Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 tới 46 của 46
    Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    ♦♦♦LION♦♦♦'s Avatar
    Like
    24
    Được Like 83 lần trong 22 bài

Tạp chí thiên địa version cuối : tạm biệt mọi người - vĩnh biệt mu-hanoi.net

đây là số cuối cùng của tạp chí thiên địa và cũng là số cuối cùng mình viết cho diễn đàn MU-HANOI.NET

hơn 1 tháng trước :
    Thế đéo nào ... thế đéo nào ...

fucker your mother đéo để bố ngủ chưa sáng ra đã gọi

10h28 AM : gái mới quen calling
    tôi : jong xề ố hót boy keo con voi đang nghe
    gái : anh à anh đang ở đâu đấy lát qua chỗ em mình đi ăn trưa nhé , bực mình với lão sếp quá
    tôi : à ừ mấyý giờ đâyy ngườiđ đẹp
    gái : 12h 30 anh nhé
    á đù 1h kundun 12h30 đi nàm xao
    tôi : à thằng bạn anh nó mới gẫy chân hôm qua chiều nay anh qua bệnh viện thăm nó có gì chiều anh qua đón em đi chơi được không
    gái : thôi anh muốn làm gì thì làm
    "Thằng bạn thân : hắt xì , ơ cái đm đứa nào vừa giủa mình ấy nhỉ "

đánh răng, rửa mặt châm điếu thuốc bật máy lên và bắt đầu 1 ngày cày quốc
    bật YH lên : ê thằng phế vật chiều rảnh không lên QH chơi - đờ ra ku trym mét sen giơ

reply : chiều 1h em có mặt

đéo có thằng nào bán vcent đâu mà mua - Sốc Man mét sen giơ

reply : ờ

mặt nghệt ra : thôi nạp tạm ít thẻ ăn event

lên QH ngồi chạy được khoảng 10 lần rs chém gió với mấy ông anh
    chiều hôm đấy qua đón gái đi chơi thì gái bảo em đang đi với bạn chiều em được nghỉ em đi chơi từ trưa rồi

tối về cố cày quốc thêm khoảng 5 lần nữa cho max ngày
    luởt face của gái : đôi lúc cần những khoảng lặng trong cuộc sống để nhìn nhận lại bản thân và mọi việc ...
    bên dưới có 1 đống like với cả còm men linh tinh
    thằng nào đấy : sao hôm nay tâm trạng thế em đi trà chanh không
    gái like : chỗ cũ hả anh
    thằng nào đấy : ừ
    " fuck con bitch mình gọi thì đéo nghe máy cái đậu "
    thằng chim cú 1 : ơ thế hóa ra từ trước đến giờ toàn vênh lên mà đi à
    thằng chim cú 2 : ổ ôii thế nhìnn đuợcc nhữngg gì rôiì
    "thôi kệ mẹ đếu care"
    vào cày nốt 5 lần cho nó max
    cô lô tê rô ri tà tà ...
    chắc mai KM nạp cái thẻ
    niu mét sen giơ - 091xxxx325
    anh dạo này thế nào khỏe không . em thấy bảo anh sắp tốt nghiệp chúc mừng anh nhé ....
    hình như tôi từng hứa sẽ sống tốt với ai đó ...
    hiện tại :
    đã nghỉ game hơn 1 tháng tăng 5kg đã tốt nghiệp và tìm được việc đúng chuyên ngành ở HN .
    chuẩn bị đi công trình ở tỉnh khác khá xa hà nội .

em viết bài này để chia tay mọi người , những người em yêu quý trong suốt thời gian qua . đối với em đây là sự kết thúc cũng là sự bắt đầu mới.
    chủ yếu là vì em không thể dành cho game quá nhiều thời gian như trước . và cũng không còn hứng thú để tiếp tục cuộc hành trình . sin nỗi anh em , sin nỗi mọi người

gửi anh Duy Thẩm : sockman
    em không tiếp tục chơi nhưng vẫn sẽ là 1 thành viên của UnBroken . tặng anh 1 câu thế này " thất bại là tạm thời chưa thành công, nhưng từ bỏ sẽ là vĩnh viễn không thành công "
    cố gắng xây dựng UB mạnh mẽ nhé
    gửi anh Đờ ra ku Trym : anh hay gọi em là phế vật , phá đảo thế giới ảo - phế vật thế giới thật . cũng vì câu nói này mà em đã suy nghĩ lại về bản thân rất nhiều. cảm ơn ông anh rất nhiều , em từ bỏ game cũng để xây dựng cuộc sống trong thế giới thật cho bản thân mình. em không muốn và không thể mãi vô tư chơi bời. anh là người dạy em rất nhiều thứ cả trong cuộc sống lẫn trong game . chúc leader chiến thắng trong những trận chiến sắp tới
    gửi anh Hà và chị Ngọc : 2 người mà em tôn trọng nhất và cũng là cặp đôi hoàn hảo nhất . nói thật chứ anh hà ơi em ngưỡng mộ anh lắm ý :v . chúc anh chị sớm thành công trong việc kinh doanh .
    gửi anh 3 khúc : em nói thật là em thích trêu anh value . anh cũng là người duy nhất có thể chơi ở vị trí suppot lâu dài mà không ức chế . rất nể sự bình tĩnh của anh
    gửi anh rũng pét : mai rảnh qua ông minh chơi với em lần cuối nhé
    gửi anh tuyên : cầm DL là phải cứng hơn quả trứng . tặng anh câu này " yêu nhau là do duyên do số , cưới nhau là do sự cố sảy ra " bao giờ có sự cố thì báo em cái nhé
    gửi ruby : hót gơn ở lạng sơn chơi vui vẻ nhé :v vẫn nợ anh 1 chầu nước mía đấy. bao giờ cưới em thì anh đòi tặng kèm em ca khúc "Cơn Mưa Ngang Qua" nhé
    gửi MA : em cũng sớm ra đi như anh, nhưng mà được cái ở lại cổ vũ tinh thần mọi người. nếu mà có chơi thì cũng đừng cày đêm em nhé
    gửi mọi người trong LM leader : anh em ở lại chơi vui vẻ nhé. cố win CTC nhé.

vì giấc mơ phá đảo thế giới thật - lúc xuống lỗ người ta khóc còn ta mỉm cười
    vì giấc mơ sáng ăn bún chả ở paris , trưa qua newyord uống cafe chiều về bờ hồ ngồi trà chanh chém gió . tối kiếm mấy em xinh cỡ ngọc trinh mát xa . em tạm biệt mọi người hi vọng sẽ gặp lại mọi người trong 1 ngày không xa . nếu lúc đó chúng ta còn là anh em như những ngày trước đây. có lẽ lúc đó sẽ khác nhiều.

PS : em còn giữ ảnh maria trym với cả emily duy đấy nếu mà có muốn đăng ký tham gia nam vương nam viếc thì báo luôn nhé :v

2. 9 thành viên Like ♦♦♦LION♦♦♦ cho bài viết này:

Chơi ở nhà (06-08-2013), herotuyen (05-08-2013), kyobaothu (05-08-2013), Minh Bún (05-08-2013), need1love (05-08-2013), senshine (06-08-2013), ThjenMenh (05-08-2013), tieuqui (05-08-2013), tuongnho (05-08-2013)

Guild UnBroKen

Địa điểm
    Hà Đông có con Sư Tử :3
    Like
    262
    Được Like 234 lần trong 139 bài
    Trích Được post bởi ♦♦♦LION♦♦♦ Xem bài viết
    uầy cứng rồi cứng rồi
    chuyển Thanh niên Nghiêm Túc+Cứng để còn lấy vợ chứ ~~

Guild UnBroKen

Địa điểm
    Hà Đông có con Sư Tử :3
    Like
    262
    Được Like 234 lần trong 139 bài
    Trích Được post bởi herotuyen Xem bài viết
    đi luôn,. gọi cả lớp con gái ra, ăn chè xong ăn kem xong ăn đêm. cho "Hắn" trả
    ấy ko vụ này # thôi để a Trym đi tâm tình vs a Thành cho tình củm ))

Guild UnBroKen
    ToanNEU's Avatar
    Like
    70
    Được Like 57 lần trong 55 bài
    Giang sida đi vui vẻ nhé.vẫn như câu hôm nọ nói trên face book.công tác xa mạnh khỏe bao h có ny vợ thì có j ae giúp đỡ chăm sóc .đi vui vẻ an lành nhé.bao h về xây hộ t cái biệt thự nhé

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    tuongnho's Avatar
    Like
    114
    Được Like 70 lần trong 47 bài
    quyết định sáng suốt ! cảm ơn anh cũng như mọi người trong thế giới ảo đã giúp e vượt qua được thời gian khó khăn 3 năm về trước

Chủ Guild Leaders
    Thủ lĩnh tài ba Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Được Like 516 lần trong 289 bài
    Trích Được post bởi tuongnho Xem bài viết
    quyết định sáng suốt ! cảm ơn anh cũng như mọi người trong thế giới ảo đã giúp e vượt qua được thời gian khó khăn 3 năm về trước
    Thế có yêu không? Không trả dép đi về

Thành Viên Guild NewStar
    Guild NewStar
    Gaixinh0407's Avatar
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    Chúc em Có một chuyến đi thành công như mong muốn , học hỏi đc nhiều điều. Chúc mọi điều tốt đẹp nhất .

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345