Trang 2 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 160
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    HYUN's Avatar
    Like
    44
    Được Like 19 lần trong 10 bài

Cháy nhà mới ..... mặt chuột

Như ae đã biết sau vụ um oam về Hack mấy ngày trên mới cho chúng ta biết MU này hack vẫn rất bá đạo.

Ko có vụ như thế này thử hỏi hack tùm lum ít ngưòi biết có bất công cho ae ko hack ko

Nói thật càm ơn thyshock có bạn vạch thì nói chung là bây giờ tất cả các gamer thủ đều biết MU-hanoi của chúng ta còn rất rất nhiều HACK . Mong BQT suy nghĩ qua tình trạng hiện nay nhé .........

AE LMHT đừng CM linh tinh nhé ko DD hiểu lầm tớ mất ae ạ

Bài này chỉ tiếp ae tiếp thu thôi . CÒn nếu .......... thì tự hiểu
    THANK ........
    Last edited by HYUN; 06-08-2013 at 03:33 AM.

2. 9 thành viên Like HYUN cho bài viết này:

1loinoi (05-08-2013), 6470210 (06-08-2013), dkn193 (05-08-2013), lxcard (05-08-2013), mrt.ladykillah (05-08-2013), nonstophb (06-08-2013), ThykSock (06-08-2013), TruongVoKy (05-08-2013), vietmaxx (05-08-2013)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    chuẩn đấy
    minh chơi MU hơn 2 năm nói thật đéo biết đến hack ntn
    chỉ có thời đầu năm 2003 2004 chơi MU đầu tiên có dung spead thôi
    còn từ lúc chơi MUHN chưa bgio hack

Senior Member 1loinoi's Avatar
    Like
    143
    Được Like 231 lần trong 194 bài
    - các bạn ai cũng muốn Bá Đạo cơ lúc các bạn HACK ko bị quay Clip => các bạn gân cổ chửi rửa ng khác là gà là cùi bắp là con chó ghẻ V...v
    - Các bạn muốn có đồ ngon cơ => các Bạn Hack để săn Boss săn KunDun cơ để Bá Đạo cơ
    - Các bạn thì hay quá rồi các bạn Hack => uh các bạn Vip các bạn có Top các bạn đéo nghĩ đi những Member ko Hack như các bạn bị bao nhiêu thiệt thòi
    - Bị quay clip thì các bạn bỏ MU => uh đi thì đi đi => mệt ng => ko có các bạn tôi vẫn chơi vẫn chém jo cùng a e
    + vắng cô thì chợ vẫn đông - cô đi lấy chồng kệ con mẹ nhà cô
    + Riêng trong mắt tôi : Những Thằng Hack ko hơn 1 con chó ( Thật lòng đấy )
    + còn nói thật nhé Block 7 ngày là quá nhẹ các bạn Hack từ bao lâu rồi đéo ai biết => các bạn hack KS + RS lên như gió ở SV 2 3 4 => những ng ko Hack vật vã trian SV PK tốn ko biết bao nhiêu Gấu + Skeleten mà đéo = lần RS các bạn
    - Các bạn cứ nghĩ đi lập nhiều TP làm cái đéo j thằng Đàn Ông đi thì đi mẹ đi nói nhiều thành Đàn Bà

5. 7 thành viên Like 1loinoi cho bài viết này:

Bật Lơ (05-08-2013), IMiss WL (05-08-2013), lxcard (05-08-2013), MisTeen9x (06-08-2013), mrt.ladykillah (05-08-2013), nonstophb (06-08-2013), piza (06-08-2013)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    lxcard's Avatar
    Like
    176
    Được Like 22 lần trong 22 bài
    LiKe thôi
    Trích Được post bởi 1loinoi Xem bài viết
    - các bạn ai cũng muốn Bá Đạo cơ lúc các bạn HACK ko bị quay Clip => các bạn gân cổ chửi rửa ng khác là gà là cùi bắp là con chó ghẻ V...v
    - Các bạn muốn có đồ ngon cơ => các Bạn Hack để săn Boss săn KunDun cơ để Bá Đạo cơ
    - Các bạn thì hay quá rồi các bạn Hack => uh các bạn Vip các bạn có Top các bạn đéo nghĩ đi những Member ko Hack như các bạn bị bao nhiêu thiệt thòi
    - Bị quay clip thì các bạn bỏ MU => uh đi thì đi đi => mệt ng => ko có các bạn tôi vẫn chơi vẫn chém jo cùng a e
    + vắng cô thì chợ vẫn đông - cô đi lấy chồng kệ con mẹ nhà cô
    + Riêng trong mắt tôi : Những Thằng Hack ko hơn 1 con chó ( Thật lòng đấy )
    + còn nói thật nhé Block 7 ngày là quá nhẹ các bạn Hack từ bao lâu rồi đéo ai biết => các bạn hack KS + RS lên như gió ở SV 2 3 4 => những ng ko Hack vật vã trian SV PK tốn ko biết bao nhiêu Gấu + Skeleten mà đéo = lần RS các bạn
    - Các bạn cứ nghĩ đi lập nhiều TP làm cái đéo j thằng Đàn Ông đi thì đi mẹ đi nói nhiều thành Đàn Bà

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Mari0Gotze Xem bài viết
    Noi chung 1 điều Nhiều người nghĩ mình là bá đạo. Nhưng khi bị phát hiện Hack thì. Lại thế này thế kia. Nghỉ gamer vv..
    Kêu oan.Nét 1 Câu Thằng nào hack thì chứng tỏ 1 điều Là thằng ngu. Nhưng muốn hơn người Nên phải Hack.
    uppppppppp cho câu nói chuẩn này

LĐTC Guild Killers B o s s's Avatar
    Like
    4
    Được Like 14 lần trong 13 bài
    máy bạn nói hay wa thế G của mấy bạn có hack ko bạn nào nói ko hack vao day nhe

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    minh đoán 70% các cao thủ có phần mềm hỗ trợ ^^
    trong tôp all chác cũng đến 5 chục mang dùng phần mêm
    đoán vậy ^^

Like
    4
    chủ topic la cậu sáng phải ko vậy

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    HYUN's Avatar
    Like
    44
    Tôi nói thật nhé tôi thì nghỉ MU từ lâu rồi ... AE trong G ai cũng biết thôi

Lâu lâu vào diễn đàn thấy các bạn nói UP VIDEO hack cũng có tội . Tôi thấy phi lý quá ,<nói thật nhé> ai cũng như các bạn bị UPVIDEO xong BLOKK lại như bạn MrKhoa lại lên diễn đàn um oam tớ nói thật nhé bạn thì lớn tuôi hơn tớ . Nhưng mà tớ nói thật bạn lớn tuổi mà bạn lên diễn đàn nói như vậy và cả AE Killer

Đầu tiên các bạn chơi MU -hanoi.net lâu a cũng biết Nhưng tớ nói thật trong trái tim nhé Tớ chỉ là ở ngoài thôi ko theo G nào cả vì tớ dettele lâu rôi bạn như thế là ko được bạn ạ .

Bạn nghĩ thế nào tùy bạn nhé < tớ chỉ là 1 thằng trẻ trâu 24 tuổi thôi >>

Còn đâu tùy bạn nghĩ nhé

Tôi thử hỏi bây giờ BQT để làm gì : Từ trước đến nay sv Thái Dương hack um oam BQT nói như thế nào

Tớ nói thật nhé chơi mà hack thì<nghỉ con mẹ nó đi > câu này MOD nào vào đừng close nhé TOPIC này tớ muốn nói ntn thì ae thừa hiểu
    Last edited by HYUN; 05-08-2013 at 10:15 PM.

Like
    4
    thế cậu cho mình hỏi cậu có fai cậu sáng ko

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    HYUN's Avatar
    Like
    44
    Trích Được post bởi B o s s Xem bài viết
    thế cậu cho mình hỏi cậu có fai cậu sáng ko
    Tớ nói thật nhé từ lúc tớ dettele tớ chỉ chơi hộ ae vài 3 lần 1 ngày thôi nhé //

Còn đâu đừng nói thế mang tiếng thằng CâuSANGno1 nhé tớ lấy đúng nick chuẩn đấy ..

AE đừng nghĩ linh tinh nhé

Tớ nói thật có sao nói vậy