Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 19
    Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    chungvan90's Avatar
    Like
    2
    Được Like 13 lần trong 12 bài

de` nghi ADM xem xet DW hack agi

toi DW rs rl1/23x ma danh 1 thang k co top o DW toan miss va miss hoac 100 200mau. hack agi ten nv hack la PaPaQN

Senior Member
    Like
    100
    Được Like 12 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi chungvan90 Xem bài viết
    toi DW rs rl1/23x ma danh 1 thang k co top o DW toan miss va miss hoac 100 200mau. hack agi ten nv hack la PaPaQN
    Bạn phải có clip để BQT còn kiểm tra thì mới đưa ra kết quả đc bạn nhé.

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    chungvan90's Avatar
    Like
    2
    Được Like 13 lần trong 12 bài
    no vut cho 3 4vut die roi con dau ma chup. do toi den 46% gst. gay 13 ma danh k dc. toan miss

Senior Member
    Like
    100
    Trích Được post bởi chungvan90 Xem bài viết
    no vut cho 3 4vut die roi con dau ma chup. do toi den 46% gst. gay 13 ma danh k dc. toan miss
    Nếu bạn không quay được clip thì xin lỗi là BQT sẽ không thể kiểm tra đc bạn nhé. .

Thành Viên Guild Killers YeU1nG's Avatar
    Like
    91
    Được Like 82 lần trong 62 bài
    quay rồi thì lại bảo. k đủ chứng cớ. mà nó hack lòi mắt ra... cũng để nó nhơn nhởn .... " đã từng gặp mấy trường hợp như thế.... " ko fai nói phét cho vui

Senior Member
    Like
    100
    Trích Được post bởi YeU1nG Xem bài viết
    quay rồi thì lại bảo. k đủ chứng cớ. mà nó hack lòi mắt ra... cũng để nó nhơn nhởn .... " đã từng gặp mấy trường hợp như thế.... " ko fai nói phét cho vui
    Bạn không thể kết luận được gì nếu không có clip.
    Nếu có clip mà BQT test mà không thấy có gì đặc biệt và không đủ chứng cớ để xác minh là hack thì BQT cũng ko thể làm gì khác bạn nhé.
    Còn nếu đủ chứng cứ xác thực là hack thì bạn cứ an tâm là BQT sẽ đưa ra hình phạt đích đáng nhé.

Like
    91
    Trích Được post bởi ™–Sói–™ Xem bài viết
    Bạn không thể kết luận được gì nếu không có clip.
    Nếu có clip mà BQT test mà không thấy có gì đặc biệt và không đủ chứng cớ để xác minh là hack thì BQT cũng ko thể làm gì khác bạn nhé.
    Còn nếu đủ chứng cứ xác thực là hack thì bạn cứ an tâm là BQT sẽ đưa ra hình phạt đích đáng nhé.
    tôi hỏi bạn. ừ. thì có chứng cớ nhé.. thế bên SV TD thì sao. tôi đã quay 2 clip 1 clip đc xử lí block còn 1 clip bỏ quên tận. bh đó... có modd nào addmin nào vào xem hay ko???? trả lời hộ cái...
    còn gần đây. 1 thằng dww chết vẫn đánh.. xong mod lấy con dww vip với con elff ghẻ xong test cứ như thật. xong nói vẫn tele đc khi chết..
    tôi bảo k biết so sánh RF hơn lần RS của dw và đem con elff ghẻ so sánh với RF hơn lần dw à..
    tôi bảo modd đó. vào game test trực tiếp với tôi. nếu mà chết vẫn telee đc dù chỉ 1 lần thôi thì tôi xin lỗi mod.. còn k thì ngược lại.....modd ngậm hạt thị ngay.... có dám vào đâu chứ.. thật sự modd còn quá kém cỏi..... về vấn nạn nhìn nhận hack..... và ko có kinh nghiệm... nhìn là biết và tôi đưa ra là có thật k vu khống...
    nhiều cách để biết cần gì test kiểu trò mèo thế...

đùng biện hộ những hành vi sai....
    Last edited by YeU1nG; 08-07-2013 at 01:26 AM.

Senior Member
    Like
    100
    tôi hỏi bạn. ừ. thì có chứng cớ nhé.. thế bên SV TD thì sao. tôi đã quay 2 clip 1 clip đc xử lí block còn 1 clip bỏ quên tận. bh đó... có modd nào addmin nào vào xem hay ko???? trả lời hộ cái...
    còn gần đây. 1 thằng dww chết vẫn đánh.. xong mod lấy con dww vip với con elff ghẻ xong test cứ như thật. xong nói vẫn tele đc khi chết..
    tôi bảo k biết so sánh RF hơn lần RS của dw và đem con elff ghẻ so sánh với RF hơn lần dw à..
    tôi bảo modd đó. vào game test trực tiếp với tôi. modd ngậm hạt thị ngay.... có dám vào đâu chứ.. thật sự modd còn quá kém cỏi..... về vấn nạn nhìn nhận hack..... và ko có kinh nghiệm... nhìn là biết và tôi đưa ra là có thật k vu khống...
    nhiều cách để biết cần gì test kiểu trò mèo thế...

đùng biện hộ những hành vi sai....
    Ở đây không phải chỗ để bạn đôi co với mình nhé.
    Bạn nên nhớ là cái gì nó cũng phải có chứng cớ xác thực chứ ko thể dựa vào lời nói của bạn post lên 4rum rồi bảo người này hack người kia hack rồi cứ thế BQT block đâu nhé.
    Bạn hiểu biết về game nhưng bạn không hiểu biết về luật.
    Bạn nói Mod kém cỏi thì tại sao bạn không làm được Mod.
    Bạn hãy suy nghĩ kỹ những lời nói của bạn trước khi nói.

Like
    91
    Trích Được post bởi ™–Sói–™ Xem bài viết
    Ở đây không phải chỗ để bạn đôi co với mình nhé.
    Bạn nên nhớ là cái gì nó cũng phải có chứng cớ xác thực chứ ko thể dựa vào lời nói của bạn post lên 4rum rồi bảo người này hack người kia hack rồi cứ thế BQT block đâu nhé.
    Bạn hiểu biết về game nhưng bạn không hiểu biết về luật.
    Bạn nói Mod kém cỏi thì tại sao bạn không làm được Mod.
    Bạn hãy suy nghĩ kỹ những lời nói của bạn trước khi nói.
    toppic này k fai là của mình viết nhé.... sao mấy cái toppic hack có chứng cớ có clip thì k modd nào vào nhỉ ... mà bài viết nào hở lỗi cái là k đủ hình ảnh và clip... @@.... cái thời gian vài viết hack đó qua rồi k tôi tìm lại cho bãn em bạn nói gì về nó. bạn đọc về những bài trong đó bạn sẽ hiểu như thế nào...

Senior Member
    Like
    100
    toppic này k fai là của mình viết nhé.... sao mấy cái toppic hack có chứng cớ có clip thì k modd nào vào nhỉ ... mà bài viết nào hở lỗi cái là k đủ hình ảnh và clip... @@.... cái thời gian vài viết hack đó qua rồi k tôi tìm lại cho bãn em bạn nói gì về nó. bạn đọc về những bài trong đó bạn sẽ hiểu như thế nào...
    Tất cả các clip đó đều đã được test và được check.
    Nhưng mod và Smod chỉ có thể chứng minh là hack hay không hack rồi báo cáo lên ADM. Còn hình phạt là ADM sẽ là người quyết định bạn nhé.
    Thời gian gần đây các ADM đang khá bận nên chưa thể test cùng và đưa ra hình phạt. Các bạn nên thông cảm.
    Còn những người hack và có chứng cứ xác thực thì không có trường hợp nào thoát khỏi đâu bạn nhé.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối