Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 75
    Senior Member
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 6 bài

zMenu Bt04 Sau 1 Tháng Open Trải Nghiệm Của Các bạn là gì?? Là gì

uh thì nói mới open được hơn 1 tháng,anh em ủng hộ chơi cuộc chơi + tham gia rất nhiệt tình
    nhưng không còn được như hồi xưa cái hồi mà ai cũng nhớ,cuộc chơi sẽ đi về đâu kẻ bán người mua
    hãy tĩnh lặng 1 chút xem xét lý do tại sao... ra đi từng người.... tôi không trách móc ai cả tôi chỉ có 1 lời khuyên
    hãy nghĩ cho mọi người cùng toàn thể anh em.....
    sever event mới sắp ra rồi... các bạn sẽ đi về đâu>>>>
    kẻ ngồi cười >>>>> kẻ ra đi

sevenlove ( bảy ) 7

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    thế con người giầu thì Hiến $ cho admin admin thích à

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
    tôi thấy hình như 1 số bạn đang suy nghĩ sai lệch hướng rồi :
    thứ 1 : sv event này ra chỉ để lôi kéo mem , khiến cho sv đông hơi , sôi động hơn , mà điều này thì ai có lợi ? , các bạn là người có lợi đấy , người chơi càng đông thì đồ đạc càng có giá trị , vị trí top của các bạn càng có giá trị , càng nhiều người pk , sv sắp tới là sv event , sau 15 ngày thì nó sẽ sát nhập vào sv ĐV cơ mà , chúng tôi đã cố suy nghĩ cho các bạn rồi , các bạn còn đòi hỏi điều gì thêm đây ?
    thứ 2 : về vấn đề event , các bạn hãy thử so sánh event này với event sv TD cũ xem sao , nát là nát chỗ nào ? , thử xem sv bây giờ có được bao nhiêu món đồ vip , đi bao nhiêu vé CN mới đc 1 món vip , ăn bao nhiêu lần Hộp Vàng mới ra đc 1 cái ring 5% 7% , giá cả đồ đạc đang như thế nào ? , tôi ko hiểu lắm về định nghĩa " nát " của các bạn , còn lại thì tôi thấy khá nhiều người hài lòng với drop , exp và tình trạng hiện tại của sv Đế Vương .
    thứ 3 : về vấn đề tiền ăn event , người nào giàu thì rao mua Hộp Vàng ăn max 50 lần / ngày , người nào nghèo thì săn Hộp Vàng rồi đem bán ra VC , như thế là đôi bên hợp tác cùng có lợi , bạn ko có điều kiện về kinh tế nhưng bạn cứ muốn = người có điều kiện hơn bạn là như thế nào ? , game của chúng ta giống 1 cái khu vui chơi vậy , là nơi cho mọi người mua vui , giải trí , mà đã xác định mua vui giải trí là phải bỏ tiền ra , đúng ko ? , các bạn có bao giờ đi Đầm Sen mà ko phải bỏ ra đồng nào ko ? , mà khi bỏ ra để vào chơi các bạn có nghĩ là BGĐ đang hút máu , đang ra những sự kiện làm nát cái công viên ấy , là chỉ dành cho người giàu ?...và người mở ra cái Đầm Sen mục đích là gì ? , là nơi cho mọi người vui chơi , giải trí , và nhất là kinh doanh nữa , đúng ko ? , có khi nào người ta bỏ ra 1 đống tiền xây lên cái Công Viên tầm cỡ ấy để cho mọi người vào chơi mà ko cần trả bất cứ 1 đồng nào ko ? , bạn phải xác định , đã chơi , đã mua vui thì phải bỏ tiền ra , bạn ko có đkiện kinh tế thì cũng phải bỏ thời gian ra ( đối với mu ) , bạn ko có đkiện như người ta thì hãy cố gắng để = hoặc gần = người ta , đừng tối ngày đổ thừa cho BQT chứ , việc ấy chỉ chứng minh sự bất lực của bạn thôi , tại sao hàng trăm người khác người ta biết chấp nhận , biết cố gắng phấn đấu còn bạn thì lại ngồi đây than vãn , tại sao có người chỉ bỏ 100k 1 tháng thôi mà vẫn đứng top cao , đồ vip được , tại sao người ta và bạn cùng bắt đầu từ 1 hoàn cảnh mà bây giờ người ta khác , bạn khác , hãy thử đặt câu hỏi nhé
    thế ADMIN kiếm dc Bn $ từ Khí Open mấy tỉ r ))

Senior Member
    Like
    20
    Được Like 27 lần trong 19 bài
    Tại sao các bạn thích tạo áp lực cho người khác thế nhỉ
    Đặt địa vị của mình vào ADM xem như nào
    K có kinh phí thì duy trì làm sao đc sv
    Các bạn chơi k muốn bỏ tiền đòi ngang = vs người bỏ cả chục triệu ra là thế nào
    Khác rỳ các bạn so sánh con Wavea = con SH ?
    Tạo ra event để các bạn đỡ nhàm chán sau mỗi ngày chỉ train và UT
    Các bạn còn đồi hỏi như nào nữa nhỉ ?
    Khó hiểu thật k có event thì kêu chán
    Có event thì kêu sv nát ?
    Nát ở chỗ nào vậy ?

5. 2 thành viên Like ►Turtle◄ cho bài viết này:

BuonDo (21-07-2013), hoangka (21-07-2013)

Senior Member
    Like
    20
    Được Like 27 lần trong 19 bài
    Trích Được post bởi UnderWorld Xem bài viết
    thế ADMIN kiếm dc Bn $ từ Khí Open mấy tỉ r ))
    Nếu bạn nói thế sao bạn k làm 1 cái MU làm mấy tỉ khi open
    Nếu nó dễ dàng như thế thì nhà nào chả ô tô nhà mặt phố 5 7 tầng
    Bạn nghĩ duy trì 1 cái MU tồn tại nó dễ lắm sao ?
    Đau đầu lắm chứ hacker tấn công liên tục làm sao có thể ngồi yên ?
    Trong khi đấy các bạn k biết đến công việc của bọn tôi còn cố gắng tạo thêm áp lực
    Sao bạn k nghĩ những doanh nhân họ kiếm cả chục tỉ mà chỉ việc ngồi im và kí ?

Thành Viên Guild SongCon ManNhi's Avatar
    Like
    0
    Được Like 62 lần trong 56 bài
    Trích Được post bởi ►Turtle◄ Xem bài viết
    Nát ở chỗ nào vậy ?
    tại sao người ta vắt chanh lại bỏ vỏ . tại sao khi đập tỏi lại bỏ vỏ . tại sao khi cắt ớt lại bỏ hạt

tất cả là vì muốn 1 bát nước chấm ngon hơn thôi

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    Nếu bạn nói thế sao bạn k làm 1 cái MU làm mấy tỉ khi open
    Nếu nó dễ dàng như thế thì nhà nào chả ô tô nhà mặt phố 5 7 tầng
    Bạn nghĩ duy trì 1 cái MU tồn tại nó dễ lắm sao ?
    Đau đầu lắm chứ hacker tấn công liên tục làm sao có thể ngồi yên ?
    Trong khi đấy các bạn k biết đến công việc của bọn tôi còn cố gắng tạo thêm áp lực
    Sao bạn k nghĩ những doanh nhân họ kiếm cả chục tỉ mà chỉ việc ngồi im và kí ?
    Đây là cm hay nhất ngày hôm nay !

Tóm lại là tiền ít thì đừng hít *** thơm !
    Cái gì cũng có giá của nó ! k có tiền thì nghỉ game đi mấy ông ơi ! còn nếu thấy hút máu thì qua game của vtc hay vinagame mà chơi ! đủ đẳng cấp thì ngồi mà cầy võ lâm 1 xem có phải bỏ tiền ra hay k nhé

đừng hỏi vì sao thằng có tiền nó lại thuê ng làm mà ng làm lại k thuê thằng có tiền

Senior Member
    Like
    16
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
    tôi thấy hình như 1 số bạn đang suy nghĩ sai lệch hướng rồi :
    thứ 1 : sv event này ra chỉ để lôi kéo mem , khiến cho sv đông hơi , sôi động hơn , mà điều này thì ai có lợi ? , các bạn là người có lợi đấy , người chơi càng đông thì đồ đạc càng có giá trị , vị trí top của các bạn càng có giá trị , càng nhiều người pk , sv sắp tới là sv event , sau 15 ngày thì nó sẽ sát nhập vào sv ĐV cơ mà , chúng tôi đã cố suy nghĩ cho các bạn rồi , các bạn còn đòi hỏi điều gì thêm đây ?
    thứ 2 : về vấn đề event , các bạn hãy thử so sánh event này với event sv TD cũ xem sao , nát là nát chỗ nào ? , thử xem sv bây giờ có được bao nhiêu món đồ vip , đi bao nhiêu vé CN mới đc 1 món vip , ăn bao nhiêu lần Hộp Vàng mới ra đc 1 cái ring 5% 7% , giá cả đồ đạc đang như thế nào ? , tôi ko hiểu lắm về định nghĩa " nát " của các bạn , còn lại thì tôi thấy khá nhiều người hài lòng với drop , exp và tình trạng hiện tại của sv Đế Vương .
    thứ 3 : về vấn đề tiền ăn event , người nào giàu thì rao mua Hộp Vàng ăn max 50 lần / ngày , người nào nghèo thì săn Hộp Vàng rồi đem bán ra VC , như thế là đôi bên hợp tác cùng có lợi , bạn ko có điều kiện về kinh tế nhưng bạn cứ muốn = người có điều kiện hơn bạn là như thế nào ? , game của chúng ta giống 1 cái khu vui chơi vậy , là nơi cho mọi người mua vui , giải trí , mà đã xác định mua vui giải trí là phải bỏ tiền ra , đúng ko ? , các bạn có bao giờ đi Đầm Sen mà ko phải bỏ ra đồng nào ko ? , mà khi bỏ ra để vào chơi các bạn có nghĩ là BGĐ đang hút máu , đang ra những sự kiện làm nát cái công viên ấy , là chỉ dành cho người giàu ?...và người mở ra cái Đầm Sen mục đích là gì ? , là nơi cho mọi người vui chơi , giải trí , và nhất là kinh doanh nữa , đúng ko ? , có khi nào người ta bỏ ra 1 đống tiền xây lên cái Công Viên tầm cỡ ấy để cho mọi người vào chơi mà ko cần trả bất cứ 1 đồng nào ko ? , bạn phải xác định , đã chơi , đã mua vui thì phải bỏ tiền ra , bạn ko có đkiện kinh tế thì cũng phải bỏ thời gian ra ( đối với mu ) , bạn ko có đkiện như người ta thì hãy cố gắng để = hoặc gần = người ta , đừng tối ngày đổ thừa cho BQT chứ , việc ấy chỉ chứng minh sự bất lực của bạn thôi , tại sao hàng trăm người khác người ta biết chấp nhận , biết cố gắng phấn đấu còn bạn thì lại ngồi đây than vãn , tại sao có người chỉ bỏ 100k 1 tháng thôi mà vẫn đứng top cao , đồ vip được , tại sao người ta và bạn cùng bắt đầu từ 1 hoàn cảnh mà bây giờ người ta khác , bạn khác , hãy thử đặt câu hỏi nhé
    Chuẩn! có mấy thằng chỉ biết GATO, chứng tỏ sự vô dụng của nó trước mọi người. Ko có tiền? Hãy phấn đấu làm sao để có được nó. Chứ đừng có bô bô cái mồm lên mà nói cái "bất công" ở đây! Đây chỉ là game ảo thôi mà các bác đã như thế này thì ra XH thật mấy bác như nào nữa?

Senior Member
    Like
    16
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi UnderWorld Xem bài viết
    BQT đã = ngta chưa ma nói )* cũng chỉ là Người thôi chưa biet ai hơn ai )
    lại cái giọng: " Đã = người ta chưa mà nói!" thế bạn ko ngán thì bạn hãy chứng tỏ bạn = người ta đi chứ đừng có mà than với thở ở đây.

Senior Member
    Like
    1
    Nát ở chỗ nào vậy ?
    nói như cậu.. bọn hách.. đấy bắt dc nó chưa.. block dc chưa.. *

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi BigBoom Xem bài viết
    lại cái giọng: " Đã = người ta chưa mà nói!" thế bạn ko ngán thì bạn hãy chứng tỏ bạn = người ta đi chứ đừng có mà than với thở ở đây.
    * bạn cần trứng mình clgt * MinhLuxury ở Mu hn này chả ngán thằng nào *