Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 77

Hybrid View

Member
    Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Một vụ lừa đảo quá trắng trợn.

Tình hình là tầm 16h chiều nay, thằng em G mình tên là BoTatCa, có bán vcent cho một nhân vật vô danh có tên là OngTrumMU 80k vcent=50k thẻ, 2 đứa nhờ thằng DK Top trung gian có tên là : ollo.
    Sau khi thằng em BoTatCa đó đưa vcent cho thằng ollo, thì nó chỉ nhận đc 1 cái mã thẻ : 1405260380263.
    Và thằng vô danh OngTrumMU lặn mất tăm, BoTatCa hỏi ollo thì nó bảo đưa vcent cho thằng OngTrumMU rồi,
    và giả nai 1 cách vô cùng ngây thơ, sau đó cũng lặn mất tăm luôn, không nói 1 câu nào để lại sự cay cú cho thằng em mình khi nạp vào mà mã thẻ không hợp lệ. Mình tin răng đây là 1 vụ lừa đảo 100% do thằng ollo chủ mưu. Sau đó có con RF G của nó lên chửi BoTatCa lừa đảo nó mới sợ chứ. Mình không hy vọng con chó đó ăn năn hối lỗi trả vcent, chỉ mong anh em Upppp thật nhiều cho cả sv biết bộ mặt súc vật của nó.
    VjpProHP
    G: HaiPhong

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 7 lần trong 5 bài
    upppppppppppppp

Senior Member
    Like
    7
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    xin lỗi bạn nhé oLLo G killer ko bao giờ lừa đảo

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    chả biết tn cứ uppppp

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    ntn thỳ uppppppp.

Member
    Like
    4
    Đc rồi, cứ cho như lời bạn nói rằng thằng ollo không lừa đảo, Nhưng có rất nhiều sơ hở khi làm trung gian mà đến 1 thằng ngu cũng phát hiện ra được.
    Thứ nhất: Khi BoTatCa đưa vcent cho thằng ollo. Và nhận đc mã thẻ sai từ thằng OngTrumMU, chưa biết đúng sai thế nào, tại sao nó dám đưa vcent cho 1 thằng vô danh luôn khi phía bên kia chưa: OK thẻ đúng:
    Thứ hai: Nó nói: Chết tôi đưa thẻ cho thằng kia rồi, rồi phắn đi mất tăm, không 1 lời giải thích. Tại sao vậy.
    Là 1 người đàng hoàng nếu như có sơ xuất trong trung gian như vậy, ít ra nó cũng phải xin lỗi BoTatCa 1 câu, nếu có đền bù cho sự ngu xuẩn kia thì càng tốt, không có cũng là 1 lời chia buồn dành đến người bị lừa. Sự thật là 100% ollo chủ mưu lừa đảo. Tôi có thể khẳnng định như vậy. Tin hay không tùy các bạn vì tôi cắm con RF: nguodep ở đó chứng kiến, nếu nói sai với diễn biến trên thì tôi xin làm 1 con súc vật ăn cứt cho cả sv Đế vương.
    Xl các bạn tôi hơi búc xúc.

Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài
    Trích Được post bởi vjpprotnhp Xem bài viết
    Đc rồi, cứ cho như lời bạn nói rằng thằng ollo không lừa đảo, Nhưng có rất nhiều sơ hở khi làm trung gian mà đến 1 thằng ngu cũng phát hiện ra được.
    Thứ nhất: Khi BoTatCa đưa vcent cho thằng ollo. Và nhận đc mã thẻ sai từ thằng OngTrumMU, chưa biết đúng sai thế nào, tại sao nó dám đưa vcent cho 1 thằng vô danh luôn khi phía bên kia chưa: OK thẻ đúng:
    Thứ hai: Nó nói: Chết tôi đưa thẻ cho thằng kia rồi, rồi phắn đi mất tăm, không 1 lời giải thích. Tại sao vậy.
    Là 1 người đàng hoàng nếu như có sơ xuất trong trung gian như vậy, ít ra nó cũng phải xin lỗi BoTatCa 1 câu, nếu có đền bù cho sự ngu xuẩn kia thì càng tốt, không có cũng là 1 lời chia buồn dành đến người bị lừa. Sự thật là 100% ollo chủ mưu lừa đảo. Tôi có thể khẳnng định như vậy. Tin hay không tùy các bạn vì tôi cắm con RF: nguodep ở đó chứng kiến, nếu nói sai với diễn biến trên thì tôi xin làm 1 con súc vật ăn cứt cho cả sv Đế vương.
    Xl các bạn tôi hơi búc xúc.
    coi chung em ban , bi người ta giả danh ollo , rùi lấy ac ollo giả làm trung gian bạn nhé , em bạn có chụp lại tấm hình nào
    về nhân vật ollo đó ko ?chứ tui bít thì thằng em ollo ko dại gì làm trung gian như vậy đâu, ko có thời gian train +san bos , lấy đâu đi làm trung gian cho mang tiếng.

Senior Member BinLove's Avatar
    Like
    6
    Được Like 27 lần trong 21 bài
    ollo và oIIo , bị giả danh nhé , I = l , 2 chu đố giong nhau trong game

Member
    Like
    4
    Xin lỗi viết nhầm: Phải là Chết tôi đưa vcent cho thằng kia rồi mới đúng ^^ viết vội quá

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    upppppp thôi

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối