Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 113

Hybrid View

Thành Viên Guild Killers phamleehp's Avatar
    Like
    36
    Được Like 37 lần trong 14 bài

Thân gửi đến LĐ G Killer và toàn thể ACE !

thấy mọi người up lên 4rum những tâm tư và suy nghĩ của bản thân mình e cũng muốn có vài lời mong ACE cho ý kiến và kính mong thành viên 2 LM ĐĐ k vào cmt đả kích nhau và có cmt hãy cmt với nick chính đừng dùng nick Clone làm gì .

1 . Đầu tiên e xin có vài lời với AE lãnh đạo G Killer và toàn thể AE trong G :
    E tên nv ChipBom chả tên tuổi gì thật những người lang bạt chưa có bến đỗ nào cũng mong vào được cái G để thể hiện bản thân mình . thấy ngọn cờ Killer giơ cao dám ĐĐ với LMHT e rất hào hứng tham gia và được các a chấp nhận e rất cảm kích . cảm ơn các a đã cho e được 1 bến đỗ yên bình .
    Xin lỗi các a vì e thường xuyên cắm chuột k hiểu biết về mọi thành viên trong G nên có những xưng hô ngang hàng k đúng mực với các a mong các a bỏ qua cho e .

2 . Qua việc vừa xảy ra kính mong a MrKhoa và ThySock vào gặp mặt và có vài lời nói :
    _Gửi ThySock : bạn à mình k biết bạn là ai nhưng mà bạn có dám khẳng định là mình k có hack khi pk G k ? Nếu bạn k hack thật thì mình xin phép được thay mặt toàn thể G xin lỗi bạn với lời xin lỗi chân thành nhất . Nếu bạn có hack mà k ăn được MrKhoa mong rằng bạn sẽ vào và có lời xin lỗi đến a ấy để cho lương tâm bạn được nhẹ nhàng hơn .
    _Gửi MrKhoa : a à a hack là sai rồi có trách thì trách người quay và tung clip chứ đừng trách móc gì đến BQT Mu và đội SBH cả

_Gửi toàn ban Lãnh Đạo G Killer : các a giơ ngọn cờ Killer làm gì để rồi làm như ngày hôm nay ? Các a có biết là các a làm như vậy sẽ ảnh hưởng ntn với toàn thể ace trong G còn lại k ? các a đang gây khó dễ cho mọi người đấy . cái tôi của các a quá lớn ư ? chả phải đâu bởi nếu như ban lãnh đạo G WL có quay và up clip đó lên thì các a hãy nói về cái tôi lớn của các a nhé còn đây là 1 người suy nghĩ nông cạn làm việc theo cảm tính mà đã làm lay động các a thế à ? nếu thật sự như vậy thì quả thật các a cũng suy nghĩ nông cạn và làm việc theo cảm tính quá đấy . các a nói là k coi ĐĐ là kẻ thù vì 1 người nv thì các a đã có lỗi với ban lãnh đạo G WL mà các a luôn coi là bạn qua nhiều thế hệ QN TD . các a có lỗi với ace trong G vì đã bỏ lại mọi người . các a có xứng đáng để mọi người tôn trọng k thì e k biết nhưng với e thì các a k xứng đáng được e tôn trọng với e các a đừng bao h nói là phất cao ngọn cờ Killer nữa các a k đáng để nói nv đâu mà người đáng nói nv là ban lãnh đạo của G BOSS bây giờ . các a nói là vì 1 tập thể G mà h các a chỉ nghĩ về bản thân các a k nghĩ đến mọi ng thế việc làm đó của các a là đúng hay là sai ? nếu là đúng thì phương châm sống của G là đúng hay là sai ?

_E mỏi tay lắm rồi k thể viết tiếp được nữa . 1 lời cuối e mong các a hãy làm đúng với lương tâm của mình và sống vì ACE thành viên của Killer vì 1 tập thể mà hãy quay về với ACE ở ĐV này
    _Mong các thành viên và ban lãnh đạo G WL vào cho vài lời để cho ban lãnh đạo G Killer quay lại làm 1 thế lực ĐĐ truyền kỳ với nhau chứ k có người PK k có ĐĐ mạnh thì xin lỗi các a chứ có khủng cũng chả mang lại ý nghĩa gì cả .

Cảm ơn những ai bỏ chút thời gian để đọc hết bài này của e . mong mọi người "Up" cho bay cao bay xa và bay đến với ban lãnh đạo G Killer và ban lãnh đạo G WL !

