Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 tới 86 của 86
    Thành Viên Guild Killers YeU1nG's Avatar
    Like
    91
    Được Like 82 lần trong 62 bài

mong addmin xem sét clip này nói lên gì... và clip 2 gửi tặng mod ™ Nước Mắt ™

ở clip 1 addmin xem sao chứ. gì mà đi tháp toàn one hit boss
    và bác này đã đi săn nhện và táng mỗi con nhện 1 phát 3 phát 3 con nhện tèo...
    quá khó hiểu và k thế hiểu.... supper man.... hay siêu nhân....

còn ở clip thứ 2 này. là tặng riêng cho bạn modd ™ Nước Mắt ™ về cái clip test vớ va vớ vẩn của bạn để biện hộ cho thằng này đây....
    lần sau nên nhìn đúng đắn sự việc như thế nào ng ta mới đưa lên nhé.. mod ™ Nước Mắt ™

Like
    91
    Trích Được post bởi giaucauquan Xem bài viết
    mod or adm cấm viết chữ màu mè mà mod vẫn viết chữ màu mè........làm ăn gì éo làm gương cho member mod bá đạo wa
    mod addmin đc quyền nhé bạn.... bạn đừng nói thế toppic đang chời giải quyết chứ k fai chờ vào xem bạn nhé.... k nên nói nhiều làm gì..

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    cố lên yeu1nguoi ơi , lần sau cứ gọi tớ ,tớ lại cho quay CLip nhé. chỉ nói mỗi 1 câu này thôi , Bạn chơi RF còn gà lắm . nên chuyển sang class khác mà chơi đi , còn t hack hay ko, admin kiểm tra cái là biết luôn , mà bạn cố găng train 1 con ef 35k ene và học cách tăng Point của RF đi , đi rồi hẵng ra ngoài này kêu gào . cố quay nhiều CLip cho mềnh lên tivi nhiều vào . thank..

Like
    91
    Trích Được post bởi S2DuyThanh Xem bài viết
    cố lên yeu1nguoi ơi , lần sau cứ gọi tớ ,tớ lại cho quay CLip nhé. chỉ nói mỗi 1 câu này thôi , Bạn chơi RF còn gà lắm . nên chuyển sang class khác mà chơi đi , còn t hack hay ko, admin kiểm tra cái là biết luôn , mà bạn cố găng train 1 con ef 35k ene và học cách tăng Point của RF đi , đi rồi hẵng ra ngoài này kêu gào . cố quay nhiều CLip cho mềnh lên tivi nhiều vào . thank..

@ DuyThanhS2 : BQT sẽ cho bạn 1 khoảng thời gian để bạn chứng minh vs BQT rằng bạn ko hack hoặc ko bug,nếu bạn ko chứng minh được bản thân bạn trong sạch,chúng tôi sẽ tiến hành block nhân vật của bạn !
    Nếu đây là lỗi Bug,thì 1 phần do lỗi của chúng tôi đã không fix kĩ được sv,nhưng bạn biết lỗi mà ko báo,cố tình sử dụng trục lợi,tuy nhiên,để xử lí thấu tình hợp lí,nếu bạn chủ động pm các yh của BQT để báo lỗi bug thì BQT sẽ xem sét coi như bạn lấy công chuộc tội.Còn nếu bạn ko chứng minh được đây là Bugs,tất nhiên,chúng tôi sẽ tiến hành Block nv DuyThanhS2 !

tẹt bô đê bạn ơi.... 1 2 3 bốccc đầu..........)

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
    trường hợp topic này mình + Smod Nước Mắt xin tiếp quản !
    @ DuyThanhS2 : BQT sẽ cho bạn 1 khoảng thời gian để bạn chứng minh vs BQT rằng bạn ko hack hoặc ko bug,nếu bạn ko chứng minh được bản thân bạn trong sạch,chúng tôi sẽ tiến hành block nhân vật của bạn !
    Nếu đây là lỗi Bug,thì 1 phần do lỗi của chúng tôi đã không fix kĩ được sv,nhưng bạn biết lỗi mà ko báo,cố tình sử dụng trục lợi,tuy nhiên,để xử lí thấu tình hợp lí,nếu bạn chủ động pm các yh của BQT để báo lỗi bug thì BQT sẽ xem sét coi như bạn lấy công chuộc tội.Còn nếu bạn ko chứng minh được đây là Bugs,tất nhiên,chúng tôi sẽ tiến hành Block nv DuyThanhS2 !

@all : mọi người tránh cãi nhau trong topic làm nó đi lạc hướng nhé !
    bạn ạ . nói như thế quá sai rồi, nếu bạn muốn biết mình dùng cách gì thì admin PM yahoo yeuem1591988 mình chỉ cho cách tăng điểm nhé . còn bạn bảo các bạn quản lý topic này , minh thấy không hợp lý , vì bạn cũng chỉ là những game thủ mà thôi , nếu tôi giải thích với bạn , bạn có thể đi nói với những game thủ khác mà không cần tìm hiểu cách chơi, còn gọi gì là độc nữa .còn mình 100% ko có hack và Bug gì luôn .còn không có gì fai giải thích cách đánh ra đây hêt ,

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Block 7 ngày nhân vật DuyThanhS2
    Block 7 ngày nhân vật DungEpTao

7. Các thành viên đã Like Tư Lệnh Quân Đoàn cho bài viết này:

JeRemy (09-07-2013)

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    đã kiểm tra và quyết định Unblock nv DuyThanhS2, RF có khả năng dánh Boss nhanh nếu + điểm chuẩn và buff đầy đủ

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789