Trang 7 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 tới 70 của 113
    Thành Viên Guild Killers phamleehp's Avatar
    Like
    36
    Được Like 37 lần trong 14 bài

Thân gửi đến LĐ G Killer và toàn thể ACE !

thấy mọi người up lên 4rum những tâm tư và suy nghĩ của bản thân mình e cũng muốn có vài lời mong ACE cho ý kiến và kính mong thành viên 2 LM ĐĐ k vào cmt đả kích nhau và có cmt hãy cmt với nick chính đừng dùng nick Clone làm gì .

1 . Đầu tiên e xin có vài lời với AE lãnh đạo G Killer và toàn thể AE trong G :
    E tên nv ChipBom chả tên tuổi gì thật những người lang bạt chưa có bến đỗ nào cũng mong vào được cái G để thể hiện bản thân mình . thấy ngọn cờ Killer giơ cao dám ĐĐ với LMHT e rất hào hứng tham gia và được các a chấp nhận e rất cảm kích . cảm ơn các a đã cho e được 1 bến đỗ yên bình .
    Xin lỗi các a vì e thường xuyên cắm chuột k hiểu biết về mọi thành viên trong G nên có những xưng hô ngang hàng k đúng mực với các a mong các a bỏ qua cho e .

2 . Qua việc vừa xảy ra kính mong a MrKhoa và ThySock vào gặp mặt và có vài lời nói :
    _Gửi ThySock : bạn à mình k biết bạn là ai nhưng mà bạn có dám khẳng định là mình k có hack khi pk G k ? Nếu bạn k hack thật thì mình xin phép được thay mặt toàn thể G xin lỗi bạn với lời xin lỗi chân thành nhất . Nếu bạn có hack mà k ăn được MrKhoa mong rằng bạn sẽ vào và có lời xin lỗi đến a ấy để cho lương tâm bạn được nhẹ nhàng hơn .
    _Gửi MrKhoa : a à a hack là sai rồi có trách thì trách người quay và tung clip chứ đừng trách móc gì đến BQT Mu và đội SBH cả

_Gửi toàn ban Lãnh Đạo G Killer : các a giơ ngọn cờ Killer làm gì để rồi làm như ngày hôm nay ? Các a có biết là các a làm như vậy sẽ ảnh hưởng ntn với toàn thể ace trong G còn lại k ? các a đang gây khó dễ cho mọi người đấy . cái tôi của các a quá lớn ư ? chả phải đâu bởi nếu như ban lãnh đạo G WL có quay và up clip đó lên thì các a hãy nói về cái tôi lớn của các a nhé còn đây là 1 người suy nghĩ nông cạn làm việc theo cảm tính mà đã làm lay động các a thế à ? nếu thật sự như vậy thì quả thật các a cũng suy nghĩ nông cạn và làm việc theo cảm tính quá đấy . các a nói là k coi ĐĐ là kẻ thù vì 1 người nv thì các a đã có lỗi với ban lãnh đạo G WL mà các a luôn coi là bạn qua nhiều thế hệ QN TD . các a có lỗi với ace trong G vì đã bỏ lại mọi người . các a có xứng đáng để mọi người tôn trọng k thì e k biết nhưng với e thì các a k xứng đáng được e tôn trọng với e các a đừng bao h nói là phất cao ngọn cờ Killer nữa các a k đáng để nói nv đâu mà người đáng nói nv là ban lãnh đạo của G BOSS bây giờ . các a nói là vì 1 tập thể G mà h các a chỉ nghĩ về bản thân các a k nghĩ đến mọi ng thế việc làm đó của các a là đúng hay là sai ? nếu là đúng thì phương châm sống của G là đúng hay là sai ?

_E mỏi tay lắm rồi k thể viết tiếp được nữa . 1 lời cuối e mong các a hãy làm đúng với lương tâm của mình và sống vì ACE thành viên của Killer vì 1 tập thể mà hãy quay về với ACE ở ĐV này
    _Mong các thành viên và ban lãnh đạo G WL vào cho vài lời để cho ban lãnh đạo G Killer quay lại làm 1 thế lực ĐĐ truyền kỳ với nhau chứ k có người PK k có ĐĐ mạnh thì xin lỗi các a chứ có khủng cũng chả mang lại ý nghĩa gì cả .

Cảm ơn những ai bỏ chút thời gian để đọc hết bài này của e . mong mọi người "Up" cho bay cao bay xa và bay đến với ban lãnh đạo G Killer và ban lãnh đạo G WL !