2. 19 thành viên Like phamleehp cho bài viết này:

™–Sói–™ (06-08-2013), eventmod♥ Libra ♥ (05-08-2013), batcandoi2922 (05-08-2013), Crywolf (06-08-2013), depzaichua (05-08-2013), HaiPhuong (05-08-2013), herotuyen (05-08-2013), hung733 (05-08-2013), hutchich01 (05-08-2013), Killer.FC (05-08-2013), kyobaothu (05-08-2013), lalalavs (05-08-2013), Lê Quang (05-08-2013), R u b y (05-08-2013), senshine (05-08-2013), Trần Dũng (05-08-2013), yuyuchan (05-08-2013), zajzajonljne2 (05-08-2013)

Like
    36
    Ps : e đã từng tính chuyện về với G HS vì đây là quê hương của e nhưng sau khi đọc bài của zzAzarenka e quyết định dù có ăn hành cũng về với G BOSS

Thành Viên Guild Killers Trần Dũng's Avatar
    Like
    87
    Được Like 53 lần trong 38 bài
    Trích Được post bởi phamleehp Xem bài viết
    Ps : e đã từng tính chuyện về với G HS vì đây là quê hương của e nhưng sau khi đọc bài của zzAzarenka e quyết định dù có ăn hành cũng về với G BOSS
    Cảm ơn tình cảm của E dành cho AE Killers nhé
    Nay A đã lập Guil vì A đã suy nghĩ cả đêm qua rồi. AE chúng ta rơi vào tình trạng bế tắc nếu hủy nó thì AE sẽ ra sao " Đi đâu , về đâu " làm như thế suy nghĩ cá nhân quá
    Pm yahoo: dung.noble_1102@yahoo.com.vn
    Hoặc SĐT: 0989 040 656
    để về Guil E nhé

Boss

5. Các thành viên đã Like Trần Dũng cho bài viết này:

senshine (05-08-2013)

Like
    36
    Trích Được post bởi Trần Dũng Xem bài viết
    Cảm ơn tình cảm của E dành cho AE Killers nhé
    Nay A đã lập Guil vì A đã suy nghĩ cả đêm qua rồi. AE chúng ta rơi vào tình trạng bế tắc nếu hủy nó thì AE sẽ ra sao " Đi đâu , về đâu " làm như thế suy nghĩ cá nhân quá
    Pm yahoo: dung.noble_1102@yahoo.com.vn
    Hoặc SĐT: 0989 040 656
    để về Guil E nhé

Boss
    Cảm ơn vì a đã đọc bài của e nhưng e vẫn muốn up đến khi nào đến với ban lãnh đạo G Killer và WL cơ .
    Up và tiếp tục Up !

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Cảm ơn vì a đã đọc bài của e nhưng e vẫn muốn up đến khi nào đến với ban lãnh đạo G Killer và WL cơ .
    Up và tiếp tục Up !
    trước Tiên anh xin lỗi e và toần thể a e Vì Anh e Đã nghỉ nó còn ko để yên

Nay Anh e Đã Có nhiều tình cảm thế này thì Anh xin Đc Quay Lại Để Phục Vụ Anh e

8. Các thành viên đã Like MrHieuBeo cho bài viết này:

Simba (05-08-2013)

Like
    36
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết

hình như vẫn còn thiếu a à . cần 1 Killer như cũ và cần 1 mái nhà như xưa . Up !

Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài

HOM QUA NAY KHONG ONLINE , NHƯNG CỦNG NGHE VÀ THẬT SỰ BUỒN KHI EM VÀ QUANG NGHỈ , NGHE XONG CUNG MUỐN BÁN
    AC NGHỈ LUÔN CHO RÙI , ANH THẬT SỰ RẤT MONG CÂU NÓI NÀY CỦA EM ĐÓ . AE Killers mình sẽ Quay trở lại và chiến tiếp

Senior Member hoahongden's Avatar
    Like
    7
    Được Like 12 lần trong 8 bài

thằng này nói hay. ko cày cuốc anh mày chém mày nhiệt tình

Thành Viên Guild Killers Trần Dũng's Avatar
    Like
    87
    Được Like 53 lần trong 38 bài
    Up và tiếp tục Up !
    Thôi kệ đi E Lãnh Đạo Killers mình đều hiểu hết
    Còn phía WL thành viên họ sống như thế nào thì Lãnh đạo họ hiểu

Like
    36
    Trích Được post bởi Trần Dũng Xem bài viết
    Thôi kệ đi E Lãnh Đạo Killers mình đều hiểu hết
    Còn phía WL thành viên họ sống như thế nào thì Lãnh đạo họ hiểu
    e cũng chả quan tâm đến G họ làm gì chỉ mong những người mà được ban lãnh đạo G Killer coi là bạn thì sẽ có những lời nói có những hành động thích hợp với bạn của mình còn nếu như hộ k coi ban lãnh đạo G Killer là bạn thì thật sự e cảm thấy buồn thay cho ban lãnh đạo của G Killer quá !

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối