Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 11
    Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Gửi đến tất cả AE sv Đế Vương !

Các bác ạ. đến hôm nay là ngày thứ 3 rồi mà vẫn chưa thấy ADD đả động hay có ý kiến ji về vụ thằng chó TaKeRu các bác ak . Đúng hay sai thì ADD cũng phải nói 1 câu chứ ! Mình theo dõi vẫn thấy nó train ầm ầm như ko có chuyện ji xảy ra vậy. Hôm trước minh vẫn còn thấy nó rao bán acc nữa. Nói thật rất thất vọng về cách làm việc của Add và Mod... bằng chứng của minh có lẽ chưa đc thuyết phục nhưng sự im lặng của những ng "Có Tiếng Nói" chứng tỏ vụ này đang chìm xuồng dần...Đừng để lòng tin của AE lung lay như thế. LEN TIENG CAI DI

Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 1 bài
    upppppp có chuyện j thế bạn?

Member Random's Avatar
    Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    lên nào!

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 37 lần trong 36 bài
    Trích Được post bởi baotram Xem bài viết
    Các bác ạ. đến hôm nay là ngày thứ 3 rồi mà vẫn chưa thấy ADD đả động hay có ý kiến ji về vụ thằng chó TaKeRu các bác ak . Đúng hay sai thì ADD cũng phải nói 1 câu chứ ! Mình theo dõi vẫn thấy nó train ầm ầm như ko có chuyện ji xảy ra vậy. Hôm trước minh vẫn còn thấy nó rao bán acc nữa. Nói thật rất thất vọng về cách làm việc của Add và Mod... bằng chứng của minh có lẽ chưa đc thuyết phục nhưng sự im lặng của những ng "Có Tiếng Nói" chứng tỏ vụ này đang chìm xuồng dần...Đừng để lòng tin của AE lung lay như thế. LEN TIENG CAI DI
    Chính bạn cũng thừa nhận là bằng chứng chưa thuyết phục !!

Vậy bạn muốn chúng tôi phải LÊN TIẾNG thế nào !!

Mong lần sau bạn cẩn thận hơn trong vấn đề này

Junior Member
    Like
    1
    Cảm ơn ADD, lần sau tôi sẽ cẩn thận hơn.Nhưng ý ADD nói muốn thuyết phục đc ADD là phải bắt tận tay khi nó đang ngồi nạp thẻ mình gửi và sau đó nó chửi vào mặt mình Tao Lừa Mày Đấy phải ko?

Member
    Like
    0
    lên nào block ip của nó đê

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 37 lần trong 36 bài
    Cảm ơn ADD, lần sau tôi sẽ cẩn thận hơn.Nhưng ý ADD nói muốn thuyết phục đc ADD là phải bắt tận tay khi nó đang ngồi nạp thẻ mình gửi và sau đó nó chửi vào mặt mình Tao Lừa Mày Đấy phải ko?
    Giờ bạn muốn tố cáo ai , phải có xác thực chúng tôi mới có thể xử lý được , để cả 2 bên cùng phải phục . Đứng trước vấn đề đúng sai cần sự rõ ràng bạn à !!

Chúng tôi chỉ có thể nhắc nhở bạn cẩn thận hơn , và rút ra kinh nghiệm cho bản thân

Member
    Like
    16
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Mình nói thật với bạn, vụ mình mới bị lừa acc( sau đó đã được thằng lừa đảo tốt bụng trả lại), mình đưa ra bằng chứng cụ thể rõ ràng còn không có 1 mod nào vào nói 1 tiếng.
    Bạn cứ xác định là mất đi thôi( trừ khi thằng đó tốt bụng trả lại)

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ----Vô Song Vương Giả ™ Xem bài viết
    Giờ bạn muốn tố cáo ai , phải có xác thực chúng tôi mới có thể xử lý được , để cả 2 bên cùng phải phục . Đứng trước vấn đề đúng sai cần sự rõ ràng bạn à !!

Chúng tôi chỉ có thể nhắc nhở bạn cẩn thận hơn , và rút ra kinh nghiệm cho bản thân
    Chủ TP nói ko gãy gọn j cả để ADD bắt bẻ là phải! Mình có theo dõi vụ này từ đầu, nên theo mình chủ top nen đặt ra mấy vấn đề nhờ ADD xác minh hộ:
    Thứ nhất: Vào hồi 22h 14phút class TaKeRu đc đăng ký băng tài khoản yahoo nào? Có phải là mr.kenzippo hay ko?
    Thứ hai: Người sử dụng ID mr.kenzippo trên diễn đàn đăng ký băng tài khoản yahoo nào? Có phải là 1 người ko?
    Vì tất cả việc xác minh này chỉ có ADD lam đc mà thôi! Từ đó ADD có thể đưa ra quyết định thuyết phục cả 2 bên! Theo mình nên lưu ý vào thời điểm 22h 14p nhé chủ Tp

Senior Member ThjenMenh's Avatar
    Like
    96
    Được Like 208 lần trong 155 bài
    Chủ TP lên lập 1 Cái TP nói toàn bộ sự vc + bằng trứng và nhờ MOD + ADM giải quyết giúp
    chứ vu vơ thế này xử lí cũng khó
    񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔 񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔———Love Paradise———񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔 񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔

11. 2 thành viên Like ThjenMenh cho bài viết này:

†âm—$ự—ßuồn (27-07-2013), ngok1101 (27-07-2013)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối