Kết quả 1 tới 10 của 113

Threaded View

Thành Viên Guild Killers phamleehp's Avatar
    Like
    36
    Được Like 37 lần trong 14 bài

Thân gửi đến LĐ G Killer và toàn thể ACE !

thấy mọi người up lên 4rum những tâm tư và suy nghĩ của bản thân mình e cũng muốn có vài lời mong ACE cho ý kiến và kính mong thành viên 2 LM ĐĐ k vào cmt đả kích nhau và có cmt hãy cmt với nick chính đừng dùng nick Clone làm gì .

1 . Đầu tiên e xin có vài lời với AE lãnh đạo G Killer và toàn thể AE trong G :
    E tên nv ChipBom chả tên tuổi gì thật những người lang bạt chưa có bến đỗ nào cũng mong vào được cái G để thể hiện bản thân mình . thấy ngọn cờ Killer giơ cao dám ĐĐ với LMHT e rất hào hứng tham gia và được các a chấp nhận e rất cảm kích . cảm ơn các a đã cho e được 1 bến đỗ yên bình .
    Xin lỗi các a vì e thường xuyên cắm chuột k hiểu biết về mọi thành viên trong G nên có những xưng hô ngang hàng k đúng mực với các a mong các a bỏ qua cho e .

2 . Qua việc vừa xảy ra kính mong a MrKhoa và ThySock vào gặp mặt và có vài lời nói :
    _Gửi ThySock : bạn à mình k biết bạn là ai nhưng mà bạn có dám khẳng định là mình k có hack khi pk G k ? Nếu bạn k hack thật thì mình xin phép được thay mặt toàn thể G xin lỗi bạn với lời xin lỗi chân thành nhất . Nếu bạn có hack mà k ăn được MrKhoa mong rằng bạn sẽ vào và có lời xin lỗi đến a ấy để cho lương tâm bạn được nhẹ nhàng hơn .
    _Gửi MrKhoa : a à a hack là sai rồi có trách thì trách người quay và tung clip chứ đừng trách móc gì đến BQT Mu và đội SBH cả

_Gửi toàn ban Lãnh Đạo G Killer : các a giơ ngọn cờ Killer làm gì để rồi làm như ngày hôm nay ? Các a có biết là các a làm như vậy sẽ ảnh hưởng ntn với toàn thể ace trong G còn lại k ? các a đang gây khó dễ cho mọi người đấy . cái tôi của các a quá lớn ư ? chả phải đâu bởi nếu như ban lãnh đạo G WL có quay và up clip đó lên thì các a hãy nói về cái tôi lớn của các a nhé còn đây là 1 người suy nghĩ nông cạn làm việc theo cảm tính mà đã làm lay động các a thế à ? nếu thật sự như vậy thì quả thật các a cũng suy nghĩ nông cạn và làm việc theo cảm tính quá đấy . các a nói là k coi ĐĐ là kẻ thù vì 1 người nv thì các a đã có lỗi với ban lãnh đạo G WL mà các a luôn coi là bạn qua nhiều thế hệ QN TD . các a có lỗi với ace trong G vì đã bỏ lại mọi người . các a có xứng đáng để mọi người tôn trọng k thì e k biết nhưng với e thì các a k xứng đáng được e tôn trọng với e các a đừng bao h nói là phất cao ngọn cờ Killer nữa các a k đáng để nói nv đâu mà người đáng nói nv là ban lãnh đạo của G BOSS bây giờ . các a nói là vì 1 tập thể G mà h các a chỉ nghĩ về bản thân các a k nghĩ đến mọi ng thế việc làm đó của các a là đúng hay là sai ? nếu là đúng thì phương châm sống của G là đúng hay là sai ?

_E mỏi tay lắm rồi k thể viết tiếp được nữa . 1 lời cuối e mong các a hãy làm đúng với lương tâm của mình và sống vì ACE thành viên của Killer vì 1 tập thể mà hãy quay về với ACE ở ĐV này
    _Mong các thành viên và ban lãnh đạo G WL vào cho vài lời để cho ban lãnh đạo G Killer quay lại làm 1 thế lực ĐĐ truyền kỳ với nhau chứ k có người PK k có ĐĐ mạnh thì xin lỗi các a chứ có khủng cũng chả mang lại ý nghĩa gì cả .

Cảm ơn những ai bỏ chút thời gian để đọc hết bài này của e . mong mọi người "Up" cho bay cao bay xa và bay đến với ban lãnh đạo G Killer và ban lãnh đạo G WL !

2. 19 thành viên Like phamleehp cho bài viết này:

™–Sói–™ (06-08-2013), eventmod♥ Libra ♥ (05-08-2013), batcandoi2922 (05-08-2013), Crywolf (06-08-2013), depzaichua (05-08-2013), HaiPhuong (05-08-2013), herotuyen (05-08-2013), hung733 (05-08-2013), hutchich01 (05-08-2013), Killer.FC (05-08-2013), kyobaothu (05-08-2013), lalalavs (05-08-2013), Lê Quang (05-08-2013), R u b y (05-08-2013), senshine (05-08-2013), Trần Dũng (05-08-2013), yuyuchan (05-08-2013), zajzajonljne2 (05-08-2013)