Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 113
    Thành Viên Guild Killers phamleehp's Avatar
    Like
    36
    Được Like 37 lần trong 14 bài

Thân gửi đến LĐ G Killer và toàn thể ACE !

thấy mọi người up lên 4rum những tâm tư và suy nghĩ của bản thân mình e cũng muốn có vài lời mong ACE cho ý kiến và kính mong thành viên 2 LM ĐĐ k vào cmt đả kích nhau và có cmt hãy cmt với nick chính đừng dùng nick Clone làm gì .

1 . Đầu tiên e xin có vài lời với AE lãnh đạo G Killer và toàn thể AE trong G :
    E tên nv ChipBom chả tên tuổi gì thật những người lang bạt chưa có bến đỗ nào cũng mong vào được cái G để thể hiện bản thân mình . thấy ngọn cờ Killer giơ cao dám ĐĐ với LMHT e rất hào hứng tham gia và được các a chấp nhận e rất cảm kích . cảm ơn các a đã cho e được 1 bến đỗ yên bình .
    Xin lỗi các a vì e thường xuyên cắm chuột k hiểu biết về mọi thành viên trong G nên có những xưng hô ngang hàng k đúng mực với các a mong các a bỏ qua cho e .

2 . Qua việc vừa xảy ra kính mong a MrKhoa và ThySock vào gặp mặt và có vài lời nói :
    _Gửi ThySock : bạn à mình k biết bạn là ai nhưng mà bạn có dám khẳng định là mình k có hack khi pk G k ? Nếu bạn k hack thật thì mình xin phép được thay mặt toàn thể G xin lỗi bạn với lời xin lỗi chân thành nhất . Nếu bạn có hack mà k ăn được MrKhoa mong rằng bạn sẽ vào và có lời xin lỗi đến a ấy để cho lương tâm bạn được nhẹ nhàng hơn .
    _Gửi MrKhoa : a à a hack là sai rồi có trách thì trách người quay và tung clip chứ đừng trách móc gì đến BQT Mu và đội SBH cả

_Gửi toàn ban Lãnh Đạo G Killer : các a giơ ngọn cờ Killer làm gì để rồi làm như ngày hôm nay ? Các a có biết là các a làm như vậy sẽ ảnh hưởng ntn với toàn thể ace trong G còn lại k ? các a đang gây khó dễ cho mọi người đấy . cái tôi của các a quá lớn ư ? chả phải đâu bởi nếu như ban lãnh đạo G WL có quay và up clip đó lên thì các a hãy nói về cái tôi lớn của các a nhé còn đây là 1 người suy nghĩ nông cạn làm việc theo cảm tính mà đã làm lay động các a thế à ? nếu thật sự như vậy thì quả thật các a cũng suy nghĩ nông cạn và làm việc theo cảm tính quá đấy . các a nói là k coi ĐĐ là kẻ thù vì 1 người nv thì các a đã có lỗi với ban lãnh đạo G WL mà các a luôn coi là bạn qua nhiều thế hệ QN TD . các a có lỗi với ace trong G vì đã bỏ lại mọi người . các a có xứng đáng để mọi người tôn trọng k thì e k biết nhưng với e thì các a k xứng đáng được e tôn trọng với e các a đừng bao h nói là phất cao ngọn cờ Killer nữa các a k đáng để nói nv đâu mà người đáng nói nv là ban lãnh đạo của G BOSS bây giờ . các a nói là vì 1 tập thể G mà h các a chỉ nghĩ về bản thân các a k nghĩ đến mọi ng thế việc làm đó của các a là đúng hay là sai ? nếu là đúng thì phương châm sống của G là đúng hay là sai ?

_E mỏi tay lắm rồi k thể viết tiếp được nữa . 1 lời cuối e mong các a hãy làm đúng với lương tâm của mình và sống vì ACE thành viên của Killer vì 1 tập thể mà hãy quay về với ACE ở ĐV này
    _Mong các thành viên và ban lãnh đạo G WL vào cho vài lời để cho ban lãnh đạo G Killer quay lại làm 1 thế lực ĐĐ truyền kỳ với nhau chứ k có người PK k có ĐĐ mạnh thì xin lỗi các a chứ có khủng cũng chả mang lại ý nghĩa gì cả .

