Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 75
    Senior Member
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 6 bài

zMenu Bt04 Sau 1 Tháng Open Trải Nghiệm Của Các bạn là gì?? Là gì

uh thì nói mới open được hơn 1 tháng,anh em ủng hộ chơi cuộc chơi + tham gia rất nhiệt tình
    nhưng không còn được như hồi xưa cái hồi mà ai cũng nhớ,cuộc chơi sẽ đi về đâu kẻ bán người mua
    hãy tĩnh lặng 1 chút xem xét lý do tại sao... ra đi từng người.... tôi không trách móc ai cả tôi chỉ có 1 lời khuyên
    hãy nghĩ cho mọi người cùng toàn thể anh em.....
    sever event mới sắp ra rồi... các bạn sẽ đi về đâu>>>>
    kẻ ngồi cười >>>>> kẻ ra đi

sevenlove ( bảy ) 7

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 37 lần trong 36 bài
    Trích Được post bởi UnderWorld Xem bài viết
    Event k hợp chỗ ngày và tháng.. ra thì có ra 3 ngày or 5 ngày thôi. de AE tam huyet cầy cước.. Thử xem từ thằng k tên tuổi lên top.. * có $ là top
    Đó cũng là 1 hình thức khuyến khích người chơi , Ai top nếu tham gia event vẫn là top thôi, cái gì cũng có cái giá của nó bạn à , ko ai cho ko ai cai gì đâu

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi ----Vô Song Vương Giả ™ Xem bài viết
    Đó cũng là 1 hình thức khuyến khích người chơi , Ai top nếu tham gia event vẫn là top thôi, cái gì cũng có cái giá của nó bạn à , ko ai cho ko ai cai gì đâu
    thế thì Admin số 1 nói nt thì chịu * những ng cầy dem cầy ngày de làm gì *. 40k út 50k út Rl 2/ rs 1 phát 2/30x hay là 25x rồi

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 37 lần trong 36 bài
    Trích Được post bởi UnderWorld Xem bài viết
    thế thì Admin số 1 nói nt thì chịu * những ng cầy dem cầy ngày de làm gì *. 40k út 50k út Rl 2/ rs 1 phát 2/30x hay là 25x rồi
    Đó Xu hướng chung của game online mà bạn ,người chơi sau luôn dc khuyến khích , tuy nhiên Nếu top vẫn tham gia event thì việc duy trì Top ko khó

Senior Member
    Like
    1
    [QUOTE=----Vô Song Vương Giả ™;862077]Đó Xu hướng chung của game online mà bạn ,người chơi sau luôn dc khuyến khích , tuy nhiên Nếu top vẫn tham gia event thì việc duy trì Top ko khó[/QUOTE * nói chunng là.. k có gì là k thể cả.. Ai muốn tiếp tục cũng dc mà nghỉ cũng dc )

LĐTC Guild AESaiGon Trời Đất Ơi's Avatar
    Like
    4
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    ko có even adm cạp đất mà ăn à

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi Trời Đất Ơi Xem bài viết
    ko có even adm cạp đất mà ăn à
    * ăn dc đất k mà nói.. hả ng nhà ADmin

Senior Member
    Like
    201
    Được Like 236 lần trong 92 bài
    tôi thấy hình như 1 số bạn đang suy nghĩ sai lệch hướng rồi :
    thứ 1 : sv event này ra chỉ để lôi kéo mem , khiến cho sv đông hơi , sôi động hơn , mà điều này thì ai có lợi ? , các bạn là người có lợi đấy , người chơi càng đông thì đồ đạc càng có giá trị , vị trí top của các bạn càng có giá trị , càng nhiều người pk , sv sắp tới là sv event , sau 15 ngày thì nó sẽ sát nhập vào sv ĐV cơ mà , chúng tôi đã cố suy nghĩ cho các bạn rồi , các bạn còn đòi hỏi điều gì thêm đây ?
    thứ 2 : về vấn đề event , các bạn hãy thử so sánh event này với event sv TD cũ xem sao , nát là nát chỗ nào ? , thử xem sv bây giờ có được bao nhiêu món đồ vip , đi bao nhiêu vé CN mới đc 1 món vip , ăn bao nhiêu lần Hộp Vàng mới ra đc 1 cái ring 5% 7% , giá cả đồ đạc đang như thế nào ? , tôi ko hiểu lắm về định nghĩa " nát " của các bạn , còn lại thì tôi thấy khá nhiều người hài lòng với drop , exp và tình trạng hiện tại của sv Đế Vương .
    thứ 3 : về vấn đề tiền ăn event , người nào giàu thì rao mua Hộp Vàng ăn max 50 lần / ngày , người nào nghèo thì săn Hộp Vàng rồi đem bán ra VC , như thế là đôi bên hợp tác cùng có lợi , bạn ko có điều kiện về kinh tế nhưng bạn cứ muốn = người có điều kiện hơn bạn là như thế nào ? , game của chúng ta giống 1 cái khu vui chơi vậy , là nơi cho mọi người mua vui , giải trí , mà đã xác định mua vui giải trí là phải bỏ tiền ra , đúng ko ? , các bạn có bao giờ đi Đầm Sen mà ko phải bỏ ra đồng nào ko ? , mà khi bỏ ra để vào chơi các bạn có nghĩ là BGĐ đang hút máu , đang ra những sự kiện làm nát cái công viên ấy , là chỉ dành cho người giàu ?...và người mở ra cái Đầm Sen mục đích là gì ? , là nơi cho mọi người vui chơi , giải trí , và nhất là kinh doanh nữa , đúng ko ? , có khi nào người ta bỏ ra 1 đống tiền xây lên cái Công Viên tầm cỡ ấy để cho mọi người vào chơi mà ko cần trả bất cứ 1 đồng nào ko ? , bạn phải xác định , đã chơi , đã mua vui thì phải bỏ tiền ra , bạn ko có đkiện kinh tế thì cũng phải bỏ thời gian ra ( đối với mu ) , bạn ko có đkiện như người ta thì hãy cố gắng để = hoặc gần = người ta , đừng tối ngày đổ thừa cho BQT chứ , việc ấy chỉ chứng minh sự bất lực của bạn thôi , tại sao hàng trăm người khác người ta biết chấp nhận , biết cố gắng phấn đấu còn bạn thì lại ngồi đây than vãn , tại sao có người chỉ bỏ 100k 1 tháng thôi mà vẫn đứng top cao , đồ vip được , tại sao người ta và bạn cùng bắt đầu từ 1 hoàn cảnh mà bây giờ người ta khác , bạn khác , hãy thử đặt câu hỏi nhé

9. 5 thành viên Like Gió Vô Tình cho bài viết này:

BigBoom (21-07-2013), BuonDo (21-07-2013), hoangka (21-07-2013), iHoang (24-07-2013), thanhtung123 (21-07-2013)

Senior Member kingofgamesd2's Avatar
    Like
    18
    Được Like 5 lần trong 3 bài
    Phải ra event để ~ người đi làm hok có time chơi đuổi theo chứ ,hết event thì các bạn tiếp tục mà cày để vượt mặt qua lại ! Chứ người đi làm ngày chơi dc 4 5 tiếng thì hok có event ,biết khi nào mới theo kip lại mấy chú trâu vàng ,ko kịp thì nản nghỉ game ,adm mất thu nhập ! SV off ! Vậy thôi ,cái gì cũng có giá của nó ,người ta muốn lên top cũng mất tiền chứ ngồi ko mà lên đâu !
    Nhưng góp ý nên cho event 5-7 ngày ,1 tháng làm 1 cái dc rồi !

Thành Viên Guild Killers thanhtung123's Avatar
    Like
    338
    Được Like 112 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
    thứ 1 : sv event này ra chỉ để lôi kéo mem , khiến cho sv đông hơi , sôi động hơn , mà điều này thì ai có lợi ? , các bạn là người có lợi đấy , người chơi càng đông thì đồ đạc càng có giá trị , vị trí top của các bạn càng có giá trị , càng nhiều người pk , sv sắp tới là sv event , sau 15 ngày thì nó sẽ sát nhập vào sv ĐV cơ mà , chúng tôi đã cố suy nghĩ cho các bạn rồi , các bạn còn đòi hỏi điều gì thêm đây ?
    thứ 2 : về vấn đề event , các bạn hãy thử so sánh event này với event sv TD cũ xem sao , nát là nát chỗ nào ? , thử xem sv bây giờ có được bao nhiêu món đồ vip , đi bao nhiêu vé CN mới đc 1 món vip , ăn bao nhiêu lần Hộp Vàng mới ra đc 1 cái ring 5% 7% , giá cả đồ đạc đang như thế nào ? , tôi ko hiểu lắm về định nghĩa " nát " của các bạn , còn lại thì tôi thấy khá nhiều người hài lòng với drop , exp và tình trạng hiện tại của sv Đế Vương .
    thứ 3 : về vấn đề tiền ăn event , người nào giàu thì rao mua Hộp Vàng ăn max 50 lần / ngày , người nào nghèo thì săn Hộp Vàng rồi đem bán ra VC , như thế là đôi bên hợp tác cùng có lợi , bạn ko có điều kiện về kinh tế nhưng bạn cứ muốn = người có điều kiện hơn bạn là như thế nào ? , game của chúng ta giống 1 cái khu vui chơi vậy , là nơi cho mọi người mua vui , giải trí , mà đã xác định mua vui giải trí là phải bỏ tiền ra , đúng ko ? , các bạn có bao giờ đi Đầm Sen mà ko phải bỏ ra đồng nào ko ? , mà khi bỏ ra để vào chơi các bạn có nghĩ là BGĐ đang hút máu , đang ra những sự kiện làm nát cái công viên ấy , là chỉ dành cho người giàu ?...và người mở ra cái Đầm Sen mục đích là gì ? , là nơi cho mọi người vui chơi , giải trí , và nhất là kinh doanh nữa , đúng ko ? , có khi nào người ta bỏ ra 1 đống tiền xây lên cái Công Viên tầm cỡ ấy để cho mọi người vào chơi mà ko cần trả bất cứ 1 đồng nào ko ? , bạn phải xác định , đã chơi , đã mua vui thì phải bỏ tiền ra , bạn ko có đkiện kinh tế thì cũng phải bỏ thời gian ra ( đối với mu ) , bạn ko có đkiện như người ta thì hãy cố gắng để = hoặc gần = người ta , đừng tối ngày đổ thừa cho BQT chứ , việc ấy chỉ chứng minh sự bất lực của bạn thôi , tại sao hàng trăm người khác người ta biết chấp nhận , biết cố gắng phấn đấu còn bạn thì lại ngồi đây than vãn , tại sao có người chỉ bỏ 100k 1 tháng thôi mà vẫn đứng top cao , đồ vip được , tại sao người ta và bạn cùng bắt đầu từ 1 hoàn cảnh mà bây giờ người ta khác , bạn khác , hãy thử đặt câu hỏi nhé

like 1 bài viết hay ! !!

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
    BQT đã = ngta chưa ma nói )* cũng chỉ là Người thôi chưa biet ai hơn ai )