Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 82
    LĐTC Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    nhocvn8x's Avatar
    Địa điểm
    Zai Hải Phòng chính gốc!
    Like
    339
    Được Like 290 lần trong 141 bài

Exclamation Về Việc Hack Thả Blog Không Đúng Theo Nội Quy !!!

Qua sự việc thả Blog nick zzMrKhoazz vừa rồi, quá thất vọng về tác phong làm việc này.

Rất nhiều người trong G trong LM cũng bị blog về việc hack nhưng có được thả không ? BQT lại bên trọng bên khinh làm ăn vớ vẩn.

Từ nay về sau trong Liên Minh mình, có ai bị tố cáo hack - bị Blog Ae sẽ lên diễn đàn xin và giao nộp bản hack. Nếu BQT không đồng ý thì AE chấp nhận nghỉ MU này, chứ chơi bời kiểu này chỉ mất thời gian - nghỉ sớm cho yên chuyện .

Tập thể AE G AeHaNoi - WL - RoylPT - HS ký tên đóng dấu.
    Last edited by nhocvn8x; 07-08-2013 at 07:48 PM.

2. 5 thành viên Like nhocvn8x cho bài viết này:

dung_hp (07-08-2013), Fren (07-08-2013), Khongquantam (07-08-2013), Lê Quang (07-08-2013), NoSayBeen (07-08-2013)

Senior Member ThjenMenh's Avatar
    Like
    96
    Được Like 208 lần trong 155 bài
    Trích Được post bởi nhocvn8x Xem bài viết
    đúng ý tưởng BQT luôn
    lập trong box BH tránh CM ko hợp nội quy đây mờ thông minh lắm. cũng tránh 1 số con cờ hó lập nick clone vào sủa bậy
    1 LIKE
    񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔 񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔———Love Paradise———񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔 񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CristianoRonaldo's Avatar
    Like
    196
    Được Like 163 lần trong 135 bài
    Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
    lần 1 bạn chưa đọc kĩ bạn post topic này sai nội dung , sau đó bạn vào đọc và sửa lại >>> vẫn sai nội dung , 2 lần sai nội dung thế này đã thể hiện bạn như thế nào rồi , bạn đọc kĩ comment của mình nhé , MrKhoa đã nộp cái clip hướng dẫn hack và cách scan hack = C.E để chúng tôi fix , còn việc bỏ ra 150k hay 200k mua bản hack để nộp thì ko phải là vấn đề , bạn hiểu không ? , hiện tại MrKhoa đã nộp clip hướng dẫn hack speed + đánh trong thành = C.E , nếu bạn có thủ thuật hack nào khác = C.E thì hãy nộp cho chúng tôi , chúng tôi sẵn sàng thưởng cho những trường hợp như thế , tks bạn nhé !
    thứ 2 là cảnh cáo bạn lần 1 về kiểu tuyên truyền rủ rê người khác về những hành động như thế , mong bạn bình tĩnh và suy nghĩ kĩ lại nhé !
    Vãi cả cảnh cáo! bạn làm như bạn là bố người ta ý mà đòi cảnh cáo!

5. Các thành viên đã Like CristianoRonaldo cho bài viết này:

Lê Quang (07-08-2013)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    hơi phũ tý's Avatar
    Like
    83
    Được Like 63 lần trong 47 bài
    lần 1 bạn chưa đọc kĩ bạn post topic này sai nội dung , sau đó bạn vào đọc và sửa lại >>> vẫn sai nội dung , 2 lần sai nội dung thế này đã thể hiện bạn như thế nào rồi , bạn đọc kĩ comment của mình nhé , MrKhoa đã nộp cái clip hướng dẫn hack và cách scan hack = C.E để chúng tôi fix , còn việc bỏ ra 150k hay 200k mua bản hack để nộp thì ko phải là vấn đề , bạn hiểu không ? , hiện tại MrKhoa đã nộp clip hướng dẫn hack speed + đánh trong thành = C.E , nếu bạn có thủ thuật hack nào khác = C.E thì hãy nộp cho chúng tôi , chúng tôi sẵn sàng thưởng cho những trường hợp như thế , tks bạn nhé !
    thứ 2 là cảnh cáo bạn lần 1 về kiểu tuyên truyền rủ rê người khác về những hành động như thế , mong bạn bình tĩnh và suy nghĩ kĩ lại nhé !
    bán hack kiếm hơn cái thưởng của các đại ka rồi đấy dù có fix thì chúng tôi cũng fix.

LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8
    Like
    151
    Được Like 284 lần trong 162 bài
    Trích Được post bởi ThjenMenh Xem bài viết
    lập trong box BH tránh CM ko hợp nội quy đây mờ thông minh lắm. cũng tránh 1 số con cờ hó lập nick clone vào sủa bậy
    1 LIKE
    Là thành viên của Killers mình xin nhắc lại ko spam hoặc cm ở những topic như vậy Ok nhé Trường

8. Các thành viên đã Like VanDamMeQ8 cho bài viết này:

ThykSock (07-08-2013)

Senior Member
    Like
    201
    Được Like 236 lần trong 92 bài
    Trích Được post bởi hơi phũ tý Xem bài viết
    bán hack kiếm hơn cái thưởng của các đại ka rồi đấy dù có fix thì chúng tôi cũng fix.
    vì những suy nghĩ kém ý thức như thế này mà trước h mu vẫn có hack , và vì những suy nghĩ như thế này thì bạn chả có lí do gì để kiện người ta khi ngta nộp cách hack rồi được thưởng cả ! , vậy nên tôi nghĩ vấn đề này kết thúc ở đây được rồi đấy , như đã nói ở topic trước , nếu bất cứ ai còn lập thêm topic về vấn đề này , tôi sẽ xem như là spam topic về cùng 1 vấn đề và ban nick , đây là cảnh cáo cuối cùng nhé , dừng ở đây !

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    hơi phũ tý's Avatar
    Like
    83
    Trích Được post bởi nhocvn8x Xem bài viết
    Qua sự việc thả Blog nick zzMrKhoazz vừa rồi, quá thất vọng về tác phong làm việc này.

Rất nhiều người trong G trong LM cũng bị blog về việc hack nhưng có được thả không ? BQT lại bên trọng bên khinh làm ăn vớ vẩn.

Từ nay về sau trong Liên Minh mình, có ai bị tố cáo hack - bị Blog Ae sẽ lên diễn đàn xin và giao nộp bản hack. Nếu BQT không đồng ý thì AE chấp nhận nghỉ MU này, chứ chơi bời kiểu này chỉ mất thời gian - nghỉ sớm cho yên chuyện .

Tập thể AE G AeHaNoi - WL - RoylPT - HS ký tên đóng dấu.
    mai thiết kế bản hack xong hack rồi bị block tao vs mày cùng làm cía clip chắc là được tha đấy

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    hơi phũ tý's Avatar
    Like
    83
    vì những suy nghĩ kém ý thức như thế này mà trước h mu vẫn có hack , và vì những suy nghĩ như thế này thì bạn chả có lí do gì để kiện người ta khi ngta nộp cách hack rồi được thưởng cả ! , vậy nên tôi nghĩ vấn đề này kết thúc ở đây được rồi đấy , như đã nói ở topic trước , nếu bất cứ ai còn lập thêm topic về vấn đề này , tôi sẽ xem như là spam topic về cùng 1 vấn đề và ban nick , đây là cảnh cáo cuối cùng nhé , dừng ở đây !
    ờ thì tôi thấy ngta sài được chả sao t cũng sài

LĐTC Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    nhocvn8x's Avatar
    Địa điểm
    Zai Hải Phòng chính gốc!
    Like
    339
    Được Like 290 lần trong 141 bài
    Thứ 1 bọn t cũng sẽ có video hướng dẫn cụ thể để hack được.
    Thứ 2 câu nào rủ rê, nói linh tinh - đây là ý kiến thống nhất của anh em

Junior Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi VanDamMeQ8 Xem bài viết
    đây là câu trả lời dành cho các bạn :
    vào ngày 4-8 , tức ngày nhân vật MrKhoa bị block , ngay sau đó , chủ acc này đã chủ động pm yh BQT để tường trình , giao nộp bản hack + kèm theo 1 clip hướng dẫn thủ thuật hack mu = Cheat Engine , xét thấy chủ acc đã biết lỗi , lấy công chuộc tội = cách nộp bản hack và clip hướng dẫn để BQT fix hack , BQT đã quyết định tiến hành giảm án cho nhân vật MrKhoa còn 3 ngày vì có công trong việc fix hack.

đã có lí do rõ ràng cho các bạn nhé , vấn đề này dừng tại đây , hi vọng sẽ ko có thêm bất cứ 1 topic nào về vấn đề này nữa , nếu có 1 bạn nào cố tình lập thêm thì tôi sẽ xem như là spam topic cùng 1 vấn đề và ban nick cảnh cáo.
    1 lần nữa nhắc lại , chúng tôi đề cao tinh thần tự giác nộp hack của các bạn , hãy cùng nhau chung tay tạo nên 1 môi trường sạch , đẹp và nói không với hack !
    Lại Còn Phải hướng dẫn...giờ ông hách 1 bản đưa 1 bản hướng dẫn bản khác thì ra trại vẫn tiếp tục..ngựa quen đường cũ mà...tránh sao được..
    Hay là cố tình hách ..1người hách 1 người quay..đưa video lên cho nổi tiếng
    Kiểu hách này hách xong lại còn bày đặt xin xỏ..xong lại còn lấy công chuộc tội...
    hách rồi xin làm gì ...hết hạn đi trại là ra lsao phải xin...sợ mất top thì hách làm gì..

Kiểu này có vẻ 1 mũi tên chúng 2 đích ấy nhỉ....
    Hay cho câu môi trường trong sạch đẹp ..nói không với hách...như kiểu nói không với ma tuý ấy nhở...
    Nghiện còn ngại...thằng nghiện thử hỏi được mấy ai có thể cai được...
    lại còn môi trường trong sạch đẹp...Ơ thử hỏi thế từ trước đến lúc thời gian bị bắt này...
    mấy ông toàn sống trong môi trường không xanh chẳng đẹp ak...

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    usakaka's Avatar
    Like
    4
    Được Like 18 lần trong 18 bài
    mu hack cả đc = cheat engien cái anti hack mua về mà cũng chả đỡ đc cái phần mêm miễn phí trên mạng