Cảm ơn những ai bỏ chút thời gian để đọc hết bài này của e . mong mọi người "Up" cho bay cao bay xa và bay đến với ban lãnh đạo G Killer và ban lãnh đạo G WL !

2. 19 thành viên Like phamleehp cho bài viết này:

™–Sói–™ (06-08-2013), eventmod♥ Libra ♥ (05-08-2013), batcandoi2922 (05-08-2013), Crywolf (06-08-2013), depzaichua (05-08-2013), HaiPhuong (05-08-2013), herotuyen (05-08-2013), hung733 (05-08-2013), hutchich01 (05-08-2013), Killer.FC (05-08-2013), kyobaothu (05-08-2013), lalalavs (05-08-2013), Lê Quang (05-08-2013), R u b y (05-08-2013), senshine (05-08-2013), Trần Dũng (05-08-2013), yuyuchan (05-08-2013), zajzajonljne2 (05-08-2013)

Senior Member Lê Quang's Avatar
    Like
    93
    Được Like 19 lần trong 13 bài
    bài viết hay. Up cho bạn

Like
    36
    Trích Được post bởi Lê Quang Xem bài viết
    bài viết hay. Up cho bạn
    a có phải MrKhoa k ?

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    Nếu Bạn Là NGươi Nổi Tiếng Thì Lấy Nick CHính Vào Đây

CÒn ko Phải LD Của WL xin Mời Bạn Next
    việc gi phai lãnh đạo G nào mới vào đc.G KL next khỏi MU cho nc nó trong,nói đúng thì lên lắng nghe hiểu chưa.1 lũ phá hoại chứ ko phải dam mê MU

Like
    36
    Trích Được post bởi giaosumu Xem bài viết
    Guild của bạn ra đi cũng phải thôi,toàn trẻ trâu.Trước Even xin hỏi KL có cái vẹo gì,sau even up đc 1 2 hay 3 sét đồ lên 13 sau đó tìm ra bản hack hay hơn các bản hack các G đang sử dụng.Tôi chả hiểu 1 lũ G bạn lên 4rum kêu nghỉ chỉ vì 1 lí do tao vừa ăn cướp vừa la làng.Tao hack ,tao giết bọn mày hay bọn mày quỳ dưới chân tao,tao bá đạo sv đấy.Đến lúc GM nhúng tay vào thì cả 1 tập thể lên 4rum kêu la làng la nc.Đồ ngon hack khủng kêu DD ko phai đối thủ,tôi chả hiểu tại sao bạn lại có thể đầu quân vào 1 tâp thể ko biết suy nghĩ như vậy.Còn với đội ngu GM,các ông còn quá non tay với vấn nạn hack,các ô sợ mất khách nên dẫn đến tình trạng các sv chỉ đc 1,2 tháng là tàn lụi dần.Sử lí ko nghiêm hack càng trắng trợn,sử li nghiêm có lẽ càng đông ng chơi nên các ô xem lại cách quản lí của mình đi
    xin lỗi bạn chú ý ngôn từ hộ mình . đừng xưng "mày" "tao" hay nói khích nói móc chửi bậy gì ở topic này nhé kẻo BQL Mu sẽ đóng topic của mình .
    xin hỏi bạn là ai ? với tư cách gì mà bạn làm nhục G mình ở ? mình có mời bạn vào topic này k ? bạn là ThySock hay là ban lãnh đạo của G WL nào ?

Chủ Guild WarLord
    Giải Nhì Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi
    Guild WarLord

Like
    3
    Được Like 421 lần trong 144 bài
    Trích Được post bởi phamleehp Xem bài viết
    hình như vẫn còn thiếu a à . cần 1 Killer như cũ và cần 1 mái nhà như xưa . Up !
    CHÀO BẠN MÌNH LÀ CHỦ GUIL WL ĐẠI DIỆN CHO ANH EM VÀO NÓI CHUYỆN

VÌ BẠN CÓ LỜI MỜI NÊN MÌNH CŨNG CÓ VÀI LỜI GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CUẢ BẠN

1- MẶC DÙ KHÔNG KHÁCH QUAN VÌ CÙNG GUIL NHƯNG MÌNH TRẢ LỜI BẠN LÀ ThySock KHÔNG HACK (ĐẾN THỜI ĐIỂM H MÌNH KHẲNG ĐỊNH), CÒN TRONG GUIL CÓ HACK HAY KHÔNG THÌ ANH EM ĐỀU BIẾT

2- KHẲNG ĐỊNH VỚI BẠN: QUANG NÓI 1 CÂU THẾ NÀY" LÀ ANH THÌ MÃI MÃI CŨNG LÀ ANH", VÌ THẾ EM YÊN TÂM LÀ KHÔNG BAO H WL TỔ CHỨC BẮT HACK VỚI KILLER NÓI RIÊNG VÀ AE MU NÓI CHUNG. SỰ VIỆC LẦN NÀY CHỈ LÀ SỰ NÓNG GIẬN CUẢ ThySock KHI BỊ PK (CŨNG GIỐNG 2 EM QUÁ NÓNG TÍNH); VÌ LÀ THÀNH VIÊN GUIL WL NÊN BAN LÃNH ĐẠO KHÔNG CÓ BÌNH LUẬN GÌ CHO ĐẾN H

3- NHÂN ĐÂY XIN PHÉP BẠN CÓ VÀI LỜI ĐẾN 2 ĐỨA EM LÀ: QUANG VÀ HIẾU BÉO

- NHẤT LÀ HIẾU BÉO, SAU BUỔI OFF MU DO ADM TỔ CHỨC ANH ĐÃ NÓI CÁI NHƯỢC ĐIỂM CUẢ QUANG CHO EM BIẾT, CHÍNH EM CŨNG THẤY VẬY, MUỐN LÀM CHỦ 1 GUIL MÌNH PHẢI VÌ TẬP THỂ NHƯNG PHẢI TỈNH TÁO KHÔNG BỊ KICK ĐỘNG.

-CÒN QUANG, EM VẪN NHƯ NGÀY NÀO, TINH THẦN VÌ ANH EM CUẢ EM ANH RẤT THÍCH, TÍNH MÁU CHIẾN VẪN NHƯ XƯA.

ANH CHỈ KHUYÊN EM 1 CÂU THÔI ĐÓ LÀ: PHẢI CÓ CÁI ĐẦU LẠNH (EM DỄ BỊ KÍCH ĐỘNG LẮM)

CUỐI CÙNG CHÚC ANH EM TỔ CHỨC LẠI ĐỂ MỌI NGƯỜI CÙNG THAM GIA, ĐỪNG ĐỂ CÁC ANH EM LƯU LẠC BỎ HẾT

8. Các thành viên đã Like Bemap_Muhanoi cho bài viết này:

cavepho (05-08-2013)

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi giaosumu Xem bài viết
    việc gi phai lãnh đạo G nào mới vào đc.G KL next khỏi MU cho nc nó trong,nói đúng thì lên lắng nghe hiểu chưa.1 lũ phá hoại chứ ko phải dam mê MU
    Thôi bạn ơi, cái lũ chúng nó làm trò vcc ra, nghỉ thì cứ việc nghỉ, nghỉ mà muốn ngta chào đón như kiểu người hùng, xong vài ngày nữa lại lập cái pic sau 1 hồi bàn chuyện vs thế này thế kia quyết định k nghỉ nữa, nghe nó đàn bà vkl, phải nói thẳng là cả cái G này lên 4 rum lập pic chả qua xin sự thương hại của ng khác thôi

Like
    36
    mong các Mod ghé qua có ý kiến với "giaosumu" bời topic lập ra với nhiều tình cảm chứ k mong muốn gây hiềm khích trong topic này . thanks

Senior Member Lê Quang's Avatar
    Like
    93
    Được Like 19 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi phamleehp Xem bài viết
    a có phải MrKhoa k ?
    mình ko phải. Mình chỉ là 1 gamer bt thôi

Like
    36
    Trích Được post bởi Bemap_Muhanoi Xem bài viết
    CHÀO BẠN MÌNH LÀ CHỦ GUIL WL ĐẠI DIỆN CHO ANH EM VÀO NÓI CHUYỆN

VÌ BẠN CÓ LỜI MỜI NÊN MÌNH CŨNG CÓ VÀI LỜI GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CUẢ BẠN

1- MẶC DÙ KHÔNG KHÁCH QUAN VÌ CÙNG GUIL NHƯNG MÌNH TRẢ LỜI BẠN LÀ ThySock KHÔNG HACK (ĐẾN THỜI ĐIỂM H MÌNH KHẲNG ĐỊNH), CÒN TRONG GUIL CÓ HACK HAY KHÔNG THÌ ANH EM ĐỀU BIẾT

2- KHẲNG ĐỊNH VỚI BẠN: QUANG NÓI 1 CÂU THẾ NÀY" LÀ ANH THÌ MÃI MÃI CŨNG LÀ ANH", VÌ THẾ EM YÊN TÂM LÀ KHÔNG BAO H WL TỔ CHỨC BẮT HACK VỚI KILLER NÓI RIÊNG VÀ AE MU NÓI CHUNG. SỰ VIỆC LẦN NÀY CHỈ LÀ SỰ NÓNG GIẬN CUẢ ThySock KHI BỊ PK (CŨNG GIỐNG 2 EM QUÁ NÓNG TÍNH); VÌ LÀ THÀNH VIÊN GUIL WL NÊN BAN LÃNH ĐẠO KHÔNG CÓ BÌNH LUẬN GÌ CHO ĐẾN H

3- NHÂN ĐÂY XIN PHÉP BẠN CÓ VÀI LỜI ĐẾN 2 ĐỨA EM LÀ: QUANG VÀ HIẾU BÉO

- NHẤT LÀ HIẾU BÉO, SAU BUỔI OFF MU DO ADM TỔ CHỨC ANH ĐÃ NÓI CÁI NHƯỢC ĐIỂM CUẢ QUANG CHO EM BIẾT, CHÍNH EM CŨNG THẤY VẬY, MUỐN LÀM CHỦ 1 GUIL MÌNH PHẢI VÌ TẬP THỂ NHƯNG PHẢI TỈNH TÁO KHÔNG BỊ KICK ĐỘNG.

-CÒN QUANG, EM VẪN NHƯ NGÀY NÀO, TINH THẦN VÌ ANH EM CUẢ EM ANH RẤT THÍCH, TÍNH MÁU CHIẾN VẪN NHƯ XƯA.

ANH CHỈ KHUYÊN EM 1 CÂU THÔI ĐÓ LÀ: PHẢI CÓ CÁI ĐẦU LẠNH (EM DỄ BỊ KÍCH ĐỘNG LẮM)

CUỐI CÙNG CHÚC ANH EM TỔ CHỨC LẠI ĐỂ MỌI NGƯỜI CÙNG THAM GIA, ĐỪNG ĐỂ CÁC ANH EM LƯU LẠC BỎ HẾT
    cảm ơn a vì đã ghé qua nếu thật sự ThySock k hack thì e thay mặt ae trong G vì đã dùng phần mềm thứ 3 để pk G nv .
    điều nữa mong a có lời với ae LM đừng lập acc clone nhảy vào topic người khác để kích động nv k được hay cho lắm
    thanks

Chủ Guild WarLord
    Giải Nhì Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi
    Guild WarLord

Like
    3
    Được Like 421 lần trong 144 bài
    Yêu cầu guil wl không vào các topic cuả killer nói chuyện linh tinh