Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 102
    Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài

Ờ thì chiến guild TheOne Vs NewStar =))) !!!

Phóng Sự War G NewStar và TheOne. Lúc sau cầm 1 lúc 3 con buff đểu lên mà vẫn nói ra vẽ oai a/e NewStar nghĩ hết thì bảo win Các bác nghĩ xem sao ????
    [IMG] [/IMG]
    [IMG] [/IMG]

[IMG] [/IMG]

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài
    3 con Buff đểu ở đâu ra nhỉ ?TheOne k có khái niệm buff đểu 4 sv rồi nhé.Lúc đó có 4 người thì pk gì.Team qua rồi thì log cả 1 con cầm cái rìu xuống Lot0 ^^
    Các bạn thích lấy số:
    G newstar của các bạn đâu rồi?Theone mình đã 4 sv rồi nhưng mình k bao h lấy số =cách này đâu.Các bạn cứ làm và để cả sv nhận xét.
    Sao 3 trận trước thua k thấy pot lên
    Các bạn nhớ bài học 21-3 với lm AeHaNoi chứ ^^
    Cách phân bố team như thế đòi pk mà hình như k phải là các bạn nghỉ mà là không ra được
    Mình được cái không thích thể hiện cái kiểu trẻ con của các bạn và thích làm việc trực tiếp thôi.
    Còn khuyên cái bạn bị mình pk gửi sdt+địa chỉ nhà rủ mình đánh nhau 1 câu.Nếu bạn gửi cho 1 người não =quả nho như bạn vs nó đến nhà bạn thì bạn đưa gia đình làm trò hề à^^/Những người thích lôi game vào cuộc sống như bạn mình k bao h thèm nc nên đừng thể hiện =cách này nữa nhé.

LĐTC Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Còn cảm thấy guild mình pro mời các bạn chọn ra 2 team solo.thích gì guild mình xin đáp ứng cùi bắp mọi sv cứ nghĩ như pro lắm ))))))))))))))))))))))))))))

Senior Member mrt.ladykillah's Avatar
    Like
    54
    Được Like 20 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết
    3 con Buff đểu ở đâu ra nhỉ ?TheOne k có khái niệm buff đểu 4 sv rồi nhé.Lúc đó có 4 người thì pk gì.Team qua rồi thì log cả 1 con cầm cái rìu xuống Lot0 ^^
    Các bạn thích lấy số:
    G newstar của các bạn đâu rồi?Theone mình đã 4 sv rồi nhưng mình k bao h lấy số =cách này đâu.Các bạn cứ làm và để cả sv nhận xét.
    Cách phân bố team như thế đòi pk mà hình như k phải là các bạn nghỉ mà là không ra được
    Mình được cái không thích thể hiện cái kiểu trẻ con của các bạn và thích làm việc trực tiếp thôi.
    Còn khuyên cái bạn bị mình pk gửi sdt+địa chỉ nhà rủ mình đánh nhau 1 câu.Nếu bạn gửi cho 1 người não =quả nho như bạn vs nó đến nhà bạn thì bạn đưa gia đình làm trò hề à^^/Những người thích lôi game vào cuộc sống như bạn mình k bao h thèm nc nên đừng thể hiện =cách này nữa nhé.
    thế cái con ef tên toàn viết hoa của guil nào lôi ra buff thế . chẳng lẽ guil tôi vác buff đểu ra buff cho guil mình à đúng là thể loại tay nhặt lá chân đá ông bơ.....

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết
    Các bạn thích lấy số:
    ???? Bài học gì ở đây ? đánh là đánh. thất bại là cột mốc để tiếng tới thành công . còn thua 3 trận á lúc nào nói nge thử

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Trích Được post bởi TheCoSin000 Xem bài viết
    Còn cảm thấy guild mình pro mời các bạn chọn ra 2 team solo.thích gì guild mình xin đáp ứng cùi bắp mọi sv cứ nghĩ như pro lắm ))))))))))))))))))))))))))))
    QUẤT thôi kèo gì mời bạn nói luôn !!!

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài
    Trích Được post bởi mrt.ladykillah Xem bài viết
    thế cái con ef tên toàn viết hoa của guil nào lôi ra buff thế . chẳng lẽ guil tôi vác buff đểu ra buff cho guil mình à đúng là thể loại tay nhặt lá chân đá ông bơ.....
    ^^ mình nhớ không nhầm đến buff đểu mà các bạn có ra được đâu.Nói đúng sự thật 1 chút nhé.Tôi làm là tôi nhận còn chủ G đến 1 set đồ còn không có rồi bảo tôi hack^^.Sắm đồ vs học cách chỉ đạo team đi rồi lên diễn đàn lấy số má nhé ^^

Banned
    Like
    9
    Được Like 28 lần trong 16 bài
    tom lai 1 cau guild may` thua bon tao bao nhieu lan , rui` cho cau tra loi di kaakaka deo biet nhuc con vao day doi thua tai bi ^^

Senior Member GUESS888's Avatar
    Like
    137
    Được Like 113 lần trong 105 bài
    mấy thằng nhóc dẹp đi. đêm rồi lẩu khói nào

Member
    Like
    12
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    vâng gạch cả tảng, cả núi

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN