Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 113
    Thành Viên Guild Killers phamleehp's Avatar
    Like
    36
    Được Like 37 lần trong 14 bài

Thân gửi đến LĐ G Killer và toàn thể ACE !

thấy mọi người up lên 4rum những tâm tư và suy nghĩ của bản thân mình e cũng muốn có vài lời mong ACE cho ý kiến và kính mong thành viên 2 LM ĐĐ k vào cmt đả kích nhau và có cmt hãy cmt với nick chính đừng dùng nick Clone làm gì .

1 . Đầu tiên e xin có vài lời với AE lãnh đạo G Killer và toàn thể AE trong G :
    E tên nv ChipBom chả tên tuổi gì thật những người lang bạt chưa có bến đỗ nào cũng mong vào được cái G để thể hiện bản thân mình . thấy ngọn cờ Killer giơ cao dám ĐĐ với LMHT e rất hào hứng tham gia và được các a chấp nhận e rất cảm kích . cảm ơn các a đã cho e được 1 bến đỗ yên bình .
    Xin lỗi các a vì e thường xuyên cắm chuột k hiểu biết về mọi thành viên trong G nên có những xưng hô ngang hàng k đúng mực với các a mong các a bỏ qua cho e .

2 . Qua việc vừa xảy ra kính mong a MrKhoa và ThySock vào gặp mặt và có vài lời nói :
    _Gửi ThySock : bạn à mình k biết bạn là ai nhưng mà bạn có dám khẳng định là mình k có hack khi pk G k ? Nếu bạn k hack thật thì mình xin phép được thay mặt toàn thể G xin lỗi bạn với lời xin lỗi chân thành nhất . Nếu bạn có hack mà k ăn được MrKhoa mong rằng bạn sẽ vào và có lời xin lỗi đến a ấy để cho lương tâm bạn được nhẹ nhàng hơn .
    _Gửi MrKhoa : a à a hack là sai rồi có trách thì trách người quay và tung clip chứ đừng trách móc gì đến BQT Mu và đội SBH cả

_Gửi toàn ban Lãnh Đạo G Killer : các a giơ ngọn cờ Killer làm gì để rồi làm như ngày hôm nay ? Các a có biết là các a làm như vậy sẽ ảnh hưởng ntn với toàn thể ace trong G còn lại k ? các a đang gây khó dễ cho mọi người đấy . cái tôi của các a quá lớn ư ? chả phải đâu bởi nếu như ban lãnh đạo G WL có quay và up clip đó lên thì các a hãy nói về cái tôi lớn của các a nhé còn đây là 1 người suy nghĩ nông cạn làm việc theo cảm tính mà đã làm lay động các a thế à ? nếu thật sự như vậy thì quả thật các a cũng suy nghĩ nông cạn và làm việc theo cảm tính quá đấy . các a nói là k coi ĐĐ là kẻ thù vì 1 người nv thì các a đã có lỗi với ban lãnh đạo G WL mà các a luôn coi là bạn qua nhiều thế hệ QN TD . các a có lỗi với ace trong G vì đã bỏ lại mọi người . các a có xứng đáng để mọi người tôn trọng k thì e k biết nhưng với e thì các a k xứng đáng được e tôn trọng với e các a đừng bao h nói là phất cao ngọn cờ Killer nữa các a k đáng để nói nv đâu mà người đáng nói nv là ban lãnh đạo của G BOSS bây giờ . các a nói là vì 1 tập thể G mà h các a chỉ nghĩ về bản thân các a k nghĩ đến mọi ng thế việc làm đó của các a là đúng hay là sai ? nếu là đúng thì phương châm sống của G là đúng hay là sai ?

_E mỏi tay lắm rồi k thể viết tiếp được nữa . 1 lời cuối e mong các a hãy làm đúng với lương tâm của mình và sống vì ACE thành viên của Killer vì 1 tập thể mà hãy quay về với ACE ở ĐV này
    _Mong các thành viên và ban lãnh đạo G WL vào cho vài lời để cho ban lãnh đạo G Killer quay lại làm 1 thế lực ĐĐ truyền kỳ với nhau chứ k có người PK k có ĐĐ mạnh thì xin lỗi các a chứ có khủng cũng chả mang lại ý nghĩa gì cả .