2. 19 thành viên Like phamleehp cho bài viết này:

™–Sói–™ (06-08-2013), eventmod♥ Libra ♥ (05-08-2013), batcandoi2922 (05-08-2013), Crywolf (06-08-2013), depzaichua (05-08-2013), HaiPhuong (05-08-2013), herotuyen (05-08-2013), hung733 (05-08-2013), hutchich01 (05-08-2013), Killer.FC (05-08-2013), kyobaothu (05-08-2013), lalalavs (05-08-2013), Lê Quang (05-08-2013), R u b y (05-08-2013), senshine (05-08-2013), Trần Dũng (05-08-2013), yuyuchan (05-08-2013), zajzajonljne2 (05-08-2013)

LĐTC Guild Killers B o s s's Avatar
    Like
    4
    Được Like 14 lần trong 13 bài
    TLQD bank cái thằng phá hoại giùm cái..........nó cứ kick thich ae thế này mà ko xích nó lại đc ak

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi Tư Lệnh Quân Đoàn Xem bài viết
    Thế giới game là 1 thế giới ảo, qua bài viết này mình cảm nhận được nhiều hơn cái tình cảm thật ở thế giới ảo này. Hi vọng Quang và Khoa đừng để a e phải thất vọng nhé
    Cũng Do mình sống với anh e thế nào thôi

Nhưng nhiều tình cảm thế này sao nghỉ đc

Thanks TLQD

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    coolb0y264's Avatar
    Like
    102
    Được Like 62 lần trong 49 bài
    mình chơi nick CrRonaldo cùng dũng vẩu đây cũng là sv đầu tiên chơi mu hà nội thấy mu này rất hay và ae rất tâm huyết nhiệt tình cũng đã tham gia nhiều cuộc pk nhưng nói thật đã là biết quá rõ nhau thì thôi lần sau tự ý thức đc mình đi là đừng có hack không hay ho gì cả đâu bởi vì khi nào các bạn hiểu cảm giác mình không có hack tăng max 800k vit 1 s chết thì cảm giác phế vật như nào . Mình cũng hiểu cái cảm giác của mrkhoa khi thấy người ta hack pk mình h mình bật hack pk lại để côgn bằng thì bị blog . tất cả chỉ là do 1 vài cá nhân thôi đến với game là để vui vẻ nên mọi người tự ý thức nếu có hack thì nhắc nhở bảo nhau để có 1 cuộc pk đẹp trong sạch bằng những thực lực của mình bằng trí thông minh của mình . Mình cũng đc nghe nhiều về killer và cũng muốn đc tiếp tục pk săn bắn và có đối địch như các bạn đừng vì những hiểu nhầm nhỏ mà làm mất đi cuộc vui đam mê của mình

Like
    4
    bạn hỏi lại imiss di cậu nhé.........tôi 766k máu vừa chỉ vào tên đã chết đây nhe

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    need1love's Avatar
    Like
    182
    Được Like 121 lần trong 103 bài
    Trích Được post bởi B o s s Xem bài viết
    TLQD bank cái thằng phá hoại giùm cái..........nó cứ kick thich ae thế này mà ko xích nó lại đc ak
    thành phần đv thế có thể dùng acc chủ G sửa hoặc xóa bài ở box bang hội đc mà bạn ơi

Like
    4
    nói chung ai sao chúng tôi vậy bạn nhé.

Like
    4
    mình đang nói tahng giaosumu bạn ơi...........mình killer nhung bibank nick ban nhe

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    coolb0y264's Avatar
    Like
    102
    Được Like 62 lần trong 49 bài
    haizz ý mình là người không có hack thì sẽ ức chế còn cùng hack với nhau lại thấy bt bạn hiểu chứ mình đang lý giải hành động bức xúc của 1 cá nhân post clip chứ không phải là của cả 1 guild

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Upppppppppppp cáicho các bạn

Thành Viên Guild Killers HaiPhuong's Avatar
    Like
    28
    Được Like 11 lần trong 11 bài
    Đúng rồi đó anh em nhân vật GiaLang em cũng đồng ý kiến vs ban ấy em cũng ở HP từ trước 2 sever em cũng tùng mong ước bước chân cập bến đến 1 G hùng mạnh nhu G Killers mình từ lâu rùi em cung như bạn CHipBom cung là 1 nhân vật không tên tuôi e cũng phải đi làm như bao người khac dù không co thoi gian nhiều toan treo = UT len k biêt moi chuyen xay ra như the nào nhưng em chỉ có 1 điêu nhỏ nhoi mong ban lanh đạo G quay lại cùng vs anh em vj trận chien con dại ma anh dùng bỏ cuoc de dàng như vay anh ak> thay mat tap the G Killers mong ban lanh dao G xem xet quay lai vs anh em>>

13. Các thành viên đã Like HaiPhuong cho bài viết này:

phamleehp (05-08-2013)

Trang 7 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối