ầm ầm lên !
    các bác nói chửi nội gián tôi đồng ý nhưng đó là cách ko khả thi các bác chửi thế nó out G à hay nó ko cho nội gián vào nửa ? chửi mà để tốt đẹp thì tôi củng chửi lun 1 năm ko thể có 1 mùa đc các bác à phải biết sống chung với lũ thôi đúng ko ? hãy bình tâm lại mà ghe những gì tôi nghĩ tôi không sai !
    khuyên các bác thế thôi ko ai ghe thì tùy củng chả gì là dính đến tôi !
    cũng xem như bò ghe ra đi ô

trong trận chiến K7 các Pro bị ngta cho ăn hành thua cả về 2 mặt !
    thứ 1 : thua về cái đầu lạnh nhất là cái đầu của chủ G !
    thứ 2 thua tính cách và độ kiểm chế !
    thứ nhất các Pro thua về đâu lạnh là ko kiềm chế không thể khống chế đc lực lượng của mình ( nội gián nầy nọ ko có gì là ko thể .đi Sky còn có buff trong thành mà ) !
    thứ 2 cái cách nc của 1 người lớn 1 người trưởng thành các bạn hãy nghĩ tôi nói vu vơ đi nhưng là 1 thằng đàn ông hỡ cái đụng chuyện là nhảy ông ổng lên y như nước sôi đổ lên người như thế các bạn lãnh đạo ai các bạn nói đc ai ?
    chưa kể đến việc người ngoài lấy cái cớ đó mà chỉ cần 1 que diêm củi dồn trong 10 năm chỉ 1 que diêm thôi là tàn rụi !

tôi thì người ít học các bác cứ chém thoải mái ko cần ngại ngùng gì đúng không mà cugnr chẳng có gì mà ngại thế giới ảo mà xõa hết mình là đc nhưng ngta sẽ nhìn cái mình làm mà ngta đánh giá !

P/s còn các bác nào nói mún ỉa lên bàn thờ nhờ tôi thì cứ thoải mái đến alo tôi tiếp hết ! không thích chiến nhưng đừng bao giờ đụng đến ông bà tôi ! Nếu các bạn là người chứ đâu phải gà vịt đâu mà ko biết nghĩ đúng không ? Nếu các bác nghĩ tự dưng có 1 thằng nào đó khi không đòi ỉa lên bàn thờ nhà các bác thì các bác sao ?

2. 5 thành viên Like thanhtung123 cho bài viết này:

Crywolf (22-08-2013), kyobaothu (21-08-2013), luchodai (22-08-2013), mylitari1 (22-08-2013), ThykSock (22-08-2013)

Thành Viên Guild Killers phamleehp's Avatar
    Like
    36
    Được Like 37 lần trong 14 bài
    vâng . và đây là nội gián . dù đây k phải cách làm của quân tử nhưng cũng chả phải tiểu nhân . đây cũng là 1 mưu đồ đầy toan tính . up cho bạn 1 nội gián thực thụ

Like
    338
    thì tôi đâu có thanh minh tôi là ai và tôi ko là ai đúng ko nội gián hay ko cần bạn phải nhận xét nhưng tuỳ mỗi người nghĩ đây là thế giới ảo mà ai muốn nói gì chả đc tôi sống sao A/e tôi biết tôi biết
    đứng thẳng lưng mà đi ko cần phải cúi trước ai !

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    Trích Được post bởi thanhtung123 Xem bài viết
    không biết dùng từ gì để nói vs các Pro nửa
    Tôi thấy chuyện chẳng có cái gì cả mà các bác cứ làm ầm ầm lên !
    các bác nói chửi nội gián tôi đồng ý nhưng đó là cách ko khả thi các bác chửi thế nó out G à hay nó ko cho nội gián vào nửa ? chửi mà để tốt đẹp thì tôi củng chửi lun 1 năm ko thể có 1 mùa đc các bác à phải biết sống chung với lũ thôi đúng ko ? hãy bình tâm lại mà ghe những gì tôi nghĩ tôi không sai !
    khuyên các bác thế thôi ko ai ghe thì tùy củng chả gì là dính đến tôi !
    cũng xem như bò ghe ra đi ô

trong trận chiến K7 các Pro bị ngta cho ăn hành thua cả về 2 mặt !
    thứ 1 : thua về cái đầu lạnh nhất là cái đầu của chủ G !
    thứ 2 thua tính cách và độ kiểm chế !
    thứ nhất các Pro thua về đâu lạnh là ko kiềm chế không thể khống chế đc lực lượng của mình ( nội gián nầy nọ ko có gì là ko thể .đi Sky còn có buff trong thành mà ) !
    thứ 2 cái cách nc của 1 người lớn 1 người trưởng thành các bạn hãy nghĩ tôi nói vu vơ đi nhưng là 1 thằng đàn ông hỡ cái đụng chuyện là nhảy ông ổng lên y như nước sôi đổ lên người như thế các bạn lãnh đạo ai các bạn nói đc ai ?
    chưa kể đến việc người ngoài lấy cái cớ đó mà chỉ cần 1 que diêm củi dồn trong 10 năm chỉ 1 que diêm thôi là tàn rụi !

tôi thì người ít học các bác cứ chém thoải mái ko cần ngại ngùng gì đúng không mà cugnr chẳng có gì mà ngại thế giới ảo mà xõa hết mình là đc nhưng ngta sẽ nhìn cái mình làm mà ngta đánh giá !

P/s còn các bác nào nói mún ỉa lên bàn thờ nhờ tôi thì cứ thoải mái đến alo tôi tiếp hết ! không thích chiến nhưng đừng bao giờ đụng đến ông bà tôi ! Nếu các bạn là người chứ đâu phải gà vịt đâu mà ko biết nghĩ đúng không ? Nếu các bác nghĩ tự dưng có 1 thằng nào đó khi không đòi ỉa lên bàn thờ nhà các bác thì các bác sao ?
    Bạn mới chỉ là 1 thành viên mới gia nhập liên mình , còn nhiều chuyện bạn chưa hiểu được

Mà nếu ko biết tốt nhất bạn đừng nên tham gia vào bạn nhé !

Còn riêng với các chủ G , nếu về sự đoàn kết và nhiệt tình , mình khẳng định với bạn luôn trong Sv này ko ai bằng

Thế nhé

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    hơi phũ tý's Avatar
    Like
    83
    Được Like 63 lần trong 47 bài
    1 số cao thủ chém gió đéo biết ngượng mồm

Like
    338
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Bạn mới chỉ là 1 thành viên mới gia nhập liên mình , còn nhiều chuyện bạn chưa hiểu được

Mà nếu ko biết tốt nhất bạn đừng nên tham gia vào bạn nhé !

Còn riêng với các chủ G , nếu về sự đoàn kết và nhiệt tình , mình khẳng định với bạn luôn trong Sv này ko ai bằng

Thế nhé
    cái đó là do độ thâm hiểu thôi mà bác yên tâm nếu nói như thế thì các bác cứ làm gì các bác thích tôi đâu cso khúc khích vấn đề gì ai nào đoàn kết ? tôi nghĩ cũng đoàn kết mà còn tính cá nhân hoá trong vấn đề nầy còn chuyện tham gia hay ko ko do bạn quyết định đc vs lại tôi chơi là đề giết time vào chém bão vs A/e thôi còn các bạn thích làm gì mặc xác các bạn chứ nhưng nhiều lúc nó khổ thế đây mún giúp mà lại nghĩ mình nây nọ

Like
    338
    Trích Được post bởi hơi phũ tý Xem bài viết
    1 số cao thủ chém gió đéo biết ngượng mồm
    bạn nghĩ tôi chém gió à tôi nói thế thôi phong lông thôi mà trúng ai người đó tự biết

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    k phải ai cũng đặt AE lên hàng đầu
    mà tất nhiên lúc nào cũng phải tốt cho bản thân xong mới đền ae xung quanh
    có ai muốn thiệt minh lợi nta đâu
    ai chả muốn lợi về mình còn ng # mặc xác nta ^^
    AE sống với nhau k phải về lợi lộc tiền bạc
    quan trong cái tình cảm ae nó dành cho nhau là ntn.
    nếu mà chuyện ae dính đến mấy cái lằng nhằng chác chắn k bền dc
    cứ vô tư mà sống k thẹn với lòng mình
    a làm lwoij dụng ng # để mạng lại cái tốt cho mình thế là BCS rồi

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    TranQuangThai's Avatar
    Like
    6
    Được Like 26 lần trong 25 bài
    Ban viet cai Topic nay ra minh da thay ban la ng Ngu That Su roi. Neu ban con chut suy nghi thi dung co cmt them vao lam gi nua. ThaiMeo91

Like
    338
    Trích Được post bởi TranQuangThai Xem bài viết
    Ban viet cai Topic nay ra minh da thay ban la ng Ngu That Su roi. Neu ban con chut suy nghi thi dung co cmt them vao lam gi nua. ThaiMeo91
    bạn lấy gì để đánh giá 1 người ngu hay khôn ?
    còn bạn suy ghĩ đc đến đâu mà nghĩ mình có tư cách nhận xét hay phê phán người khác ?
    suy nghĩ bạn đang ghĩ cái gì ? @@ bạn đưa ra cái lý do khiến mình ko cmt lại đc thì hãy nói nầy nọ bạn chưa đủ trình + tuổi để nhận xét ai đâu

Trang 1 của 27 12311 ... CuốiCuối