Cảm ơn những ai bỏ chút thời gian để đọc hết bài này của e . mong mọi người "Up" cho bay cao bay xa và bay đến với ban lãnh đạo G Killer và ban lãnh đạo G WL !

2. 19 thành viên Like phamleehp cho bài viết này:

™–Sói–™ (06-08-2013), eventmod♥ Libra ♥ (05-08-2013), batcandoi2922 (05-08-2013), Crywolf (06-08-2013), depzaichua (05-08-2013), HaiPhuong (05-08-2013), herotuyen (05-08-2013), hung733 (05-08-2013), hutchich01 (05-08-2013), Killer.FC (05-08-2013), kyobaothu (05-08-2013), lalalavs (05-08-2013), Lê Quang (05-08-2013), R u b y (05-08-2013), senshine (05-08-2013), Trần Dũng (05-08-2013), yuyuchan (05-08-2013), zajzajonljne2 (05-08-2013)

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    senshine's Avatar
    Like
    78
    Được Like 27 lần trong 27 bài
    thôi thì lạitiêop tục săn bắn pk nào ae thích quá !

Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    trước Tiên anh xin lỗi e và toần thể a e Vì Anh e Đã nghỉ nó còn ko để yên

Nay Anh e Đã Có nhiều tình cảm thế này thì Anh xin Đc Quay Lại Để Phục Vụ Anh e
    HOM QUA NAY KHONG ONLINE , NHƯNG CỦNG NGHE VÀ THẬT SỰ BUỒN KHI EM VÀ QUANG NGHỈ , NGHE XONG CUNG MUỐN BÁN
    AC NGHỈ LUÔN CHO RÙI , ANH THẬT SỰ RẤT MONG CÂU NÓI NÀY CỦA EM ĐÓ . AE Killers mình sẽ Quay trở lại và chiến tiếp

Like
    36
    Trích Được post bởi duy.lethanh Xem bài viết
    HOM QUA NAY KHONG ONLINE , NHƯNG CỦNG NGHE VÀ THẬT SỰ BUỒN KHI EM VÀ QUANG NGHỈ , NGHE XONG CUNG MUỐN BÁN
    AC NGHỈ LUÔN CHO RÙI , ANH THẬT SỰ RẤT MONG CÂU NÓI NÀY CỦA EM ĐÓ . AE Killers mình sẽ Quay trở lại và chiến tiếp
    sẽ quay lại về ăn hại hơn xưa a nhỉ

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi duy.lethanh Xem bài viết
    Tối qua ý định nghỉ rất cao nhưngHôm nay Vào Xem anh e có tâm huyết thế này ko thể nghỉ đc

Senior Member
    Like
    6
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    mấy thằng hâm hâm thế mà tình củm gớm ~

Like
    364
    Trích Được post bởi hutchich01 Xem bài viết
    mấy thằng hâm hâm thế mà tình củm gớm ~
    quá là tình củm ấy chứ anh e thế này sao nghỉ đc

LĐTC Guild Killers B o s s's Avatar
    Like
    4
    Được Like 14 lần trong 13 bài
    đây là tp killer or Warlord máy bạn ko có liên quan vào đừng có ẳng linh tinh.........muốn thể hiện gì thì lấy nick 9 ma vào...........(những thằng thích phá phải chăng đã ăn hành và cay cú )

Like
    36
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    quá là tình củm ấy chứ anh e thế này sao nghỉ đc
    a xem xét lập lại Killer đi thôi chứ đang ở G Boss mà có người yêu cầu bỏ G vì đây là G ngày xưa của họ và họ k muốn bị lấy tên này

Thành Viên Guild Killers hutchich's Avatar
    Like
    307
    Được Like 160 lần trong 140 bài
    acc này mới bị band ~.vừa mới đc trả tự do

Like
    364
    Trích Được post bởi hutchich Xem bài viết
    acc này mới bị band ~.vừa mới đc trả tự do
    tại cứ bá đạo quá lên nó thế