Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 77
    Member
    Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Một vụ lừa đảo quá trắng trợn.

Tình hình là tầm 16h chiều nay, thằng em G mình tên là BoTatCa, có bán vcent cho một nhân vật vô danh có tên là OngTrumMU 80k vcent=50k thẻ, 2 đứa nhờ thằng DK Top trung gian có tên là : ollo.
    Sau khi thằng em BoTatCa đó đưa vcent cho thằng ollo, thì nó chỉ nhận đc 1 cái mã thẻ : 1405260380263.
    Và thằng vô danh OngTrumMU lặn mất tăm, BoTatCa hỏi ollo thì nó bảo đưa vcent cho thằng OngTrumMU rồi,
    và giả nai 1 cách vô cùng ngây thơ, sau đó cũng lặn mất tăm luôn, không nói 1 câu nào để lại sự cay cú cho thằng em mình khi nạp vào mà mã thẻ không hợp lệ. Mình tin răng đây là 1 vụ lừa đảo 100% do thằng ollo chủ mưu. Sau đó có con RF G của nó lên chửi BoTatCa lừa đảo nó mới sợ chứ. Mình không hy vọng con chó đó ăn năn hối lỗi trả vcent, chỉ mong anh em Upppp thật nhiều cho cả sv biết bộ mặt súc vật của nó.
    VjpProHP
    G: HaiPhong

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    Khó - Nam Cường

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    ADM check xem đúng ollo thật hay giả là biết ngay thôi @@

Địa điểm
    Like
    217
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    ADM check xem đúng ollo thật hay giả là biết ngay thôi @@
    Ko qua MU-Banks

Ko giải quyết

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 25 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi vjpprotnhp Xem bài viết
    Tình hình là tầm 16h chiều nay, thằng em G mình tên là BoTatCa, có bán vcent cho một nhân vật vô danh có tên là OngTrumMU 80k vcent=50k thẻ, 2 đứa nhờ thằng DK Top trung gian có tên là : ollo.
    Sau khi thằng em BoTatCa đó đưa vcent cho thằng ollo, thì nó chỉ nhận đc 1 cái mã thẻ : 1405260380263.
    Và thằng vô danh OngTrumMU lặn mất tăm, BoTatCa hỏi ollo thì nó bảo đưa vcent cho thằng OngTrumMU rồi,
    và giả nai 1 cách vô cùng ngây thơ, sau đó cũng lặn mất tăm luôn, không nói 1 câu nào để lại sự cay cú cho thằng em mình khi nạp vào mà mã thẻ không hợp lệ. Mình tin răng đây là 1 vụ lừa đảo 100% do thằng ollo chủ mưu. Sau đó có con RF G của nó lên chửi BoTatCa lừa đảo nó mới sợ chứ. Mình không hy vọng con chó đó ăn năn hối lỗi trả vcent, chỉ mong anh em Upppp thật nhiều cho cả sv biết bộ mặt súc vật của nó.
    VjpProHP
    G: HaiPhong
    Chuyện này hok lạ, 1 thằng chuyên mạo danh để lừa đảo( xuất hiện cả 3 SV ), lập mạo danh cả NV Top làm trung gian, thôi bố thí cho cả họ nó!

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Trích Được post bởi Extracting Xem bài viết
    Ko qua MU-Banks

Ko giải quyết
    Đang nói như thế là biết thật hay giả thôi! có bảo giải quyết đâu @@. Với lại check cái thôi mà , có cần lấy lại VC đã bị mất đâu. Thật hư thế nao sau này ae còn biết mà tránh chứ nhỷ

Thành Viên Guild Killers YeU1nG's Avatar
    Like
    91
    Được Like 82 lần trong 62 bài
    bạn ơi mấy hôm trước đã bảo r có thằng giả danh ollo ... bạn à... bạn có thấy có mác killers ko....
    chắc là ko rồi đúng ko... chứ bạn quay video thì rõ ngay... do bạn gặp ngay fai thằng lừa đảo... đen cho bạn. chứ guill killers tôi toàn bán cho ae trong guil thôi... k có thiếu tiền mà đi lừa đảo vài chục ngàn thẻ nhé. bạn...

8. Các thành viên đã Like YeU1nG cho bài viết này:

zajzajonljne2 (05-07-2013)

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 25 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi MonDayBuon Xem bài viết
    Chuyện này hok lạ, 1 thằng chuyên mạo danh để lừa đảo( xuất hiện cả 3 SV ), lập mạo danh cả NV Top làm trung gian, thôi bố thí cho cả họ nó!
    ollo nó còn mạo danh được thì G Killer cũng mạo được! Khác nhau chữ L và I thôi mà! Bố thí cho cả họ nhà nó!

Senior Member
    Like
    290
    Được Like 528 lần trong 324 bài
    1. mình chỉ góp ý với chủ topic.
    2. nếu bạn muốn check có thể nhờ adm. nhưng có thể adm sẽ không giúp bạn do bạn k giao dịch qua MuBank

Địa điểm
    Like
    217
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Đang nói như thế là biết thật hay giả thôi! có bảo giải quyết đâu @@. Với lại check cái thôi mà , có cần lấy lại VC đã bị mất đâu. Thật hư thế nao sau này ae còn biết mà tránh chứ nhỷ
    Trích Được post bởi Capricorn Xem bài viết
    1. mình chỉ góp ý với chủ topic.
    2. nếu bạn muốn check có thể nhờ adm. nhưng có thể adm sẽ không giúp bạn do bạn k giao dịch qua MuBank
    .. câu trả lời từ xưa đến nay

Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài
    Trích Được post bởi vjpprotnhp Xem bài viết
    Tôi đã dám thề độc nếu nói sai sẽ bị ăn cứt cho cả sv rồi, Chả lẽ tôi lại chịu lời thề độc như vậy dù cho mình không phải là người bị mất đồ. Mà uất ức cho thằng em trong G, nó không biết post lên 4rum mới nhờ mình. Trách nhiệm của chủ G là phải giúp đỡ anh em trong khả năng mình có thể, không để nó phải mất vcent ngu vô ích, dù cho 80k chỉ đáng cho mấy thằng trẻ con mua B ốp đồ. TOP DK, thành viên G Killer mà lừa đảo thì bôi nhọ oai danh của G Kiler rồi.
    Bạn đừng có thề như vậy vì bạn có chứng kiến cuộc giao dịch đó ko mà bạn dám thề tự tin và quả quyết như thế ,
    nhiều khi em bạn bị giả danh ollo lừa nhưng hok bít , rùi củng quả quyết kể lại cho bạn nghe như thế , mà đả là lừa đảo rùi
    thì người ta giả rất giống , cả tên lẩn G , chỉ có tinh thần cảnh giác cao mới phát hiện ra đc bạn ơi.kêu em bạn post tam hình lên là bít ngay thui .